Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Unakumbuka hizi

Discussion in 'Entertainment' started by Shy, Nov 13, 2008.

  1. Shy

    Shy JF-Expert Member

    #1
    Nov 13, 2008
    Joined: Nov 2, 2006
    Messages: 4,238
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 0
    nimeanzisha thread ya mashairi ya nyimbo ya zamani tujitahidi kuweka mpaka audio kama inawezekana
     
  2. Shy

    Shy JF-Expert Member

    #2
    Nov 13, 2008
    Joined: Nov 2, 2006
    Messages: 4,238
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 0
    [Mwanameka -Dar International(Marijani)]



    [Wote]

    Kweli penzi eee, penzi lavunja udugu

    Watu wakakorofishana, wakakosa kusikilizana

    Penzi lavunja unyumba eee, nimeyaona kwa Musa

    Mwanameka umeleta maneno, umeuvunja unyumba kwa Musa



    Mwanameka eeee, Mwanameka jirani yangu

    Mimi naona vibaya.......

    Umemponza mamaye , umemponza mwenzio

    Mwanameka umeleta maneno, umeuvunja unyumba kwa Musa



    Uliposikia eee, kwamba Musa ameoa

    Kaoa mke wa ndoa.......

    Musa sasa katulia eee, uhuni kaweka kando

    Ukatumia kila uwezo, kuyabadili mawazo ya Musa



    Watambua eee,ukifusa(?) urembo

    Ukazidisha na mapambo, vipini wanja kwa poda eee

    Na mwendo wako maringo...

    Musa macho yake yameona, na moyo ukaanza sononeka



    Ukabadili na njia eee. lazima upite kwa Musa

    Ukenda sokoni kwa Musa....

    Musa amevumilia eee, mwisho kapotea njia

    Kakusimamisha bila kutambua, akazungumza neno la mapenzi



    Ulipopata kauli yake, ukakubali bila kusita

    Uliyotaka yamekuwa......

    Kazi ikawa ni moja, ni mapenzi motomoto

    Umempa pendo lenye huba, maneno matamu kama asali



    Ukichanganya na urembo wako, Musa kanasa kwenye ulimbo

    Akili zake zimemruka...

    Kwako wala habanduki, kwa mkewe hakumbuki

    Amekwisha ionja asali, anataka kuchonga mzinga



    Penzi nalo eee, penzi nalo halina siri

    Na siri si ya watu wawili...

    Mkewe Musa katambua, naye kadai talaka

    Hakuliki wala hakulaliki, mpaka Musa katoa talaka



    Baada ya kisa eeee, Mwanameka umefanya mkasa

    Kweli wanisikitisha....

    Mara Musa humtaki, hata kumuona hupendi

    Jama Musa ameumbuka, kakosa mwana na maji ya moto



    Kweli penzi eee, penzi lavunja udugu

    Watu wakakorofishana, wakakosa kusikilizana

    Penzi lavunja unyumba eee, nimeyaona kwa Musa

    Mimi sasa nimeshaamini, Ibilisi ya mtu ni mtu



    (Chorus)



    [Wote]

    Kweli Mwanameka umefanya madhambi makubwa

    Mambo ulomfanyia Musa yanasikitisha

    Eee Mwanameka mkasa uliofanya ni wa mwaka

    Ooo bwana Musa hatokushau mpaka kufa

    Tena amekwisha apa mambo ya upuuzi hataki tena

    Keshaumwa na nyoka akiona unyasi anashituka

    Eee Mwanameka hebu punguza matata



    [Marijani]

    Mwanameka umetuachia hadithi mitaani

    Kila mmoja anashangazwa na vitendo vyako

    Kila mtu anasimulia mambo yako

    Ati watu mama wanasema.......



    [Wote]

    Mgombanishi....

    [Marijani]

    Kweli watu mama wanasema....

    [Wote]

    Muhuni

    [Marijani]

    Ati watu mama wanasema.......

    [Wote]

    Mdanganyifu

    [Marijani]

    Kweli kweli kweli Mwanameka....

    [Wote]

    Umezidi

    [Marijani]

    Oooooooo Mwanameka

    [Wote]

    Umezidi

    [Marijani]

    Mwanameka umetuachia hadithi mitaani mama aaa

    [Wote]

    Kweli mwnameka umefanya madhambi makubwa.........

    YouTube - Marijani Raajab - Mwanameka
     
Loading...