Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Unaleta fujo huku unaishi kwenye nyumba ya nyasi?

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by meeku, Jun 19, 2012.

  1. meeku

    meeku JF-Expert Member

    #1
    Jun 19, 2012
    Joined: Jan 24, 2012
    Messages: 571
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Kmethali haka ni katamu sana.

    najiuliza Komba na mitumbotumbo yake anasema wapinzania wakapimwe akili, nae mwenzake akauliza juzijuzi kulikuwa na skendo ya kuwa Komba amemnunulia Lulu (Kale kabinti ka kanumba) gari. maana yake anachakachua. Sasa hapa kichaa ni yupi? Mitumbotumbo yote kama Mimba ya kiti moto halafu ukalalie kale katoto ka miaka 17. kwanza huyu jamaa anapaswa akamatwe kwa kunajisi. halafu anatunga sheria pale mjengoni ya kukataza kunajisi. Aibu sana. hawa jamaa wanatoa matusi huku wao wako uchi. Noma sana.

    lakini kuana hili la JK kuwa dhaifu. Watanzania wanahitaji darubini kulijua hilo? kama waziri wake anashindwa kubuni vyanzo vya fedha na kukimbilia Pombe na sigara, hapa dhaifu hi waziri au aliyeteua kitu dhaifu. ( Principal ya computer= gabbage in =====gabbage out).

    hapo mwanangu Mnyika nimekupenda. bravo. WAAMBIE WANANCHI WA UBUNGO TULIOKUTUMA NASI TUNAONA KWELI KUWA ****** NI DHAIFU.
     
  2. masopakyindi

    masopakyindi JF-Expert Member

    #2
    Jun 19, 2012
    Joined: Jul 5, 2011
    Messages: 12,604
    Likes Received: 973
    Trophy Points: 280
    Hivi hii ni hoja ya mtu aliyeliona darasa au mazungumzo kwenye vilabu vya kangara!
    Hata point ya mleta mada hii haionekani.
     
  3. meeku

    meeku JF-Expert Member

    #3
    Jun 19, 2012
    Joined: Jan 24, 2012
    Messages: 571
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33

    TUNAKUJUA WEWE NI GAMBA. SASA NA WEWE SI NI SAWA TU NA kOMBA? kIBINTI CHAKO NACHO UNACHONAJISI KINA MIAKA MINGAPI?
     
  4. masopakyindi

    masopakyindi JF-Expert Member

    #4
    Jun 19, 2012
    Joined: Jul 5, 2011
    Messages: 12,604
    Likes Received: 973
    Trophy Points: 280
    CHADEMA imewapeleka chuo cha matusi Kiborloni au vipi?
    Hongera CHADEMA kwa kuwa na wafuasi-matusi kama hawa.
     
  5. meeku

    meeku JF-Expert Member

    #5
    Jun 19, 2012
    Joined: Jan 24, 2012
    Messages: 571
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Yes!!!!!!!!! mesege sent. Yaonekana wewe umelala tena usingizi wa pono. Wewe tusi liko wapi? hata wewe unaonekana ni dhaifu. Waasisi wa matusi si wako ndani ya magamba bwana. Midomo inawanuka mtadhani choo cha stendi. Ukweli unawauma kuambiwa kuwa magamba ni dhaifu na vichaa kama komba anayenajisi vitoto.
     
  6. meeku

    meeku JF-Expert Member

    #6
    Jun 19, 2012
    Joined: Jan 24, 2012
    Messages: 571
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
  7. idawa

    idawa JF-Expert Member

    #7
    Jun 19, 2012
    Joined: Jan 20, 2012
    Messages: 15,158
    Likes Received: 3,419
    Trophy Points: 280
    Lulua angekua binti yangu huyu mzee ningejichukulia sheria mkononi anakera sana mbakaji mkubwa.!
     
  8. meeku

    meeku JF-Expert Member

    #8
    Jun 19, 2012
    Joined: Jan 24, 2012
    Messages: 571
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Hebu fikiria huu mtumbotumbo utakaa wapi kwa kitoto cha miaka 17. Kwanza hesabu idadi ya viti anavyokalia halafu uniambie hili jamaa lina tani ngapi. Wazazi tuwe makini kuozesha binti zetu masemi trela kama haya. View attachment 56857
     
Loading...