Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Unakumbuka nini kuhusu RTD enzi hizo??

Discussion in 'JF Chit-Chat' started by Mchochezi, Apr 27, 2012.

  1. Mchochezi

    Mchochezi JF-Expert Member

    #1
    Apr 27, 2012
    Joined: Feb 29, 2012
    Messages: 6,602
    Likes Received: 344
    Trophy Points: 180
    habari wadau wa JF, sahau kuhusu TBC taifa ambayo imepoteza dira siku hizi, unakumbuka kitu gani iwe kuhusu watangazaji au vipindi vyao enzi hizo, redio tanzania (RTD) haina upinzani!
     
  2. Mchochezi

    Mchochezi JF-Expert Member

    #2
    Apr 27, 2012
    Joined: Feb 29, 2012
    Messages: 6,602
    Likes Received: 344
    Trophy Points: 180
    me binafsi nilikuwa napenda sana matangazo ya mpira wa miguu, watangazaji akina halima mchuka (r.i.p)
    sued mwinyi, juma nkamia
     
  3. gody

    gody JF-Expert Member

    #3
    Apr 27, 2012
    Joined: Apr 16, 2010
    Messages: 1,227
    Likes Received: 46
    Trophy Points: 145

    mbona una msahau Ezekiel Malongo
    kwenye kipind cha michezo 1:30 jion kama sikosei
     
  4. rushanju

    rushanju JF-Expert Member

    #4
    Apr 27, 2012
    Joined: Nov 3, 2011
    Messages: 2,105
    Likes Received: 474
    Trophy Points: 180
    Enzi za Mafundi Mitambo kama. 1 Juma kengere 2 Noel Namalowe 3 Ally Said Tunku 4 Kayanda. 5 Jakob Ayimba 6 Konsalva Mweleke nk
     
  5. Negrodemus

    Negrodemus JF Gold Member

    #5
    Apr 27, 2012
    Joined: Dec 30, 2010
    Messages: 2,020
    Likes Received: 30
    Trophy Points: 145
    maneno hayooooo.
     
  6. CHAI CHUNGU

    CHAI CHUNGU JF-Expert Member

    #6
    Apr 27, 2012
    Joined: Feb 20, 2012
    Messages: 7,165
    Likes Received: 73
    Trophy Points: 145
    komboraaaaaa!hiki kilikua kipindi cha alfajiri kikiwa na miziki kabambe,kikifuatiwa na taarifa ya habari na kisha kipindi cha majira!
     
  7. gody

    gody JF-Expert Member

    #7
    Apr 27, 2012
    Joined: Apr 16, 2010
    Messages: 1,227
    Likes Received: 46
    Trophy Points: 145
    Me nakumbuka mwaka 1996 na 1997 nilikuwa darasa la 1 na 97 nilikuwa darasa la 2, kulikuwa na kipind kinaitwa SAA TANO WAKATI WA KAZI basi ndo ilikuwa saa yangu yakuanza kuna kwenda mixer bi mkubwa kunikumbusha "wewe saa tano hiyo kaanze kuna uende shule" nilikuwa napata moto coz nilikuwa nimenogewa michezo!
     
  8. CHAI CHUNGU

    CHAI CHUNGU JF-Expert Member

    #8
    Apr 27, 2012
    Joined: Feb 20, 2012
    Messages: 7,165
    Likes Received: 73
    Trophy Points: 145
    Khaa!kumbe humu ndani kuna vitoto vingi namna hii lol!!
     
  9. S

    Skype JF-Expert Member

    #9
    Apr 27, 2012
    Joined: Nov 5, 2010
    Messages: 7,286
    Likes Received: 11
    Trophy Points: 135
    Namkumbuka sana Ahmed Jongo, Ben Kiko, Malima Ndelema, Richard Leo, Salim Mbonde, et al. By that time RTD ilivutia sana.
     
  10. S

    Starn JF-Expert Member

    #10
    Apr 27, 2012
    Joined: Oct 10, 2011
    Messages: 400
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    Mama na Mwana,
     
  11. Mtalingolo

    Mtalingolo JF-Expert Member

    #11
    Apr 27, 2012
    Joined: Aug 4, 2011
    Messages: 2,168
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    Tatizo liko wapi kukiwa na vitoto au vikubwa vingi??
     
  12. S

    Skype JF-Expert Member

    #12
    Apr 27, 2012
    Joined: Nov 5, 2010
    Messages: 7,286
    Likes Received: 11
    Trophy Points: 135
    Kwa upande wa vipindi nilipenda sana Chaguo la msikilizaji j3 hadi ij sa8 mchana, mama na mwana j1 sa9 alasiri, Salaam za wagonjwa j2 sa4 asubuhi, Igizo la Twende na wakati wakiwemo kina Kidawa j4 sa3 usiku.
     
