Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Unakumbuka CCM ilivyopoteza majimbo haya?

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Mwanajamii, Mar 5, 2012.

  1. Mwanajamii

    Mwanajamii JF-Expert Member

    #1
    Mar 5, 2012
    Joined: Mar 5, 2008
    Messages: 7,082
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 0
    1) UBUNGO - Mgombea Hawa Ng'umbi alikuwa hakubaliki kwa wananchi.
    2) Iringa (M) - Monika Mbega alikuwa hakubaliki kwa wananchi baada ya kumwengua Mwakalebela kwa kashfa ya rushwa.
    3) Ilemela - Vita ya kuchafuana kati yake na Masha iliyohusisha matumizi ya fedha ilimponza.
    4) Nyamagana - Masha kutokana na dharau kwa wananchi na matumizi ya fedha.
    5) Musoma (M) - Vedastus Mathayo aliponzwa na fujo za majivuno ya fedha toka kwa ndugu zake hivyo kutokubalika.
    6) Mbeya (M) - B.Mpesya alikuwa hakubaliki kwa wananchi kutokana na kashfa mbalimbali.
    7) Kawe - Mgombea Mama Kizigha alikuwa hakubaliki kwa wananchi.


    Unaweza kuongeza majimbo liliyoyaacha. Chama cha mapinduzi walitambua kuwa baadhi ya wagombea wao walikuwa hawakubaliki katika majimbo hayo lakini walipuuza au kulazimika kuwasimamisha kutokana na rushwa ndani ya chama hicho. Hali hii imejirudia huko Arumeru ambako wasipoangalia Jimbo hilo pia linaweza kuangukia mikononi mwa wapinzani.
     
  2. Mag3

    Mag3 JF Gold Member

    #2
    Mar 5, 2012
    Joined: May 31, 2008
    Messages: 7,575
    Likes Received: 2,536
    Trophy Points: 280
    Na mwaka 2010 walishinda majimbo yafuatayo kwa kusimamisha watu wanaokubalika na ambao hawakuwa na kashfa!
    1. Monduli
    2. Bariadi
    3. Igunga
    Duh, CCM si mchezo!
     
  3. Bob

    Bob JF-Expert Member

    #3
    Mar 5, 2012
    Joined: Sep 10, 2007
    Messages: 264
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 35
    1) Rombo - Mramba alikubalika sana na wananchi, roho mbaya tu ya CDM
     
  4. B

    Bhavick JF-Expert Member

    #4
    Mar 5, 2012
    Joined: Sep 21, 2011
    Messages: 314
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Namba 6,Mbeya hatukumshinda J.Mwakipesile,bali B.Mpesya.
     
  5. Mwanajamii

    Mwanajamii JF-Expert Member

    #5
    Mar 5, 2012
    Joined: Mar 5, 2008
    Messages: 7,082
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 0
    Ni kweli, kuna haja wajitambue na kujirekebisha ili kulinda heshima ya wananchi wa Arumeru kwa chama hicho.
     
  6. Mwanajamii

    Mwanajamii JF-Expert Member

    #6
    Mar 5, 2012
    Joined: Mar 5, 2008
    Messages: 7,082
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 0
    Na mwaka 2015 watayarudisha hayo yaliotajwa hapo juu, kwani Sugu, Mdee, Wenje na Nyerere na wengine hao hawana lolote, usanii mtupu.
     
  7. Mwanajamii

    Mwanajamii JF-Expert Member

    #7
    Mar 5, 2012
    Joined: Mar 5, 2008
    Messages: 7,082
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 0
    Asante kwa kusahihisha.
     
  8. Daffi

    Daffi JF-Expert Member

    #8
    Mar 5, 2012
    Joined: Jun 25, 2011
    Messages: 3,729
    Likes Received: 119
    Trophy Points: 160
    Mbulu!Marmo alikuwa hakubaliki kabisa
     
  9. r

    rchaga Member

    #9
    Mar 5, 2012
    Joined: Feb 7, 2012
    Messages: 52
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 13
    Arusha Mjini
    Vunjo
     
  10. Ringo Edmund

    Ringo Edmund JF-Expert Member

    #10
    Mar 5, 2012
    Joined: May 10, 2010
    Messages: 4,899
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 0
    singida kusini tuliligawanya jimbo ili kumuokoa shemeji misanga.:lol:
     
  11. Vmark.

    Vmark. JF-Expert Member

    #11
    Mar 5, 2012
    Joined: Aug 2, 2011
    Messages: 1,361
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 0
    unajua ulichoandika au umeamua 2 kupost uharo? Unaifaham ciasa ya rombo vizur tangu 1995 wakti wa salakana? Usikurupuke chali angu sema uzuri wa mramba ulikua ni nin??
     
  12. Mwanajamii

    Mwanajamii JF-Expert Member

    #12
    Mar 5, 2012
    Joined: Mar 5, 2008
    Messages: 7,082
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 0
    Arusha mjini mgombea alikuwa Batilda Buriani na Vunjo mgombea Crispin Meela wote walikuwa hawakubaliki lakini CCM wakawasimamisha.
     
Loading...