Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Unakijua kituo cha polisi kinacho ongoza kwa kutoa kichapo kwa maabusu?

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by Alagwa, Jun 6, 2012.

  1. Alagwa

    Alagwa Member

    #1
    Jun 6, 2012
    Joined: May 30, 2012
    Messages: 59
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 15
    Jana nikiwa natuka Arusha mjini naenda sehemu inayoitwa Maji ya chai waliingia jamaa 2 kwenye hiyo daladala wakawa wanapiga stori wakikisifia kitio flani cha polisi kuwa Arusha nzima kinaongoza kwa kutoa kichapo kwa maabusu Jamaa mmoja akasema `Ukipelekwa kituo cha Usa river alafu ukatoka lazima ukalazwe hospitali maana wale jamaa wanachapa ile mbaya`Sasa jamani ivi kituo cha polisi kina kuwa na hizi sifa badala ya sifa ya kutenda haki. Vipi kuhusu kituo cha polisi cha hapo kwenu? Ukingia alafu ukaachiwa lazima uende hospitali kwa maumivu ya kichapo?
     
  2. KALYOVATIPI

    KALYOVATIPI JF-Expert Member

    #2
    Jun 6, 2012
    Joined: Aug 11, 2011
    Messages: 1,418
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 0
    cha hapa kwetu ukiingia kama mtumwa ukitoka kama mfalme na namba zao za simu wanakupa polisi
     
  3. Katavi

    Katavi Platinum Member

    #3
    Jun 6, 2012
    Joined: Aug 31, 2009
    Messages: 37,673
    Likes Received: 2,839
    Trophy Points: 280
    Sijawahi lala mahabusu lakini sijasikia waliolala wakilalamika kupigwa kwa hapa kwetu.
     
  4. M-bongotz

    M-bongotz JF-Expert Member

    #4
    Jun 6, 2012
    Joined: Jan 7, 2010
    Messages: 1,726
    Likes Received: 20
    Trophy Points: 135
    Kiboko ya vyote ni Sitakishari Ukonga,hapo wale walioshindikana ndipo wanapopelekwa,jamaa wanajua kutoa kichapo balaa,utasema kila kitu.
     
  5. Mulhat Mpunga

    Mulhat Mpunga JF-Expert Member

    #5
    Jun 6, 2012
    Joined: Oct 28, 2010
    Messages: 19,126
    Likes Received: 6,766
    Trophy Points: 280
    ni wapi huko nihamie?
     
  6. BADILI TABIA

    BADILI TABIA JF-Expert Member

    #6
    Jun 6, 2012
    Joined: Jun 13, 2011
    Messages: 28,346
    Likes Received: 3,156
    Trophy Points: 280
    hivi sheria zinasemaje juu ya hilo
     
  7. D

    Doreen22 JF-Expert Member

    #7
    Jun 6, 2012
    Joined: Jun 2, 2012
    Messages: 475
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Eeh, unataka umpeleke mtu nini hapo!, Mi nilishawahi kuambiwa na Kaka mmoja ambaye alishapata noma hapo, kuwa kuna kituo kimoja cha polisi maeneo ya Air Port, nimekisahau jina, ila ni maarufu , kuwa si cha mchezo, kina mateso balaa but yeye ana bahati hakupelekwa kwa crime kubwa sana, na Mimi nilimuamini cause hicho kituo kilishawahi kuzungumziwa kwenye redio na kuandikwa magazetini kuwa kuna mtuhumiwa alifariki kutokana na mateso waliyompa walipomkamata, yaani hata wiki hazikuisha toka wamkamate
     
  8. D

    Doreen22 JF-Expert Member

    #8
    Jun 6, 2012
    Joined: Jun 2, 2012
    Messages: 475
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    I mean wiki haikuisha!
     
  9. KALYOVATIPI

    KALYOVATIPI JF-Expert Member

    #9
    Jun 6, 2012
    Joined: Aug 11, 2011
    Messages: 1,418
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 0
    Duh si ungeiedit tu post yako?
     
  10. KALYOVATIPI

    KALYOVATIPI JF-Expert Member

    #10
    Jun 6, 2012
    Joined: Aug 11, 2011
    Messages: 1,418
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 0
    Buguruni kwa mnyamani upawezi flora msofe nyinyi watoto wa mboga kibao.
     
  11. Mulhat Mpunga

    Mulhat Mpunga JF-Expert Member

    #11
    Jun 6, 2012
    Joined: Oct 28, 2010
    Messages: 19,126
    Likes Received: 6,766
    Trophy Points: 280
    looh mi mtaalam wa dagaa tembele na maharagwe hakuna mboga ya maana wala nini
     
  12. CHAI CHUNGU

    CHAI CHUNGU JF-Expert Member

    #12
    Jun 6, 2012
    Joined: Feb 20, 2012
    Messages: 7,165
    Likes Received: 73
    Trophy Points: 145
    Bora wewe!
     
Loading...