Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Unakijua kirefu cha DAR ES SALAAM? soma hapa!

Discussion in 'Jokes/Utani + Udaku/Gossips' started by M'bongo, May 23, 2011.

  1. M'bongo

    M'bongo Senior Member

    #1
    May 23, 2011
    Joined: Apr 20, 2011
    Messages: 111
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Kijana mmoja kutoka Manda alikuwa anang'ang'ania kwenda Dar es Salaam licha ya baba yake kumzuia, baada ya baba kuona juhudi zote za kumzuia zinashindikana akaamua kumruhusu lakini kwa kumpa usia, kwamba kabla hajaenda huko Dar ni vizuri aelewe kwanza kirefu cha jina lenyewe ambalo alilitafsiri kama ifuatavyo:

    D - Dunia hadaa
    A - Angalia utagongwa magari
    R - Raha uliyotegemea itageuka karaha
    E - Endapo utakosa kazi na kuzurula
    S - Saizi yako jela
    S - Siku zote itakuwa ni taabu na mawazo
    A - Angalia usije ukalaumu
    L - Lawama zote ni zako
    A - Ambaye hutaki kusikia la mkuu
    A - Asiyesikia la mkuu huvunjika guu
    M - Maisha utayaona magumu
     
  2. Susy

    Susy JF-Expert Member

    #2
    May 23, 2011
    Joined: Feb 5, 2011
    Messages: 1,451
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 0
    mhh!! hii kali
     
  3. m

    mkumbee Member

    #3
    May 23, 2011
    Joined: May 21, 2011
    Messages: 8
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    safi sana
     
  4. Nazjaz

    Nazjaz JF-Expert Member

    #4
    May 23, 2011
    Joined: Jan 20, 2011
    Messages: 4,750
    Likes Received: 344
    Trophy Points: 180
    anaza bujibuji
     
  5. Mlimazunzu

    Mlimazunzu JF-Expert Member

    #5
    May 23, 2011
    Joined: Dec 14, 2010
    Messages: 420
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    We kiboko imetulia sana
     
  6. U

    Ulimakafu JF-Expert Member

    #6
    May 23, 2011
    Joined: Mar 18, 2011
    Messages: 16,532
    Likes Received: 250
    Trophy Points: 180
    Huyu dogo wa Manda alipata kweli ujasiri wa kutinga jijini?
     
  7. Masanilo

    Masanilo JF-Expert Member

    #7
    May 23, 2011
    Joined: Oct 2, 2007
    Messages: 22,323
    Likes Received: 109
    Trophy Points: 160
    Naomba Kirefu cha KIKWETE!
     
  8. Ehud

    Ehud JF-Expert Member

    #8
    May 23, 2011
    Joined: Feb 12, 2008
    Messages: 2,697
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 0
    Je kirefu cha TANZANIA ni nini?
     
  9. D

    Domo Zege JF-Expert Member

    #9
    May 23, 2011
    Joined: Sep 18, 2010
    Messages: 687
    Likes Received: 36
    Trophy Points: 45
    Imetulia
     
  10. ndetichia

    ndetichia JF-Expert Member

    #10
    May 23, 2011
    Joined: Mar 18, 2011
    Messages: 27,534
    Likes Received: 120
    Trophy Points: 160
    ahhaaaaaaa kumbe...
     
  11. matwi

    matwi JF-Expert Member

    #11
    May 23, 2011
    Joined: Sep 2, 2009
    Messages: 275
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    ndio maana ufisadi wote huanzia DAR!!
     
  12. Kamaka

    Kamaka JF-Expert Member

    #12
    May 23, 2011
    Joined: Jun 7, 2010
    Messages: 561
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    YA PREZIDAAA HII HAPA

    1. K- Kaa chonjo na mimi
    2. I- Iba ufaidi nchi hii.
    3. K- Kama vile dowans na meremeta
    4. W- Wakati huu ni wetu CCM na wanetu
    5. E- Endelea kulalamikia serikali kama utafaidi maandamano
    6. T- Tamaa weka mbele kwa maslahi ya wanao na mabesti
    7. E- Enyi mbumbumbu yazingatieni hayo mtabaki hivyohivyo
     
  13. Zagazaga

    Zagazaga JF-Expert Member

    #13
    May 24, 2011
    Joined: Mar 2, 2011
    Messages: 465
    Likes Received: 16
    Trophy Points: 35
    hah haaaaaaa imetulia
     
  14. VISIONEER

    VISIONEER Senior Member

    #14
    May 24, 2011
    Joined: Apr 29, 2011
    Messages: 142
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    duuh kweli kachokwa




     
  15. afrodenzi

    afrodenzi Platinum Member

    #15
    May 25, 2011
    Joined: Nov 1, 2010
    Messages: 17,781
    Likes Received: 1,671
    Trophy Points: 280
    hahhaahahha lol
    embu mtumie muhusika
    kwa zawadi ya bday mmhh
     
  16. afrodenzi

    afrodenzi Platinum Member

    #16
    May 25, 2011
    Joined: Nov 1, 2010
    Messages: 17,781
    Likes Received: 1,671
    Trophy Points: 280
    futa kazi mmmhhh
    nimeipenda sana lol
     
  17. MUREFU

    MUREFU JF-Expert Member

    #17
    May 25, 2011
    Joined: Oct 1, 2010
    Messages: 1,224
    Likes Received: 33
    Trophy Points: 145
    mh? Mmh! Yaukwel
     
  18. H

    HATIMOTA Member

    #18
    May 26, 2011
    Joined: May 25, 2011
    Messages: 17
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    ipo cul kimtindo...........................................!
     
  19. S

    SACoNa Member

    #19
    May 26, 2011
    Joined: May 25, 2011
    Messages: 64
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    dogo atakuwa kaahirisha safari.
     
  20. Junioroby

    Junioroby Member

    #20
    May 26, 2011
    Joined: Nov 24, 2010
    Messages: 50
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 13
    aaaahh nyie balaa tupu
     
Loading...