Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Unalia na mabadiliko, je wewe umebadilika..? soma hapa

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by bepari mzalendo, Sep 18, 2012.

  1. bepari mzalendo

    bepari mzalendo Member

    #1
    Sep 18, 2012
    Joined: Sep 12, 2012
    Messages: 18
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Imekua ni tabia iliyojengeka kwa watanzania na hasa vijana kulilia mabadiliko nchini.. hasa kisiasa, kiuchumi na kijamii., hii imedhihirika mtaani na hapa jamvini (JF)

    Kumbuka yale tunayofanya kila siku at an individual level ndio yanayoifanya/yatakayoifanya Tanzania ya kesho. Kesho wewe ndio kiongozi serikalini, kwenye NGO, katibu mkuu/bosi wizarani, au bosi katika kitengo nyeti nchini..

    swali; Je? Wewe umebadilika?? nini umekifanya/unakifanya kuleta mabadiliko katika jamii inayokuzunguka? (just pale mtaani unapoishi au kazini) What are you doing to help/make a change and influence others?

    Tafadhali share/post yale uliyoyafanya/unayoyafanya katika jamii inayokuzunguka yanayokupa haki ya kuzungumza/kuwalaumu/kuwarekebisha wengine wanapokosea...


    It always start with u...
     
  2. d

    dotto JF-Expert Member

    #2
    Sep 18, 2012
    Joined: Sep 29, 2010
    Messages: 1,714
    Likes Received: 13
    Trophy Points: 135
    Naweza hapa nilipo nikajikweza katika hali niliyonayo but mazingira ya mabadiliko ya uhakika hutengenezwa ba serikali iliyopo madarakani. Unataka kutuambia kuwa huduma muhimu za jamii ambazo hutokana na kodi zetu sisi ndo tuchangie tena vijisenti vyetu?? labda kama sijakuelewa.
     
  3. T

    Tinda Senior Member

    #3
    Sep 18, 2012
    Joined: Sep 11, 2012
    Messages: 186
    Likes Received: 16
    Trophy Points: 35
    Wengi wa wachangiaji watashindwa kuchangia katika hilo, ila kwaukweli wanajua wenyewe kwmw kweli wamebadilika au vipi.
     
  4. T

    Tinda Senior Member

    #4
    Sep 18, 2012
    Joined: Sep 11, 2012
    Messages: 186
    Likes Received: 16
    Trophy Points: 35
    Wengi wa wachangiaji watashindwa kuchangia katika hilo, ila kwaukweli wanajua wenyewe kama kweli wamebadilika au vipi.
     
  5. bepari mzalendo

    bepari mzalendo Member

    #5
    Sep 18, 2012
    Joined: Sep 12, 2012
    Messages: 18
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    kama ilivyo mbuyu unaanza kama mchicha, ili kufika milioni lazima uanze na mia., ndvyo ulivyo uhusika wako katika mabadiliko ya nchi hii
     
Loading...