Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Unakumbuka nini kambi za UMISETA miaka ya 1980-1990?

Discussion in 'JF Chit-Chat' started by Mlitika, Apr 17, 2012.

  1. Mlitika

    Mlitika JF-Expert Member

    #1
    Apr 17, 2012
    Joined: Mar 23, 2012
    Messages: 458
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    Wadau tuliokuwa shule enzi hizo mambo ya UMISETA yalikuwa na msisimko wake. Unakumbuka nini enzi hizo:

    MPIRA WA MIGUU
    Michuano ya watani wa jadi:
    Mkwawa vs Tosa; Mazengo vs Dom Sec; Uyui vs Mihayo; Tbr Boys vs Milambo; Pamba vs Nsumba, etc

    MASHINDANO MENGINE
    Riadha, nyimbo, kurusha mkuki, .........

    VITUKO VYA WANAFUNZI
    Ugonvi, Ubakaji, kuiba misosi, kupiga waamizi

    Na mengineyo kama waalimu wanoko, matukio ya ajali na vifo, na matukio mengune mengi.

    NAPULIZA KIPENGA!
     
  2. Viol

    Viol JF-Expert Member

    #2
    Apr 17, 2012
    Joined: Dec 15, 2009
    Messages: 18,597
    Likes Received: 461
    Trophy Points: 180
    Mi nakumbuka UMITASHUMTA
     
  3. Nyetk

    Nyetk JF-Expert Member

    #3
    Apr 18, 2012
    Joined: Feb 28, 2012
    Messages: 1,368
    Likes Received: 169
    Trophy Points: 160


    Ee bwana ee umenigusa pale pale! Kombe la UMISETA tangu lianzishwe Tabora in the 1960's halikuwahi kutoka Uyui hadi miaka ya 90 nadhani! Uyui watoto walikuwa wababe football na basket ball ile mbaya! Uyui hizo zilikuwa enzi za H/M R.H. Patel R.I.P. Afu Tabora boys walikuwa wakicheza na Milambo lazima FFU wawepo! Maana yake wataanza na kumtandika refa afu wataendelea mtaani hadi mashuleni!
    MIC THOSE OLD GOOD DAYZ!
     
  4. Mlitika

    Mlitika JF-Expert Member

    #4
    Apr 18, 2012
    Joined: Mar 23, 2012
    Messages: 458
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    Mkuu ulikuwa shule gani Tabora?
     
  5. Nyetk

    Nyetk JF-Expert Member

    #5
    Apr 18, 2012
    Joined: Feb 28, 2012
    Messages: 1,368
    Likes Received: 169
    Trophy Points: 160

    Ustaadhi nilikuwa Uyui The Great! Ikifika wakati wa michezo kama UMISETA shule ilikuwa tamu kinoma! never miss! Vijana walikua wananyanyasa kwenye kabumbu na basket hakuna mfano! Akina Mobelo, Amini Mkama, Betto, Said, Issa... Acha tu aisee!
     
  6. Mlitika

    Mlitika JF-Expert Member

    #6
    Apr 18, 2012
    Joined: Mar 23, 2012
    Messages: 458
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35

    Miaka hiyo nakumbuka Uyii na Kinondoni Sec zilikuwa zinavuma sana kwa michezo lakini taaluma, ha ha ha ha haaa!
     
  7. Mchochezi

    Mchochezi JF-Expert Member

    #7
    Apr 18, 2012
    Joined: Feb 29, 2012
    Messages: 6,602
    Likes Received: 344
    Trophy Points: 180
    me wa juzi bana ngoja tuwaache wakongwe waje wachangie
     
Loading...