Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Unakumbuka kilichokufanya ukaacha/ukaachwa...??

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by Ligogoma, May 11, 2012.

  1. Ligogoma

    Ligogoma JF-Expert Member

    #1
    May 11, 2012
    Joined: Aug 27, 2010
    Messages: 1,854
    Likes Received: 314
    Trophy Points: 180
    Habari wana JF??

    Kuna mapenzi yamevunjika hivi karibuni na wasuluhishi walijaribu kuyaokoa ikashindikana!! Mwanamke alikuwa na madai yake lukuki na mwanaume vilevile kiasi kwamba kila mmoja alikwishamchoka mwenzie kabisaa!!!

    Nikapata wazo moja tuli-share hapa jamvini!!!

    Kipi kilikufanya ukaachwa au ukaamuacha mpenzi wako ambaye ulimpenda sana, ukampa kila kitu, mkapanga mengi, mkaruka ruka na kufurahi pamoja lakini mwisho wa siku ukamuona hafai!!!

    Naanza na mie, wangu wa awali ni umbali na kukosa mawasiliano kulitutenganisha kabisaa (miaka ya tisini simu kulikuwa hakuna)

    Wa pili alinimwaga sababu ya kipato, nilikuwa ndo kwanza naanza maisha so sikuwa na kipato cha kujitosheleza kutokana na kuwa na majukumu ya kujijenga.

    Nawe mwana JF, tupe yako tupate kujua kinachovunja mapenzi ya wengi nini....???
     
  2. mtotowamjini

    mtotowamjini JF-Expert Member

    #2
    May 11, 2012
    Joined: Apr 23, 2012
    Messages: 4,540
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    hao wapenzi wako ulikua huwapendi ki ukweli ulikua unacheza nao tuu... mi ninaamini kama kweli umempenda mtu yaani deeply madly in love...then huwezi kuwaacha...ukiwaacha lazima udate...upelekwe muhimbili ukachekiwe akili...usifanye mchezo na kipenda roho...
     
  3. J

    JOJEETA Senior Member

    #3
    May 11, 2012
    Joined: Mar 27, 2012
    Messages: 163
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    sina uzoefu cuz cwahai kuachwa wala kuacha,nilieanza nae ndo huyo ninae mapaka sasa.ngoja waje
     
  4. Eiyer

    Eiyer JF-Expert Member

    #4
    May 11, 2012
    Joined: Apr 17, 2011
    Messages: 27,196
    Likes Received: 664
    Trophy Points: 280
    Hivi umeshakunywa chai?
     
  5. Tutor B

    Tutor B JF-Expert Member

    #5
    May 11, 2012
    Joined: Jun 11, 2011
    Messages: 5,693
    Likes Received: 1,283
    Trophy Points: 280
    1. Shinikizo la wazazi wake - walichukua mahali wakamlazimisha aolewe na Bwana Mwenye mafedha kipindi mi niko shule.
    2. Alikuwa na mtoto - kwetu BK mwanamke mwenye mtoto huwezi kumuoa wakamthamini.
    3. Alihama kikazi, aliporudi akarudi na mtoto na kusingizia kuwa ni wa kwangu - nikam-mwaga kwa sababu ya uongo wake.
    4. ....... bado niko naye na sina mpango wa kumuacha kwa kuwa tumedumu miaka zaidi ya 10 sasa!
     
  6. Binti Magufuli

    Binti Magufuli JF-Expert Member

    #6
    May 11, 2012
    Joined: Apr 2, 2011
    Messages: 7,351
    Likes Received: 495
    Trophy Points: 180
    Mhhh list ndefuu sijui nianzie wapi lol
     
  7. charminglady

    charminglady JF-Expert Member

    #7
    May 11, 2012
    Joined: Apr 16, 2012
    Messages: 17,571
    Likes Received: 662
    Trophy Points: 280
    teh teh haya!
     
  8. Risa

    Risa Senior Member

    #8
    May 19, 2012
    Joined: Feb 10, 2012
    Messages: 178
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    1. Alikuwa kicheche alikuwa anapenda sana kudo, nikamkatalia kumpa mpaka tufunge ndoa akasepa
    2. Sijui sababu zilizomfanya aniacha ingawa yeye huwa anasema umbali ulichangia na huwa hajui ilikuwaje mpaka sasa. Hana sababu ya msingi
    3. Nkamgundua ni mme wa mtu nikatupilia mbali.
    4. Ndo niko nae na hapa ndo nimefika.
     
  9. B

    Benaire JF-Expert Member

    #9
    May 19, 2012
    Joined: Dec 13, 2011
    Messages: 1,940
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    1: Alifariki dunia
    2: Alikwenda kusoma china japo tunawacliana lakini moyo ulishahama,its ten years now ever since.
    3: Alinenepa kupita kiasi...mpaka akawa kero.
    4: Nilikuwa nikimpiga bao moja tu,anasema kachoka na mie ndo inasimika vibaya.
    5: Nilikuwa sina malengo nae,tumeachana kwa amani japo bado ananitext every night.
     
