Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Unakumbuka nini katika enzi za gazeti la Sani?

Discussion in 'JF Chit-Chat' started by Tosha, Feb 8, 2012.

  1. Tosha

    Tosha Member

    #1
    Feb 8, 2012
    Joined: Aug 18, 2011
    Messages: 70
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 13
    Unakumbuka nini kuhusiana na gazeti la sani mwishoni mwa miaka ya themanini na mwazoni mwa miaka ya tisini?

    Nimekumbuka enzi zile za gazeti la SANI, jamaa walikuwa wabunifu sana kwa matoleo yao,unamkumbuka kifimbo cheza na misemo mbalimbali(uchafuzi wa lugha?), kipepe na rungu lake, pimbi a.k.a dr. love yeye anatongoza kila demu! ndumila kuwili na wizi wake,aah wapi lodi lofa na kagari kake na kiko yake kitambi kule!madenge na vituko vyake akiwa na matanati yake !kuna mhusika moja hivi alikuwa chapombe sikumbuki alikuwa anaitwa nani vile?sukununu za babu sani je?wapi mechi ya bush star na born town?aah yale mazoezi kabla ya mechi hoiiii!uwanja wa fujo je? Hadithi za picha mambo ya kina Obi, Mzee Ole, Linda n.k ,wachapishaji walikuwa wabunifu kweli kweli, burudani zilizobebwa na wahusika wa kutengeneza lakini wanashambiiana na jamii!ilikuwa burudani sana kweli natamani ijirudie!


    Wachoraji wa enzi zile ni kina John Kaduma(nasikia ni marehemu kweli?), Ibra Radi Washokera ndo ninaowakumbuka kama unakumbka wengine tukumbushane, watunzi wa hadithi pia walikua kina¬Ö aah km unakumbuka naomba tunikumbushe!

    Jamaa walikuwa wakitoa toleo jipya basi wenye nazo wananunua then sisi wengine tunasubiria kuazima km ni shule basi utaona kikundi cha watu kibao wanasoma gazeti moja au km ni mtaani basi ndio kuazimana na ugomvi tele!natamani km nikusanye nakala za matoleo yale ya zamani!

    Je wewe mdau unakumbuka nini katika gazeti la SANI?vipi kuhusu wahusika wake?hadithi na vituko je?



     
  2. Judgement

    Judgement JF-Expert Member

    #2
    Feb 8, 2012
    Joined: Nov 13, 2011
    Messages: 10,359
    Likes Received: 44
    Trophy Points: 145
    Mh.Tosha umenifanya hadi nimepata huzuni ghafla.
    Kwani imenikumbusha marehemu wengi niliokua nao nyakati hizo, aidha na wengi nisiojua wahai, ama wafu.
    Nakumbuka vita ya aunt Zena & Betina !
    Hadithi ya Mz Mayuku, Mz Ole.
    Na mwenyewe Mz S.m Bawji
     
  3. t

    testa JF-Expert Member

    #3
    Feb 8, 2012
    Joined: Jan 16, 2012
    Messages: 369
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 35
    Yule cha pombe alikuwa anaitwa Sokomoko,bado umesahau adithi ya Obi,Linda na mkulu Zumo ilikuwa balaa,gazeti lilianza kupoteza mwelekeo baada ya mchoraji mkuu kutoka Iringa John Kaduma kufariki
     
  4. Tosha

    Tosha Member

    #4
    Feb 8, 2012
    Joined: Aug 18, 2011
    Messages: 70
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 13
    [Mh.Tosha umenifanya hadi nimepata huzuni ghafla.
    Kwani imenikumbusha marehemu wengi niliokua nao nyakati hizo, aidha na wengi nisiojua wahai, ama wafu.
    Nakumbuka vita ya aunt Zena & Betina !
    Hadithi ya Mz Mayuku, Mz Ole.
    Na mwenyewe Mz S.m Bawji]

    Pole mkuu Jugment kwa huzuni lakini ndo hivyo tena ilikuwa enzi nzuri sana na natamni vipajivile viwepoleo hii!
    ooh umenikumbusha betina mwembamba nyuma kapigwa pasi lakini matata huyoooo ngumi mkononi!yaani wale wahusika wanafanana sana na watu halisi katika jamii yetu!

    Testa kumbe kweli Mchora Kaduma alifariki ooh jamani! (RIP JOHN Kaduma)
     
  5. FirstLady1

    FirstLady1 JF-Expert Member

    #5
    Feb 8, 2012
    Joined: Jul 29, 2009
    Messages: 16,200
    Likes Received: 104
    Trophy Points: 160
    nakumbuka mechi za kina mapungo,vituko vya pimbi kila siku anahangaika kupiga sound bila nafanikio,zena na betina loh ,hivi wamiliki walifilisika ?
     
  6. Inkoskaz

    Inkoskaz JF-Expert Member

    #6
    Feb 8, 2012
    Joined: Nov 6, 2010
    Messages: 6,227
    Likes Received: 262
    Trophy Points: 180
    muasisi wa katuni na vikaragosi vya sani alikuwa PHILLIP NDUNGURU-RIP
     
  7. Katavi

    Katavi Platinum Member

    #7
    Feb 8, 2012
    Joined: Aug 31, 2009
    Messages: 37,676
    Likes Received: 2,839
    Trophy Points: 280
    Mechi ya Bush staz na Born town, kipa wa bush Madenge. Mzee Meko anapiga kona na kwenda kufunga mwenyewe!
     
