Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Unakubaliana na tahariri ya gazeti hili?

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by Rutunga M, Aug 17, 2010.

  1. Rutunga M

    Rutunga M JF-Expert Member

    #1
    Aug 17, 2010
    Joined: Mar 16, 2009
    Messages: 1,406
    Likes Received: 32
    Trophy Points: 145
    Nimesoma tahariri ya gazeti moja 'local' la huko kwa wenzangu nshomile kupitia blog yao lakini sikubaliani na maoni hayo.

    mosi,gazeti hilo lipo kwa maslahi ya kumlinda kagasheki,kamara na masilingi na baada ya baadhi yao kungolewa wameanza kuwaandama akina mama Asumpta,Ana Tibaijuka

    Isome hapa

    gazeti lao linaitwa Malengo Yetu
     
  2. A

    Azepha New Member

    #2
    Aug 17, 2010
    Joined: Aug 17, 2010
    Messages: 3
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    We unashangaa hilo? bado yapo mengi utasikia na kuyaona,hayo ni mambo ya . Lakini inafaa kumkemea huyo mhariri.:mad2:
     
Loading...