Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Unakumbuka mapenzi ya sekondari? ...kipindi hamna simu za mkononi?

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by valid statement, Sep 27, 2011.

  1. v

    valid statement JF-Expert Member

    #1
    Sep 27, 2011
    Joined: Sep 18, 2011
    Messages: 2,730
    Likes Received: 160
    Trophy Points: 160
    Wakati nkiwa sekondari simu za mkononi zilikuwa bado hazijaenea sana,ndo kwanza zilikuwa zinaingia nchini!Njia kuu ya kukutana na msichana wako ilikuwa kwa kuandikiana barua,au mnaambiana mkutane wapi.
    Basi,nlikuwaga na msichana wangu wa form3 mtaani, Siku moja nkiwa likizo kitaa tukaaidiana tukutane,akanambia nimpitie kwao sababu baba na mama yake na mdogo wake watakuwa wamesafiri.
    siku iyo nlikuwa naenda ku*** naye,si unajua.nkafika nkagonga geti....lahaulaaa!kumbe mzee wake aliairisha safari.na hakuweza kunambia mana kulikuwa hamna simu kama sasa ivi.nkamsalimia,mdingi akaniuliza unasemaje?nkapiga akili nkamwambia mama kanituma kuulizia kuku(alikuwa anafuga kuku wa kisasa).akasema zipo chache,kakutuma ngapi?alivosema chache,mi nkasema nkitaja nyingi atasema hana.nkasema anataka kuku 20.akasema anabahati kweli wapo 20net.nkamwambia ngoja nkwambie mama basi.akasema mamako hanaga shida mpelekee ataniletea hela.
    Wadau.nlibebeshwa kuku 20,nkaziuza kwa bei ya hasara kwa wakaanga chips.
    ...unakumbuka kisa gani kilichokutokea katika mapenzi ya sekondari?
     
  2. Husninyo

    Husninyo JF-Expert Member

    #2
    Sep 27, 2011
    Joined: Oct 24, 2010
    Messages: 23,718
    Likes Received: 394
    Trophy Points: 180
    Hahahahahahahahahahahahahahahahahahaha! Aisee nimecheka hadi machozi yametoka.
     
  3. v

    valid statement JF-Expert Member

    #3
    Sep 27, 2011
    Joined: Sep 18, 2011
    Messages: 2,730
    Likes Received: 160
    Trophy Points: 160
    mi mwenyewe nkikumbukaga najicheka pia yani.
     
  4. Donnie Charlie

    Donnie Charlie JF-Expert Member

    #4
    Sep 27, 2011
    Joined: Sep 16, 2009
    Messages: 5,934
    Likes Received: 130
    Trophy Points: 160
    hii ni kali kuliko, duh!
     
  5. M

    Ma Tuma Senior Member

    #5
    Sep 27, 2011
    Joined: Jul 26, 2011
    Messages: 123
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    mh! Mie ni mtu mzima lakini nimecheka mbavu sina niki imagine kuku na harufu zake nawe ukasema potelea pote.je ulimsubiri umuoe? alikutesa san!
     
  6. Kiranja Mkuu

    Kiranja Mkuu JF-Expert Member

    #6
    Sep 27, 2011
    Joined: Feb 18, 2010
    Messages: 2,101
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    nakumbuka watu wakitaka kuwaandikia victimz wao walikuwa wanakuja kwangu kuchota maujuzi
     
  7. Jestina

    Jestina JF-Expert Member

    #7
    Sep 27, 2011
    Joined: Jan 6, 2011
    Messages: 4,768
    Likes Received: 48
    Trophy Points: 145
    hahahhahahahahah hii kali kuliko,mtu amshtue kanumba inaweza kuwa hit movie. lol
     
  8. v

    valid statement JF-Expert Member

    #8
    Sep 27, 2011
    Joined: Sep 18, 2011
    Messages: 2,730
    Likes Received: 160
    Trophy Points: 160
    acha tu.simu zinasaidia sa ivi,watoto wa sekondari hawajui jinsi gani barua na analog means ya kutafutana zilivotumia.nw everything is advanced...phones,facebook,e-mails n.k
     
  9. v

    valid statement JF-Expert Member

    #9
    Sep 27, 2011
    Joined: Sep 18, 2011
    Messages: 2,730
    Likes Received: 160
    Trophy Points: 160
    sina taarifa nae kabisa achilia kumuoa.the last thing i heard(2009) she was a secondary teacher somewhere.
     