  8. nitonye

    nitonye JF-Expert Member

    #8
    Feb 8, 2012
    Joined: Dec 18, 2011
    Messages: 7,164
    Likes Received: 464
    Trophy Points: 180
    Aisee nikimkumbuka Ndumila Kuwili na wizi wake nacheka sana alimtapeli jamaa madini akamucha kwenye lifti. Na pia ile mechi ya watani
     
  9. Kongosho

    Kongosho JF-Expert Member

    #9
    Feb 8, 2012
    Joined: Mar 21, 2011
    Messages: 36,152
    Likes Received: 178
    Trophy Points: 145
    lodi lofa na madenge nilikuwa nawapenda sana.
    Na zile riwaya za mapenzi sijui oscar, lilian, victor na nani vile, nshaaahau.
     
  10. t

    testa JF-Expert Member

    #10
    Feb 8, 2012
    Joined: Jan 16, 2012
    Messages: 369
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 35
    hahahaaa..Kali ni ile mechi ya mabush star na maborn town mpira umepigwa golini kwa maborn town beki ni lodi lofa anaupisha mpira huku akimwambia golikipa wao "angalia huo mpira"golikipa nae anautazama ukiingia golini badala ya kuudaka zinatokea ngumi za lodi na kipa wake,yalikuwa yananichosha maandalizi yao kabla ya mechi
     
  11. Puppy

    Puppy JF-Expert Member

    #11
    Feb 8, 2012
    Joined: Oct 6, 2011
    Messages: 1,885
    Likes Received: 192
    Trophy Points: 160
    Lodilofa alikuwa na majibu ya tofauti sana, Gari yake ilikuwa ya ukweli sana.

    Madenge na mzee wake hawajawahi kuelewanaga.

    Pimbi hajawahi fanikiwa kula Tunda

    Na sijawahi kumuona Sokomoko Sober.

    Hakukuwako DSTV mtaani kwetu kuangalia Manchester na Arsenal, kulikuwa na Sani unacheki Bush Stars Na watoto wa mjini kina chepe.


    This thread takes me waaaaaaay back enzi nilizawadiwa T-Shirt ya sani
     
  12. Kimbweka

    Kimbweka JF-Expert Member

    #12
    Feb 8, 2012
    Joined: Jul 16, 2009
    Messages: 8,610
    Likes Received: 31
    Trophy Points: 145
    Mechi ya born town na bush stars ilikuwa kiboko. Wakati wa maandalizi ya mechi tizi la bush stars lilikuwa kiboko maana walikuwa wanakwea milima na kuruka visiki ajabuuu...
     
  13. Puppy

    Puppy JF-Expert Member

    #13
    Feb 8, 2012
    Joined: Oct 6, 2011
    Messages: 1,885
    Likes Received: 192
    Trophy Points: 160


    Kina mapungo wakapata mpaka usajili ulaya wakaenda wakarudi, walibadilika hao wakawa masharobaro
     
  14. Jumakidogo

    Jumakidogo R I P

    #14
    Feb 8, 2012
    Joined: Jul 16, 2009
    Messages: 1,859
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 0
    Umechanganya kidogo mkuu, golden boy mapungo alikuwa katika jarida la bongo. Pia enzi zile kulikuwa na gazeti pinzani la sani lilikuwa linaitwa busara.
     
  15. Maundumula

    Maundumula JF-Expert Member

    #15
    Feb 8, 2012
    Joined: Nov 4, 2010
    Messages: 7,038
    Likes Received: 24
    Trophy Points: 135
    Namkumbuka Mayuku
     
  16. muwaha

    muwaha JF-Expert Member

    #16
    Feb 8, 2012
    Joined: May 13, 2009
    Messages: 744
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Namkumbuka Obi na Linda, na shemeji yake Seba. Bila kumsahau Mzee Ole.
     
  17. mwakaboko

    mwakaboko JF-Expert Member

    #17
    Feb 8, 2012
    Joined: Sep 17, 2010
    Messages: 1,625
    Likes Received: 56
    Trophy Points: 145
    the good old but gold days, hadithi murua, vituko vya madenge nad baba yake, lodilofa ,nk
     
  18. Leonard Robert

    Leonard Robert JF-Expert Member

    #18
    Feb 8, 2012
    Joined: Apr 22, 2011
    Messages: 8,399
    Likes Received: 1,082
    Trophy Points: 280
    mimi nalikumbuka sana bongo..hasa njomba nchumali,mapungo..na michoro kama ya kifo cha 2pc ilikua balaa tupu..mapungo kwa sasa ni kama balotel.
     
  19. Cantalisia

    Cantalisia JF-Expert Member

    #19
    Feb 8, 2012
    Joined: Sep 26, 2011
    Messages: 5,226
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 135
    Dah!mie nilikuwa nakoma na mazoezi ya bush star yani yule kocha angetokea na kupewa taifa star sijui km watu wangelogana kupata namba!

    Yani wajamaa walikuwa wanakalia visiki vya ajabu tena bila kuvaa ngua mara saa ingine wachemshwe yaani mpaka nilikuwa nayajenga yale matukio kichwan mpaka naota lol!
     
  20. Ralphryder

    Ralphryder JF-Expert Member

    #20
    Feb 8, 2012
    Joined: Nov 16, 2011
    Messages: 4,589
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 135
    Hivi,kile kisa cha Mzee Meko ambaye alikuja mjini kununua trekta! akakumbana na akina ndumila kuwila kuna anayekikumbuka vizuri?
     
Loading...