  13. gody

    gody JF-Expert Member

    #13
    Apr 27, 2012
    Joined: Apr 16, 2010
    Messages: 1,227
    Likes Received: 46
    Trophy Points: 145
    Mchezo wa radio wenye maadili ya kutosha saa 2:30 usiku kama sikosei hivi!
    TWENDE NA WAKATI mixer ka mdundo fulani hivi nduuu! nduuuu! nduuu!
    nilikuwa skai mbali na radio ya mkuliwa
    NATIONAL!
     
  14. CHAI CHUNGU

    CHAI CHUNGU JF-Expert Member

    #14
    Apr 27, 2012
    Joined: Feb 20, 2012
    Messages: 7,165
    Likes Received: 73
    Trophy Points: 145
    Ni burudani tuu dogo!
     
  15. CHAI CHUNGU

    CHAI CHUNGU JF-Expert Member

    #15
    Apr 27, 2012
    Joined: Feb 20, 2012
    Messages: 7,165
    Likes Received: 73
    Trophy Points: 145
    Kha!kumbe ulifunguka masikio mapema ehe?
    Maana mpaka akina mzee mundu unawajua na jangala unaqajua?au umehadithiwa nn?
     
  16. gody

    gody JF-Expert Member

    #16
    Apr 27, 2012
    Joined: Apr 16, 2010
    Messages: 1,227
    Likes Received: 46
    Trophy Points: 145

    sasa hapo kwenye chaguo la msikilizaj ndo umegonga kwenye moyo
    sasa kipindi hicho mi nilikuwa mdogo darasani tunaingia saa nane kamili
    so nilikuwa tagea nikiumwa tu! Saa nane nakuwa mzima ua waalimu utasikiwa wameenda wizarani kikao/kuchukua mishaara! Bas naaribu kanda za dingi kwa kurekodi! Alafu wimbo wa Awilo Longomba haukos kweny hicho kipind
    eei! Eei! Eeeei! Aaaaawilo longombaa! Wee tu!
     
  17. gody

    gody JF-Expert Member

    #17
    Apr 27, 2012
    Joined: Apr 16, 2010
    Messages: 1,227
    Likes Received: 46
    Trophy Points: 145

    we umesema me kitoto! Sasa nina miaka 23! Sasa unataka kuniambia humu jf watoto wa 90 hadi 95???? Tena kweny jukwaa kubwa hasa la MMU!


    Sio nimehadithiwa nilikuwa nasikiliza mwenyewe nailikuwa nafuatilia ajabu nilikuwa skos mzee! Levo zngine hizi unafkir watoto wenu sasa hivi hata taarifa ya habari ya kuangalia tu kweny tv
    hawataki wanazima tv wanataka wakina kanumba! Wakati sis hata za kuchungulia dirishan kwa jiran zilikuwa dili!!
     
  18. S

    Skype JF-Expert Member

    #18
    Apr 27, 2012
    Joined: Nov 5, 2010
    Messages: 7,286
    Likes Received: 11
    Trophy Points: 135
    "Hujambo msikilizaji, ndani ya studio uko nami Malima Ndelema, kipindi ni chaguo la msikilizaji...."
    Ni baadhi ya maneno ya huyo mtangazaji ambaye kwa sasa sijui yuko wapi. Baada ya kipindi hiki kufa pale rtd nikahamia Radio one nikawa nasikiliza kipindi kama hicho siku ya j1 sa7 mchana hadi sa9 alasiri chini ya mwanadada mahiri Rose Chitara aka RC COMPUTER. Moja ya mbwembwe zake ni kama hivi..
    "2-7-0-0-5-8-8, nipigie kisha chagua kibao unachotaka kisha ntakiachia hewani, kabla ya kuruhusu simu nitaanza na kuponi ya CHIDCHID CHITENDA yeye ameomba wimbo wa.... umburudishe CHESKO MZEE WA MATUNDA akiwa.."
     
  19. gambachovu

    gambachovu JF-Expert Member

    #19
    Apr 27, 2012
    Joined: Dec 29, 2011
    Messages: 1,865
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    Mama na Mwana...
     
  20. S

    Skype JF-Expert Member

    #20
    Apr 27, 2012
    Joined: Nov 5, 2010
    Messages: 7,286
    Likes Received: 11
    Trophy Points: 135
    Halaf kipindi hiki kiliendeshwa na mwanamama mmoja mwenye sauti ya malezi kwa watoto sijui alikua anaitwa nani? Alikua akisimulia hadithi za kuvutia, alikua akianza na maneno, "PAUKWA..., hapo zamani za kale palikua na..."
     
Loading...