Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Unakumbuka wapi?

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by engmtolera, Mar 14, 2012.

  1. engmtolera

    engmtolera Verified User

    #1
    Mar 14, 2012
    Joined: Oct 21, 2010
    Messages: 5,063
    Likes Received: 40
    Trophy Points: 145
    kwa mfano ukasikia hii nyimbo wapi inakukumbusha?

    chama chetu chamapinduzi cha jenga nchi
    chama chetu chama pinduzi cha jenga nchi

    Nyerere aaaaaaaaaaaaaaaaah karume wajenga nchi
    Kawawa aaaaaaaaaaaaah Titi wajenga nchi


    kitambo sana,nikiwa na shati yangu ya kijani,kaptura ya kaki,chini mchunga peku,daftari mkononi naelekea kuliko shule.

    mwenzangu nini wakumbuka?
     
  2. King Kong III

    King Kong III JF-Expert Member

    #2
    Mar 14, 2012
    Joined: Oct 15, 2010
    Messages: 24,088
    Likes Received: 577
    Trophy Points: 280
    Daa nakumbuka long time sana,RTD enzi hizo nipo primary xul nakata nyanga darasa la tatu maeneo ya ubungo kisiwani na kipindi hicho ilikua alusi mabele na loketo tu na kina bozi boziana.
     
  3. M

    MAPIKIPIKI Member

    #3
    Mar 14, 2012
    Joined: Apr 27, 2011
    Messages: 46
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 13
    Dah ebwana enzi hizo nikikumbuka yaani nilikua bonge la ***** enzi za mshikamano kwanza unakesha ktk tawi na asubuhi mwana kwa mguu mpaka jangwani
     
  4. m

    mdegela Member

    #4
    Mar 14, 2012
    Joined: Feb 27, 2012
    Messages: 7
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    dah!kiukweli nahisi nilikuwa mama nyaaaa!yani najifunza kutembelea vitu.
     
  5. LEGE

    LEGE JF-Expert Member

    #5
    Mar 14, 2012
    Joined: Oct 14, 2011
    Messages: 3,954
    Likes Received: 2,498
    Trophy Points: 280
    Daaa mwanangu kitambo sana hiyo nakumbuka enzi hizo nasoma primary nilikuwa mmoja kati ya vijana wa halaiki nilikuwa upande kupiga ngoma na kuruka sarakasi.

    Now sitaki kabisa kuusikia kabisaaaa
     
Loading...