Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Unakikumbuka kikosi hiki?

Discussion in 'Entertainment' started by Gang Chomba, Mar 5, 2010.

  1. Gang Chomba

    Gang Chomba JF-Expert Member

    #1
    Mar 5, 2010
    Joined: Feb 29, 2008
    Messages: 8,460
    Likes Received: 456
    Trophy Points: 180
    Katika ukurasa hii kila mzalendo atakuwa na haki ya kutukumbusha kikosi cha timu na akumbushe pia ni tukio gani lililopelekea asikisahau kikosi hicho.

    Kwa kuanzia basi naanza na kikosi cha Gor Mahia toka Kenya.
    Kikosi ambacho kilifuta uteja kwa wababe wao enzi hizo timu ya FC Leopard...

    1) Dan Odhiambo
    2) Thobias Ocholla ''jua kali''
    3) Peter otieno ''Basanga''
    4) John Bobby Ogolla
    5) Austin Oduor
    6) Abbas Khamis Magongo
    7) John Okelo ''Zangi''
    8) Sammy Owino ''Kempes''
    9) William Ouma Chege
    10) George Onyango ''Fundi''
    11) Sammy Onyango ''Jogoo''
     
  2. Teamo

    Teamo JF-Expert Member

    #2
    Mar 5, 2010
    Joined: Jan 9, 2009
    Messages: 12,278
    Likes Received: 25
    Trophy Points: 145
    mzee wa kazi vipi,
    naona BRAZIL BILA MTAKATIFU GAUCHO INAWEZEKANA
     
  3. Baba_Enock

    Baba_Enock JF-Expert Member

    #3
    Mar 5, 2010
    Joined: Aug 21, 2008
    Messages: 6,724
    Likes Received: 61
    Trophy Points: 145
    Umemsahau Leonard Mambo Mbotela
     
  4. K

    Konaball JF-Expert Member

    #4
    Mar 5, 2010
    Joined: Mar 11, 2009
    Messages: 1,345
    Likes Received: 52
    Trophy Points: 145
    1-Okala
    2-Vaa shati twende
    3-Ukija na uje
    4-Ukikaa Uchi watisha
    5-Uchimbwambie Ntu
    6-Buji
    7-Nchanja Kuni
    8-Chupaki
    9-Uchieme wala uchupumue
    10-Ukichuka Nchale Ukikaa juu Nchale
    11-Achumani Nchikichi Mmakonde pekee yake,
    hicho ni kikosi cha timu ya Machava kutoka Nampula nchini NCHUMBIJI
     
  5. Soulbrother

    Soulbrother JF-Expert Member

    #5
    Mar 5, 2010
    Joined: Apr 14, 2009
    Messages: 409
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0

    Bwana Enock!!! JE huu ni ungwana?
     
  6. Papa Mopao

    Papa Mopao JF-Expert Member

    #6
    Mar 5, 2010
    Joined: Oct 7, 2009
    Messages: 3,149
    Likes Received: 223
    Trophy Points: 160
    1. Mohamed Mwameja
    2. Kassongo Athuman
    3. Deo Mkuki
    4. Godwin Aswile
    5. George Masatu
    6. Hussein Marsha
    7. Athuman China
    8. Ramadhan Rennry
    9. Mallota Soma
    10. Damian Kimti
    11. Edward Chumila
     
  7. Chimunguru

    Chimunguru JF-Expert Member

    #7
    Mar 5, 2010
    Joined: May 3, 2009
    Messages: 9,816
    Likes Received: 177
    Trophy Points: 160
    Kaka hiyo ni Gor Mahia ya Kenya Miaka ya 1980s walitisha sana hao jamaa. Huo Abbas Hamis Magongo ni Mbongo huyo baba alikuwa anaupiga si mchezo alikuwa PAMBA ya mwanza huyooooooooo
     
  8. Gang Chomba

    Gang Chomba JF-Expert Member

    #8
    Mar 5, 2010
    Joined: Feb 29, 2008
    Messages: 8,460
    Likes Received: 456
    Trophy Points: 180
    Brazil bila Mtakatifu Dinho ni sawa na kashata bila Sukari...
    Hainogi
     
  9. Gang Chomba

    Gang Chomba JF-Expert Member

    #9
    Mar 5, 2010
    Joined: Feb 29, 2008
    Messages: 8,460
    Likes Received: 456
    Trophy Points: 180
    Salim waziri
    Saidi korongo
    Deogratis muhani
    Idrisa ngulungu
    Yassin napil
    Ally maumba
    Ally jangalu
    Kassa Mussa
    Juma mgunda
    Husein mwakuluzo
    Razzack yusuph Careca...

    Nani anaikumbuka hiyo timu?
     
  10. Gang Chomba

    Gang Chomba JF-Expert Member

    #10
    Mar 5, 2010
    Joined: Feb 29, 2008
    Messages: 8,460
    Likes Received: 456
    Trophy Points: 180
    Santiago canizares
    Jocelin angloma
    Amedeo carboni
    Jimmy peregrino
    Roberto ayala
    David albelda
    claudio lopez
    Ruben Baraja
    Joh carew
    Sanchez
    Angulo

    Hiyo ni Valencia kiboko ya Arsenal...
     
  11. Magulumangu

    Magulumangu JF-Expert Member

    #11
    Mar 6, 2010
    Joined: Jan 7, 2010
    Messages: 3,041
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 135
    1.Benjamin Mkapa
    2.Mzee Lowasa
    3.Gavana Balali
    4.Rostam Azizi
    5.Mama Anna Mkapa
    6.......
    7.......
    8......
    9.......
    10..........
    11........
    karizefu
    1.............
    2..........
    3............
    refaliiii
    1......
    ranzimaniz
    1.......
    2...........

