Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Unakumbuka enzi hizi!

Discussion in 'JF Chit-Chat' started by KakaKiiza, Mar 18, 2011.

  1. KakaKiiza

    KakaKiiza JF-Expert Member

    #1
    Mar 18, 2011
    Joined: Feb 16, 2010
    Messages: 9,573
    Likes Received: 993
    Trophy Points: 280
    Nimekaa nikakumbuka enzi nilizopitia ujanani!!Nakumbuka shati langu la AZARRO,MARADONA,Na Shati langu la Ndege!!Na Jeans yangu ya Michael Jackson na Saa yangu ya Morrtima!!Nikakumbuka viatu vyangu Pett na Bora Ngazi 3!!
     
Loading...