Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Unakumbuka Hadithi Hizi?

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by Bushbaby, Mar 9, 2011.

  1. Bushbaby

    Bushbaby JF-Expert Member

    #1
    Mar 9, 2011
    Joined: Dec 29, 2010
    Messages: 1,540
    Likes Received: 24
    Trophy Points: 135
    Habari wana Jf, kuna hadithi za zamani ambazo hadi leo bado unaweza kumsimulia mtoto na akafurahi, hadithi kama za Abunuwasi, Panga la Shaba, Kaka Mbweha na Sungura, Bulicheka na nyingine nyingi, Ninaombeni msaada wapi naweza pata vitabu vya hadithi hizo, Asanteni
     
  2. Susy

    Susy JF-Expert Member

    #2
    Mar 9, 2011
    Joined: Feb 5, 2011
    Messages: 1,451
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 0
    umenikumbusha mbali sana!!

    umesahau kile cha "chiku binti kachumbari"

    tusubiri kwa wanaojua vinavyopatikana tuone!!
     
  3. Bushbaby

    Bushbaby JF-Expert Member

    #3
    Mar 9, 2011
    Joined: Dec 29, 2010
    Messages: 1,540
    Likes Received: 24
    Trophy Points: 135
    Mpaka muda huu sijapata taarifa yoyote sijui kama nitafanikiwa, ngoja nisubiri
     
  4. aye

    aye JF-Expert Member

    #4
    Mar 10, 2011
    Joined: Oct 6, 2010
    Messages: 1,775
    Likes Received: 89
    Trophy Points: 145
    kibanga kampiga mkoloni
     
  5. Mphamvu

    Mphamvu JF-Expert Member

    #5
    Mar 10, 2011
    Joined: Jan 28, 2011
    Messages: 10,393
    Likes Received: 573
    Trophy Points: 280
    Ah? Mimi mpango mzima ulikuwa Pili Pilipili na hadithi nyinginezo...
     
  6. Mphamvu

    Mphamvu JF-Expert Member

    #6
    Mar 10, 2011
    Joined: Jan 28, 2011
    Messages: 10,393
    Likes Received: 573
    Trophy Points: 280
    Aaagh, pole bro. Kama upo Tanganyika fika Tanganyika Library iliyopo pale Maktaba Complex, au ufike duka la vitabu la TUKI@UDSM. Au unaweza kufika Tanzania Publishing House kule Posta ya zamani.
     
  7. n

    ntobistan Member

    #7
    Mar 10, 2011
    Joined: Mar 9, 2011
    Messages: 56
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Umenikumbusha mbal sna wng.
     
  8. Inkoskaz

    Inkoskaz JF-Expert Member

    #8
    Mar 11, 2011
    Joined: Nov 6, 2010
    Messages: 6,218
    Likes Received: 256
    Trophy Points: 180
    karume kenge hataki kwenda shule
    Juma na Roza,Roza na Damas
    Pinokyo
     
Loading...