Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Unakaribishwa mkutano wa kwanza wa wananchi juu ya Katiba; Kimara Resort- 11/12/2010

Discussion in 'KATIBA Mpya' started by Mzee Mwanakijiji, Dec 5, 2010.

  1. Mzee Mwanakijiji

    Mzee Mwanakijiji Platinum Member

    #1
    Dec 5, 2010
    Joined: Mar 10, 2006
    Messages: 30,383
    Likes Received: 2,443
    Trophy Points: 280
    Hi there will be a meeting on 11/12/2010 in Dar at KIMARA RESORT CLUB, which will tackle on political issues, constitutional issues, communal issues and civic and human rights issues. Hence, this meeting wiil begin at 2.00p.m. in the afternoon. For details if you need to attend contact Abraham Mwambuja on TELNO:-+255-656-382537.


    NB: Tafadhali usijiendee tu bila kuwasiliana na huyu ndugu ili angalau kujua uwezo wa mahali penyewe. Ni vizuri kuhakikishia unatoa taarifa kama utahuhudhuria ifikapo Jumatano ili ionekana haja ya kufanyia hapo au kuhamisha kama idadi ya watu itakuwa ni wengi kuliko.

    Mkutano huu umeandaliwa na hao jamaa hapo juu; na maelezo yote na ajenda n.k ni juu yao. Mimi nimewaletea ujumbe tu maana watu wengine wameanza kuniuliza kama ndio nimeuandaa au vipi. MM
     
  2. VoiceOfReason

    VoiceOfReason JF-Expert Member

    #2
    Dec 5, 2010
    Joined: Nov 4, 2010
    Messages: 5,235
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 0
    Good on you..... Please Sign petition ya katiba while you are there....... Am sure BongoTZ atakuwa ameshatengeneza zile hard copies ya Petition za katiba
     
  3. Sizinga

    Sizinga JF-Expert Member

    #3
    Dec 5, 2010
    Joined: Oct 30, 2007
    Messages: 7,789
    Likes Received: 292
    Trophy Points: 180
    Thanx kwa taarifa.........
     
  4. RealMan

    RealMan JF-Expert Member

    #4
    Dec 5, 2010
    Joined: Nov 9, 2010
    Messages: 2,314
    Likes Received: 90
    Trophy Points: 145
    See you there
     
  5. Speaker

    Speaker JF-Expert Member

    #5
    Dec 5, 2010
    Joined: Aug 12, 2010
    Messages: 6,359
    Likes Received: 16
    Trophy Points: 135
    the song is getting hot,most of Tanzanians will start to dance
     
  6. cabhatica

    cabhatica JF-Expert Member

    #6
    Dec 5, 2010
    Joined: Sep 30, 2010
    Messages: 1,062
    Likes Received: 13
    Trophy Points: 135
    Meet you there..!
     
  7. m

    matawi JF-Expert Member

    #7
    Dec 5, 2010
    Joined: Mar 29, 2010
    Messages: 2,058
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 135
    Weldone kwa yeyote anayehusika na initiative hii
     
  8. G

    Gad ONEYA JF-Expert Member

    #8
    Dec 5, 2010
    Joined: Oct 26, 2010
    Messages: 2,641
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    this one smells ****ing wonderfull! Kind regards.
     
  9. U

    Uwezo Tunao JF-Expert Member

    #9
    Dec 5, 2010
    Joined: Nov 14, 2010
    Messages: 6,948
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 0
    Mzee Mwanakijiji, sijui nikupongezeje huko katika hili??

    Naona sasa wanaharakati tunaanza kuteremka taratibu katika hali ya uhalisia kuanza kusaka Tume Huru ya Uchaguzi na KATIBA MPYA kabla ya 2015. Kama alivyohimiza mwenzetu twenzetuni mkutanoni Kimara, kuondokane na mambo ya kujadili mambo kinadharia tu hapa mtandaoni.
     
  10. Mzee Mwanakijiji

    Mzee Mwanakijiji Platinum Member

    #10
    Dec 5, 2010
    Joined: Mar 10, 2006
    Messages: 30,383
    Likes Received: 2,443
    Trophy Points: 280
    Binafsi naamini ingekuwa vizuri mikoani pia watu waanze initiatives za kuzungumzia katiba yao; in a very non-partisan way. Tayari Mbeya mjini nako wanaandaa mijadala hii.
     