  10. v

    valid statement JF-Expert Member

    #10
    Sep 27, 2011
    Joined: Sep 18, 2011
    Messages: 2,730
    Likes Received: 160
    Trophy Points: 160
    kwa vituko va sekondari,kweli nkimuuzia kanumba ntapiga bingo!coz ichi ni kimoja wapo!
     
  11. E

    Emeka Onono Senior Member

    #11
    Sep 27, 2011
    Joined: Jul 3, 2011
    Messages: 114
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    mshitue wewe!
     
  12. Husninyo

    Husninyo JF-Expert Member

    #12
    Sep 27, 2011
    Joined: Oct 24, 2010
    Messages: 23,718
    Likes Received: 394
    Trophy Points: 180
    hahahahahahaha! Kumbe hautanii?
     
  13. v

    valid statement JF-Expert Member

    #13
    Sep 27, 2011
    Joined: Sep 18, 2011
    Messages: 2,730
    Likes Received: 160
    Trophy Points: 160
    ntamshutulia wapi?mtafute basi.afu ndo umlete kwangu
     
  14. v

    valid statement JF-Expert Member

    #14
    Sep 27, 2011
    Joined: Sep 18, 2011
    Messages: 2,730
    Likes Received: 160
    Trophy Points: 160
    sitanii husninyo.imenitokea iyo
     
  15. E

    Emeka Onono Senior Member

    #15
    Sep 27, 2011
    Joined: Jul 3, 2011
    Messages: 114
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    hahahaaah! Umenikumbusha mbali,I used to be fun with jf in last day with threads of jf members,where are u babu aspirin,kaizer,1stlady,nyamayao? Nawakumbuka sana!
     
  16. m

    mzee wandimu JF-Expert Member

    #16
    Sep 27, 2011
    Joined: Sep 23, 2011
    Messages: 439
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    dah mkuu!

    umenikumbusha kipindi nasoma! basi,kwanza nikiwa dalasa la nne(1983) kunarafiki yangu alimtongoza binti, wakaelewana akampa na pesa (505) basi bwana binti akaanza kuzingua jamaa akaandika barua ya vitisho kwa binti akisema "sofi kama hutaki kunipa ile yekudu(akimaanisha nyekundu) rudisha mia tano na tano yangu" halafu jamaa akaweka kwenye daltari la binti la hisabati! ticha wakati anasahihisha madaftari akaiona jamaa alikula njiti(viboko) mpaka akakojoa make ilikuwa msitarini jioni!
    dah ila kwasasa jamaa alishaona na anamaisha poa na yule binti ni nesi!
     
  17. ENZO

    ENZO JF-Expert Member

    #17
    Sep 27, 2011
    Joined: Sep 30, 2010
    Messages: 3,891
    Likes Received: 274
    Trophy Points: 180
    vp mkuu mzigo si ulipata lakini?
     
  18. Preta

    Preta JF-Expert Member

    #18
    Sep 27, 2011
    Joined: Nov 28, 2009
    Messages: 23,780
    Likes Received: 2,175
    Trophy Points: 280
    dah....hichi kinywaji ninachokunywa siku hizi bora nikiache..... mayai yananipita sana...
     
  19. j

    joxin Member

    #19
    Sep 27, 2011
    Joined: Aug 25, 2011
    Messages: 25
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Hahahaaa wee mkali.bönge la story..lakin ulifankiwa ku_do?
     
  20. j

    joxin Member

    #20
    Sep 27, 2011
    Joined: Aug 25, 2011
    Messages: 25
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    ..sure script nzur kinyama
     
Loading...