Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Unakumbuka ma-dj wakali enzi hizo?

Discussion in 'Entertainment' started by MTOTO WA KUKU, Jun 16, 2012.

  1. MTOTO WA KUKU

    MTOTO WA KUKU JF-Expert Member

    #1
    Jun 16, 2012
    Joined: May 3, 2012
    Messages: 777
    Likes Received: 242
    Trophy Points: 60
    Unakumbuka ma -dj wakali enzi hizo.... 1.dj jerry koto 2.dj young millionea 3.dj chriss fabi (the lover) 4.dj deo zullu 5.dj kali kali 6.dj mangapiii 7.dj ali koko endelea tupia hapa ma-dj wa zamani.....
     
  2. Preta

    Preta JF-Expert Member

    #2
    Jun 16, 2012
    Joined: Nov 28, 2009
    Messages: 23,815
    Likes Received: 2,235
    Trophy Points: 280
    dj chalz....dj venture.....bonny luv....na wengine wengi.....
     
  3. MTOTO WA KUKU

    MTOTO WA KUKU JF-Expert Member

    #3
    Jun 16, 2012
    Joined: May 3, 2012
    Messages: 777
    Likes Received: 242
    Trophy Points: 60
    hao ulio wataja ni wa juzi 2 mi nazungumzia enzi hizo mfano...enzi za mboe leo hii club bilicanas.
     
  4. BAK

    BAK JF-Expert Member

    #4
    Jun 16, 2012
    Joined: Feb 11, 2007
    Messages: 50,091
    Likes Received: 9,790
    Trophy Points: 280
    ....Wote tisa 10 alikuwa ni DJ Kalikali pale Mbowe huyu alikuwa akiamua kupanga mawe halafu kishapata safari mbili au tatu kichwani basi utasuuzika na roho yako. RIP Kalikali
     
  5. The last don

    The last don JF-Expert Member

    #5
    Jun 16, 2012
    Joined: Aug 3, 2011
    Messages: 500
    Likes Received: 99
    Trophy Points: 45
    mtupie julius Nyaisanga(Master J)
     
  6. MTOTO WA KUKU

    MTOTO WA KUKU JF-Expert Member

    #6
    Jun 16, 2012
    Joined: May 3, 2012
    Messages: 777
    Likes Received: 242
    Trophy Points: 60
    mkubwa BAK nimekukubali...huyo ulie mtaja alikuwa moto wa kuotea mbali....dah...wakati umeenda sana enzi hizo ulikuwa unaomba usiku usiishe!
     
  7. King Kong III

    King Kong III JF-Expert Member

    #7
    Jun 16, 2012
    Joined: Oct 15, 2010
    Messages: 24,087
    Likes Received: 577
    Trophy Points: 280
    Mie namkumbuka Kim&Boyz kwenye Yo Rap Bonanza,pia nakumbuka Tulipokua tunaenda kuchukua watoto magoti.
     
  8. U

    Ubungo JF-Expert Member

    #8
    Jun 16, 2012
    Joined: Apr 7, 2012
    Messages: 1,239
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    DJ Super Deo Composer, John Peter Pantalakis, Dj Raj Kutty,Young Kim,
     
  9. Twilumba

    Twilumba JF-Expert Member

    #9
    Jun 16, 2012
    Joined: Dec 5, 2010
    Messages: 5,605
    Likes Received: 164
    Trophy Points: 160
    Da aisee umenikumbusha mbali King Kong III, huyu jamaa ndo alianzishaga yale mashindano ya Disco ambapo walipatikana washindi kama kina Maneno Ngedere, MC diga Diga, Super Nyamwela, mashindano yalikuwa yanafanyika pale Lang'ata na Vijana Kinondoni!

    RIP waliotangulia mbele za haki.
     
  10. Twilumba

    Twilumba JF-Expert Member

    #10
    Jun 16, 2012
    Joined: Dec 5, 2010
    Messages: 5,605
    Likes Received: 164
    Trophy Points: 160
    Kwa Morogoro alikuwepo jamaa alikuwa anaitwa Dj sweet coffee Banana akiwa anapiga Disco pale ukumbi wa shimoni Morogoro Hotel huku John Dillinga, wakati huo akiwa anajulikana kama John Mkimbizi akiwa anasaidia kupanga tape na kuzungusha kwa pen 'cueing'. Dj Peter Mo ambaye kwa sasa huwa namsikiliza kwenye Groove back kila Jumamosi kupitia clouds FM alikuwa akikaa mita 2 mbali kabisa na walipo ma-dj yaani akina sweet coffee banana na msaidizi wake John Mkimbizi!
    Those were the days jmn acheni tu!
     