    Hicho ni kikosi cha mafisadi
     
  12. RayB

    RayB JF-Expert Member

    #12
    Mar 6, 2010
    Joined: Nov 27, 2009
    Messages: 2,755
    Likes Received: 81
    Trophy Points: 145
    Kaka wachan na hii Simba bana ilikuwa si mchezo
     
  13. RayB

    RayB JF-Expert Member

    #13
    Mar 6, 2010
    Joined: Nov 27, 2009
    Messages: 2,755
    Likes Received: 81
    Trophy Points: 145
    Hata kama ningekuwa nimesahau majina mengine lakini hayo mawili yangenambia ni Coastal Union ya Tanga enzi zao wako kiukweli na African Sports yaani ni kama Simba na Yanga, siku hizi je? Waulize wagosi wakaya
     
  14. StaffordKibona

    StaffordKibona JF-Expert Member

    #14
    Mar 6, 2010
    Joined: Apr 21, 2008
    Messages: 672
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    Umesahau Jonathan Niva?

    Na hawa ndio walivaa Asante Kotoko enzio hizo

    1 Elias Michael
    2. Hamisi Kitenge
    3. Boi Wickens
    4. Hassan Gobos
    5. Omari Kapera
    6. Gilbert Mahinya (Machine)
    7. Awadh Gessan
    8. Abdulrahman Juma
    9. Kitwana Manara
    10. Maulid Dilunga
    11. Juma Bomba
    2
    2.
     
  15. Balantanda

    Balantanda JF-Expert Member

    #15
    Mar 6, 2010
    Joined: Jul 13, 2008
    Messages: 12,094
    Likes Received: 630
    Trophy Points: 280
    Mkuu,tuko pamoja sana hapa...Ila hiki kikosi hakita msahau Madrid kwenye fainali ya UCL aisee....Ila Valencia wamekuwa mdebwedo sana kipindi hiki aiseee.....Natoka kidogo nitakuja,umenifikisha hapa asiee
     
  16. Balantanda

    Balantanda JF-Expert Member

    #16
    Mar 6, 2010
    Joined: Jul 13, 2008
    Messages: 12,094
    Likes Received: 630
    Trophy Points: 280
    Hapo umewasahau Kily Gonzalez,Gaizka Mendieta(Nahodha),Juan Sanchez na Miguel Angel Angulo...Hivi vijamaa vilikuwa vyatuonea sana Arsenal aisee,ila kwa Madrid ilikuwa breki
     
  17. Balantanda

    Balantanda JF-Expert Member

    #17
    Mar 6, 2010
    Joined: Jul 13, 2008
    Messages: 12,094
    Likes Received: 630
    Trophy Points: 280
    1.Iker Casillas
    2.Michel Salgado
    3.Roberto Carlos
    4.Aitor Karanka
    5.Fernando Hierro
    6.Ivan Helguera
    7.Savio Bortolini
    8.Fernando Redondo(Nahodha)
    9.Fernando Morientes
    10.Raul Gonzalez
    11.Davor Suker
     
  18. Balantanda

    Balantanda JF-Expert Member

    #18
    Mar 6, 2010
    Joined: Jul 13, 2008
    Messages: 12,094
    Likes Received: 630
    Trophy Points: 280
    Mkuu GC unaikumbuka mechi ya fainali ya UCL ya mwaka 200 lakini kati ya Real madrid na Valencia pale Stade de France...Valencia alipata kipigo cha mbwa mwizi aisee,bao 3-0..Vikosi vya gemu hiyo vilikuwa hivi:

    Real Madrid
    1.Iker Casillas
    2.Michel Salgado
    3.Roberto Carlos
    4.Aitor Karanka
    5.Ivan Campo(manywele)
    6.Ivan Helguera
    7.Steve McManaman
    8.Fernando Redondo(Nahodha)
    9.Fernando Morientes
    10.Raul Gonzalez
    11.Nicolas Anelka

    Valencia
    1.Santiago Canizares
    2.Jocelyn Angloma
    3.Gerardo Garcia
    4.Mauricio Pellegrino
    5.Miroslav Ducik
    6.Javier Farinos
    7.Gaizka Mendieta(Nahodha)
    8.Gerard Lopez
    9.Miguel Angel Angulo
    10.Claudio Lopez
    11.Kily Gonzalez

    Valencia walidebweda sana siku hiyo...Magoli ya vifaa Madrid yalifungwa na Morientes,McManaman na Raul
     
  19. Gang Chomba

    Gang Chomba JF-Expert Member

    #19
    Mar 6, 2010
    Joined: Feb 29, 2008
    Messages: 8,460
    Likes Received: 456
    Trophy Points: 180
    Mkongwe mwenzangu angulo yupo namba kumi na moja...mcheki vizuri.
    Hiyo game Gaizka na killy wameumia sheikh ndo maana sikuwajumuisha....
    Ila ni kweli walikula 3 then wakajiuliza nxt season na bayern wakalala kwa penati...
    Hivyo vikosi vyote kocha ni hector cuper
     
  20. Companero

    Companero Platinum Member

    #20
    Mar 6, 2010
    Joined: Jul 12, 2008
    Messages: 5,392
    Likes Received: 56
    Trophy Points: 145
    Mbona sioni jina la kiungo Pablo Aimar?
     
Loading...