  11. YeshuaHaMelech

    YeshuaHaMelech JF-Expert Member

    #11
    Dec 5, 2010
    Joined: Oct 12, 2010
    Messages: 2,624
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    have you considered your security? I'm sure some people don't like the idea and you may well get into a hit list!
     
  12. J

    Jibaba Bonge JF-Expert Member

    #12
    Dec 5, 2010
    Joined: May 6, 2008
    Messages: 1,176
    Likes Received: 87
    Trophy Points: 145
    What about you? What is your stand? Are you among the people who do not like the idea? Wy scaring others? Can you be a frontliner with this type of comments? If Nyerere had this kind of thinking we would'nt be independent today.
     
  13. Gsana

    Gsana JF-Expert Member

    #13
    Dec 6, 2010
    Joined: Aug 28, 2010
    Messages: 4,064
    Likes Received: 43
    Trophy Points: 145
    Mzee Mwanakijiji,tupo pamoja. Kama kuna change of venue tuelezwe pia!
     
  14. K

    Kadogoo JF-Expert Member

    #14
    Dec 6, 2010
    Joined: Feb 26, 2007
    Messages: 2,074
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 135
    muda si mrefu tutaanza kusikia waraka maalum toka kanisani na misikitini kuhusu katiba!!!!!! Na hapo ndio mwanzo wa ngoma!!!
     
  15. Gang Chomba

    Gang Chomba JF-Expert Member

    #15
    Dec 6, 2010
    Joined: Feb 29, 2008
    Messages: 8,459
    Likes Received: 456
    Trophy Points: 180
    watanzania weengi hawaijui katiba na wala maandishi yake yameandikwa kwa wino wa rangi gani...

    Ila mi naona kama tungeipenyeza mittani ili watu waijue na kisha mijadala ikianza na kama tukisema tuamshe maandamani basi wazalendo wa kuandamana wapo na watakuwa wanakielewa kile kinachowapelekea wao kuandamana.

    Kama hiyo haiwezekani basi tuandae vipeperushi vitakavyoeleza mapungufu ya katiba ili viweze kuwafikia raia na wao waweze kuelewa somo husika.

    Wabillah Tawfiq Asalaam aleikhum
     
  16. A

    Adili JF-Expert Member

    #16
    Dec 6, 2010
    Joined: Nov 3, 2007
    Messages: 1,362
    Likes Received: 169
    Trophy Points: 160
    MMJ,

    Tafadhalini waambie wenye nchi (polisi) kuwa huo siyo mkutano wa siasa - otherwise kuna virungu vitatembea hapo hapo-----------
     
  17. BongoTz

    BongoTz JF-Expert Member

    #17
    Dec 6, 2010
    Joined: Nov 3, 2006
    Messages: 272
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Yes, by then hard copies za petition zitakuwa ready. Ila watu wanaweza kuendelea kusaini online petition inayopatikana hapa: TUNAHIHITAJI KATIBA MPYA Petition
     
  18. LoyalTzCitizen

    LoyalTzCitizen JF-Expert Member

    #18
    Dec 6, 2010
    Joined: Sep 15, 2010
    Messages: 1,750
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 135
    Nice one
     
  19. Eliphaz the Temanite

    Eliphaz the Temanite JF-Expert Member

    #19
    Dec 6, 2010
    Joined: Jan 19, 2010
    Messages: 2,663
    Likes Received: 231
    Trophy Points: 160
    Taifa litajengwa na wenye moyo! Bila kujali itikadi na ugumu wa safari hii, Lets match to the war!
     
  20. babayah67

    babayah67 JF-Expert Member

    #20
    Dec 6, 2010
    Joined: Mar 28, 2008
    Messages: 490
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 35


    Makanisani na misikitini na kwenye Masinagogi wanaofanya ibada humo ni WATANZANIA. Nadhani wana haki ya kuijadili katiba mpya na kutoa maoni yao kama ilivyo kwa Watanzania wengine. Mjadala juu ya katiba mpyaa utakuwa ni wenye afya kama utahusisha raia wote wakiwa mmoja mmoja, katika vikundi na jumuia mbalimbali. Kwa makanisa au misikiti WARAKA au MWONGOZO juu ya katiba mpyaa ni muhimu
     
Loading...