Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Unakumbuka nini hapa?

Discussion in 'Entertainment' started by Exaud J. Makyao, Jul 11, 2009.

  1. Exaud J. Makyao

    Exaud J. Makyao JF-Expert Member

    #1
    Jul 11, 2009
    Joined: Nov 30, 2008
    Messages: 1,523
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    [​IMG]
    [​IMG] [​IMG]

    [​IMG]
     

    Attached Files:

  2. O

    Omega.Omega Member

    #2
    Aug 9, 2009
    Joined: Jun 29, 2009
    Messages: 60
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Ni kifo au?
     
  3. K

    Kakalende JF-Expert Member

    #3
    Aug 10, 2009
    Joined: Dec 1, 2006
    Messages: 3,260
    Likes Received: 19
    Trophy Points: 135
    MIGOGORO YA SOKA TANZANIA

    1. Viongozi wa Klabu ya Simba wakitokea kwenye mkutano wa upatanishi Dodoma?

    2. Kamati ya kuchunguza rushwa 'FWATI' iliyopelekea Rage kuwekwa Lupango?

    3. Jenerali akiwa mwenyekiti wa BMT kisha wakasema eti siyo Mtanzania?
     
  4. Sinkala

    Sinkala JF-Expert Member

    #4
    Aug 10, 2009
    Joined: Dec 22, 2008
    Messages: 1,505
    Likes Received: 28
    Trophy Points: 145
    Nadhani mojawapo ni ajali iliyopelekea kufanyika uchaguzi mdogo wa Tarime.
     
  5. Exaud J. Makyao

    Exaud J. Makyao JF-Expert Member

    #5
    Aug 15, 2009
    Joined: Nov 30, 2008
    Messages: 1,523
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    SINKALA,
    Huo ni ukweli mkuu.
    Kifo cha mpiganaji CHACHA WANGWE - CHADEMA.
     
Loading...