  10. m

    malakiernest Member

    #10
    May 19, 2012
    Joined: Feb 24, 2012
    Messages: 7
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Wa kwanza tuliachana coz of dini, wa pili alikua anagawa sana km peremende
     
  11. Kongosho

    Kongosho JF-Expert Member

    #11
    May 19, 2012
    Joined: Mar 21, 2011
    Messages: 36,152
    Likes Received: 177
    Trophy Points: 145
    Interesting . . . .
     
  12. ma2mbo

    ma2mbo JF-Expert Member

    #12
    May 19, 2012
    Joined: Feb 26, 2012
    Messages: 699
    Likes Received: 98
    Trophy Points: 45
    mwanamke ambae sitakuja kumsahau kamwe,na ndio mwanamke pekee aliyowai kuniacha....alikuwa demu wangu haswa tena zaidi ya demu alikuwa ni rafiki na msela wangu...nilianza nae chuoni mwaka wa kwanza hadi wa tatu...tulikula happy za kutosha,2liendana.. yani uyu demu ni kama tulikuwa damu moja...tulikuja kuachana baada ya kumaliza shule kama utani vile...nakumbuka siku moja aliniambia uku yuko siriaz sana,nitamuoa lini?mie nikachukulia poa tu nikamwambia sasa ivi mapema sana ngoja nijipange kidogo ndo twaweza lekebisha..akaitikia nyie wanaume ndio zenu...hapa ndio mtiti ukaanza sms wala simu azijibiwi nikimuuliza tatizo nini anasema sipo siriaz..watoto wa mjini tukawa tushaelewa 'ugali ushaungua'.

    Baada ya muda kidogo hatujaonana wala kuwasiliana,akaniibukia geto kipindi bado nakaa kino...akaniambia samahani nimeona haupo siriaz na mimi nimepata mtu wa kunioa kwaio naolewa soon..basi tuliongea sana siku iyo na tukawa 2meachana kiivo bila kinyongo...demu sasa ivi ameolewa na mtoto wa kizito mwenzake na nifamily friend wao pia.

    Kitu ambacho nilijifunza kupitia uyu demu ni kwamba wanawake sio waaminifu,na wana tamaa za kupata haraka...kama ishu ilikuwa ni chapaa sasa ivi najua ananifatilia anaona nilipo fika,tena bado nasonga na ni self made..
     
  13. N

    Nteko Vano JF-Expert Member

    #13
    May 19, 2012
    Joined: Feb 28, 2012
    Messages: 436
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    1. Kipato
    2. Baba yake alitaka kunisomea albadil
    3. Alianza kutembea na baba yake wa kambo baada ya mama yake kufariki
    4. Race (ilikuwa haiwezekani kuoana)
    5. Dini
    6. Rafiki yake
    7. Tamaa
    8. Alikuwa njia panda
    9. Tumeoana na tunapendana sana na tuna watoto sasa maisha yanasonga
     
  14. Kongosho

    Kongosho JF-Expert Member

    #14
    May 19, 2012
    Joined: Mar 21, 2011
    Messages: 36,152
    Likes Received: 177
    Trophy Points: 145
    Nteko Vano, hiyo namba 2 imenichekesha.

    Hizo sababu zote ni kwa mtu mmoja au tofauti?
     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  15. BADILI TABIA

    BADILI TABIA JF-Expert Member

    #15
    May 19, 2012
    Joined: Jun 13, 2011
    Messages: 28,303
    Likes Received: 3,091
    Trophy Points: 280
    1. Mapenzi yaliisha? Dini tofauti na nilipata mali mpya......
    2.mali mpya hii niliipoteza kwenye ajali ya gari
    3. Huyu 'tumeWOWAna'
     
  16. Eiyer

    Eiyer JF-Expert Member

    #16
    May 19, 2012
    Joined: Apr 17, 2011
    Messages: 27,196
    Likes Received: 664
    Trophy Points: 280
    Aisee sitaki hata kukumbuka!
     
  17. N

    Nteko Vano JF-Expert Member

    #17
    May 19, 2012
    Joined: Feb 28, 2012
    Messages: 436
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Hahaaaa, mkuu Kongosho we acha tu.

    Sure, yamenipata kwa hao 8 kabla sijaoa. Nakumbuka baada ya kuachana na wa 8 ilinibidi nikae miaka 2 bila kuwa na uhusiano mwingine ili nijipe muda wa kutafakari.
     
  18. BADILI TABIA

    BADILI TABIA JF-Expert Member

    #18
    May 20, 2012
    Joined: Jun 13, 2011
    Messages: 28,303
    Likes Received: 3,091
    Trophy Points: 280
    kumbuka angalau kiduchu mkuu....
     
Loading...