  11. Kingmairo

    Kingmairo JF-Expert Member

    #11
    Jun 16, 2012
    Joined: Apr 7, 2012
    Messages: 4,813
    Likes Received: 877
    Trophy Points: 280
    Dj JD kimtindo enzi zake alibamba
     
  12. King'asti

    King'asti JF-Expert Member

    #12
    Jun 16, 2012
    Joined: Nov 26, 2009
    Messages: 27,048
    Likes Received: 1,248
    Trophy Points: 280
    Hivi Dj john delinga makloo kapotelea wapi! Yaani alikuwa akijitaja tu hilo jina lake mi nasuuzika kabla ya mziki wenyewe!
     
  13. King'asti

    King'asti JF-Expert Member

    #13
    Jun 16, 2012
    Joined: Nov 26, 2009
    Messages: 27,048
    Likes Received: 1,248
    Trophy Points: 280
    BAK best wangu, hebu jitaje enzi zako ulikuwa unaitwa dj nani! Manake hujambo baba!
     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  14. Twilumba

    Twilumba JF-Expert Member

    #14
    Jun 16, 2012
    Joined: Dec 5, 2010
    Messages: 5,605
    Likes Received: 164
    Trophy Points: 160
    Kiukweli John Dillinga Matilou aka John Mkimbizi yaani DJ JD aka Ever lasting DJ alikuwa mkali kuanzia kwenye Radio shows hadi Club. Kuna wakati walibamba sana wakiwa na ka-group kao ka Ma-Dj wanne akiwemo Jd mwenyewe na Rico walibamba sana jiji la dsm.

    Kwa sasa nasikia jamaa anafanya biashara zake ikiwa ni pamoja na kuagiza magari japan na kuuza bongo!
    Nam-respect sana John Dillinga maana anao uwezo wa kweli kwenye art ya u-dj.
     
  15. BAK

    BAK JF-Expert Member

    #15
    Jun 16, 2012
    Joined: Feb 11, 2007
    Messages: 50,091
    Likes Received: 9,790
    Trophy Points: 280

    Best King'asti hahahahah lol! mie nyimbo nyingi kwanza kabisa nimezijulia kupitia wazazi maana nao ni wapenzi wakubwa wa muziki na katika kujirusha rusha katika viwanja mbali mbali vya starehe, lakini ukweli ni kwamba BAK hajawahi kuwa DJ ila Best ukiwa na kashughuli kanahitaji DJ :):) basi usipate shida wala sikuchaji kitu :)...mie na weye dam dam
     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  16. MTOTO WA KUKU

    MTOTO WA KUKU JF-Expert Member

    #16
    Jun 16, 2012
    Joined: May 3, 2012
    Messages: 777
    Likes Received: 242
    Trophy Points: 60
    enzi hizo Ma-Dj walikuwa wanaheshimika sana.zamani ulikuwa huwezi kumkaribia dj kirahisi disco....
     
  17. Ally Kombo

    Ally Kombo Verified User

    #17
    Jun 16, 2012
    Joined: Nov 11, 2010
    Messages: 11,408
    Likes Received: 34
    Trophy Points: 145
    John Peter Pantalakis, Choggy Slay; Dj Rusual; Dry Dock DiscoTech, Silver Sand Team.
     
  18. BAK

    BAK JF-Expert Member

    #18
    Jun 16, 2012
    Joined: Feb 11, 2007
    Messages: 50,091
    Likes Received: 9,790
    Trophy Points: 280

    Pale Mbowe kulikuwa pia na DJ Gerald, wapenzi wa Mbowe walikuwa wakishuka pale na kukuta DJ Kalikali hayupo, yupo Gerald basi walikuwa wanapatwa na simanzi :):) hakuwa mbaya kihivyo lakini DJ Kalikali alikuwa ni moto wa kuotea mbali. Kama umeenda kucheza muziki basi utasuuzika na roho yako ukitoka pale 10 au 11 za asubuhi roho yako nyeupeeee.
     
  19. King'asti

    King'asti JF-Expert Member

    #19
    Jun 16, 2012
    Joined: Nov 26, 2009
    Messages: 27,048
    Likes Received: 1,248
    Trophy Points: 280
    Lol! Kumbe mtoto wa nyoka weye manake unajua miziki kama mzazio!
    Tatizo la dj wa bure koo linakuwa kama lina turbo, unameza vimiminika tu! Ntakufikiria lakini best, besdei yangu basi.
     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  20. MTOTO WA KUKU

    MTOTO WA KUKU JF-Expert Member

    #20
    Jun 16, 2012
    Joined: May 3, 2012
    Messages: 777
    Likes Received: 242
    Trophy Points: 60
    yaah ni kweli kipindi hicho unaweza ukawa unaenda disco fulani kwa sababu ya dj tu.mimi nakumbuka CHRISS FABI(THE LOVER)alikuwa ananivutia sana jamaa alikuwa anajua sana.(R.I.P)
     
Loading...