Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Unakubali wanandoa waaminifu wenza wao huwa opposite

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by The Hunter, Dec 2, 2011.

  1. The Hunter

    The Hunter JF-Expert Member

    #1
    Dec 2, 2011
    Joined: Dec 25, 2010
    Messages: 1,041
    Likes Received: 18
    Trophy Points: 135
    Wana JF mara nyingi katika jamii tunamoishi tumeshuhudia ama kuhadithiwa na wakati mwingine kuona Mwanandoa fulani anaisaliti ndoa yake, unapochunguza upande wa pili unamkuta mtu huyohuyo ana mke au mume mwaminifu kabisa;

    Na binamu yangu mmoja yeye ameoa kama miaka minne nyuma lakini jamaa ni malaya mbwa, nyumbani ana mke mzuri mwenye staha, na mwenye kujiheshimu sana, lakini mumewe ndo ivo tena, jamaa mtaani ana watoto zaidi ya nane sasa,
    Mdogo wake alimuiga kaka mtu matokeo yake akapita kusipo, katembea na vibinti karibu vyote mtaani, hapo alipo afya imeshaanza kudhoofu na mbaya zaidi kaka yake nae katembea na baadhi ya hao mabinti.

    Tuamini kuwa hakuna aliyezaliwa akijua, hivyo kila mtu hufunzwa, kama unahisi mwenzako hakuridhishi mfunze, mwelekeze, tuache uzinzi kwani mwisho wake ni kuugua na hata kuwaambukiza wasio na hatia
    Kumbuka ukishaupata ndo niwako tena hutapona, utakuwa ni maiti inayotembea, hutakuwa na furaha na hata hao unaoshiriki nao watakukimbia
    .
     
  2. Washawasha

    Washawasha JF-Expert Member

    #2
    Dec 2, 2011
    Joined: Aug 7, 2006
    Messages: 8,368
    Likes Received: 146
    Trophy Points: 160
    hii iko kwenye kila kitu lazima uwepo utofauti huo.Nalog off
     
  3. HorsePower

    HorsePower JF-Expert Member

    #3
    Dec 2, 2011
    Joined: Aug 22, 2008
    Messages: 3,617
    Likes Received: 28
    Trophy Points: 145
    Nakubaliana na wewe, ila pia tambua kuwa uzinzi ni tabia regardless unaishi na mwenza mwaminifu kiasi gani!! Nawashauri wenye tabia hizi waache jamani
     
  4. LINCOLINMTZA

    LINCOLINMTZA JF-Expert Member

    #4
    Dec 2, 2011
    Joined: Mar 15, 2011
    Messages: 1,640
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Mbona kama haikaa kisiriazi vile hii sredi!!
     
  5. The Hunter

    The Hunter JF-Expert Member

    #5
    Dec 2, 2011
    Joined: Dec 25, 2010
    Messages: 1,041
    Likes Received: 18
    Trophy Points: 135
    Ukiskiliza stori za waathirika wengi wanadai wenza wao ndo wamewaletea maambukizo.
    angalia kwenye familia ama ukoo wako kama hutakutana na kesi za namna hii, hii nikumaanisha mmoja anakuwa mwaminifu huku mwingine ni malaya wa kisirisiri.
     
  6. Kongosho

    Kongosho JF-Expert Member

    #6
    Dec 2, 2011
    Joined: Mar 21, 2011
    Messages: 36,152
    Likes Received: 177
    Trophy Points: 145
    Wazinzi wajanja sana, huchagua wenza wenye tabia ya kufaa ili familia iweze kuwa na hata mmoja wa kuijali.
     
  7. Washawasha

    Washawasha JF-Expert Member

    #7
    Dec 2, 2011
    Joined: Aug 7, 2006
    Messages: 8,368
    Likes Received: 146
    Trophy Points: 160
    umeona eh!:poa Nalog off
     
  8. The Boss

    The Boss JF-Expert Member

    #8
    Dec 2, 2011
    Joined: Aug 18, 2009
    Messages: 36,065
    Likes Received: 14,308
    Trophy Points: 280
    mhhhhhhhhhhhh.........
     
  9. Chatumkali

    Chatumkali JF-Expert Member

    #9
    Dec 2, 2011
    Joined: Sep 9, 2011
    Messages: 2,017
    Likes Received: 34
    Trophy Points: 145
    Inatokea sana hiyo japo si sheria.
     
  10. S

    Song'ito JF-Expert Member

    #10
    Dec 2, 2011
    Joined: Oct 4, 2011
    Messages: 344
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 35
    mkubwa unenalo ni kweli kabisa... na nafikiri ni mpango wa mungu katika kuweka balance!! hebu fikiria mkikutana wote vicheche aina ya ndoa mtayokuwa nayo itakuwaje? so to balance mungu amefanya opposite charges ( mwaminifu na asiye mwaminifu) ndo wacop vizuri...
     
  11. ndyoko

    ndyoko JF-Expert Member

    #11
    Dec 2, 2011
    Joined: Nov 2, 2010
    Messages: 4,706
    Likes Received: 36
    Trophy Points: 145
    mawazo ya kibinadamu siku zote huwa hayana hitimisho la kueleweka juu ya mipango ya Mungu kwa sisi binadamu. Yaani Mungu anapanga john na Janeth mmoja awe mzinzi mwingine mwaminifu..........duuuuuuuuuu, ni mawazo ya aina yake juu ya mipango ya Mungu kwa binadamu!
     
  12. K

    Kindimbajuu JF-Expert Member

    #12
    Dec 2, 2011
    Joined: Jul 8, 2009
    Messages: 711
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 35
    #
    binamu ako umesha mshauri? usitoe punje kwa majicho ya wenzio, ilihali banzi bado kwa jicho lako
     
  13. chriss brown

    chriss brown JF-Expert Member

    #13
    Dec 2, 2011
    Joined: Nov 3, 2011
    Messages: 292
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    And the vice versa is true.
     
Loading...