Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Unakaribishwa Miaka 50 ya Peace Corps Washington DC: Mgeni Rasmi Kikwete

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Mzee Mwanakijiji, Sep 9, 2011.

  1. Mzee Mwanakijiji

    Mzee Mwanakijiji Platinum Member

    #1
    Sep 9, 2011
    Joined: Mar 10, 2006
    Messages: 30,403
    Likes Received: 2,479
    Trophy Points: 280
    September 8, 2011

    I cordially invite you to join us for a very special Peace Corps 50th anniversary event to be held in Shriver Hall at Peace Corps headquarters in Washington, D.C., on Tuesday, September 13, at 10:30 a.m. Please arrive by 10:15 a.m. to ensure a quick security screening.

    We are honored to have His Excellency Jakaya Mrisho Kikwete, President of the United Republic of Tanzania, as our guest speaker. As part of the agency’s Loret Miller Ruppe Speaker Series, President Kikwete will be addressing the subject of the strong relationship that exists between our two countries and, in particular, the 50-year relationship between the Tanzanian people and the Peace Corps.

    RSVP to Ms. Claudia Calderon, my special assistant, at (202) 692-2109 or ccalderon@peacecorps.gov, and to Kelly Daly, Desk Officer for Tanzania, at 202-692-2366 or kdaly@peacecorps.gov.

    I certainly hope that you will be able to join us for this special event.

    Sincerely,

    Aaron S. Williams
    Director
     
  2. Kimbunga

    Kimbunga Platinum Member

    #2
    Sep 9, 2011
    Joined: Oct 4, 2007
    Messages: 12,366
    Likes Received: 1,062
    Trophy Points: 280
    Mkuu hata mimi naweza kuja? Miaka 50 ya Peace Corps JK mgeni rasmi na Miaka 50 ya Uhuru wa Tanganyika; Obama mgeni rasmi.
     
  3. MTAZAMO

    MTAZAMO JF-Expert Member

    #3
    Sep 9, 2011
    Joined: Feb 8, 2011
    Messages: 11,014
    Likes Received: 1,958
    Trophy Points: 280
    This is a joke! A very Big joke! khaaaa!,ama kweli sikio la kufa.....
     
  4. MTAZAMO

    MTAZAMO JF-Expert Member

    #4
    Sep 9, 2011
    Joined: Feb 8, 2011
    Messages: 11,014
    Likes Received: 1,958
    Trophy Points: 280
    Kama presidency is an institution,nafikiri tuna tatizo zaidi ya mkuu mwenyewe!
     
  5. F

    FJM JF-Expert Member

    #5
    Sep 9, 2011
    Joined: Apr 11, 2011
    Messages: 8,091
    Likes Received: 76
    Trophy Points: 145
    Thi is is so wrong whichever way you look at at it. Tusubiri speech.
     
  6. kapotolo

    kapotolo JF-Expert Member

    #6
    Sep 9, 2011
    Joined: Sep 19, 2010
    Messages: 3,708
    Likes Received: 48
    Trophy Points: 145
    anaenda kuongeza suti ili mseme sana
     
  7. M

    MAKAH JF-Expert Member

    #7
    Sep 9, 2011
    Joined: Sep 27, 2010
    Messages: 1,599
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    JK nenda katuwakilishe. Hawa PCs ndo walitupatia elimu wa Tanganyika wa enzi hizo baada ya waingereza kututupa - mashule yakiwa hayana walimu wa kutosha. Hawa wamarekani waliishi na kufundisha shule za pembezoni (nisiite porini kama lugha ya wakati huo ilivyokuwa ikitumika - mfano ni Malangali) ambazo hata wa Tanganyika wasomi wapya walikataa kwenda kufundisha. Wamefundisha toka shule za Middle School (darasa la 5 hadi 8) hadi za "O" na "A" level. Vivyo hivyo walikuwepo katika sekta mbalimbali. Tumkumbuke pia President Kennedy kwa hilo.
     
  8. Edson

    Edson JF-Expert Member

    #8
    Sep 9, 2011
    Joined: Mar 7, 2009
    Messages: 9,053
    Likes Received: 481
    Trophy Points: 180
    yale maandamano ylifiki wapi?

    hivi mwanakijiji munamwamnimi huyu jamaa hadi kumpa hadhi ya kuwa mgeni rasmi?!!!...ntabaki canada ctaweza kuja kma jk ndo mgen rasmi
     
  9. L

    Lubaluka JF-Expert Member

    #9
    Sep 9, 2011
    Joined: May 18, 2009
    Messages: 494
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    Is this real????? JK au naota mchana???????
     
  10. Bigirita

    Bigirita JF-Expert Member

    #10
    Sep 9, 2011
    Joined: Feb 12, 2007
    Messages: 13,582
    Likes Received: 332
    Trophy Points: 180
    hahahahaa!!
    Hivi mnawajua Peace Corps au??
    Wee MAKAH, read my signature!!!
     
  11. F

    Froida JF-Expert Member

    #11
    Sep 9, 2011
    Joined: May 25, 2009
    Messages: 6,999
    Likes Received: 603
    Trophy Points: 280
    Wanampooza asije akawatimua kwenye migodi ya dhahabu ardhi na uranium,wamemwanika pee,kumtolea siri ambapo wangemstahi,wamemchonganisha na wananhi anaonekana cheap president ambaye amewahi kutokea nchini kwa kupokea Suti na chumba cha kufanyia ufuska kulipiwa atajijua mwenyewe tumemzoea asivyojari heshima ya nchi bila aibu atakwenda shauri yake sikio la kufa huyo
     
  12. J

    Jasusi JF-Expert Member

    #12
    Sep 9, 2011
    Joined: May 5, 2006
    Messages: 11,450
    Likes Received: 100
    Trophy Points: 145
    Taarifa iliyotolewa na makao makuu ya Peace Corps inaeleza kuwa rais Jakaya Kikwete atakuwa mgeni rasmi katika sherehe za miaka 50 ya kuzinduliwa kwa Peace Corps zitakazofanyika mjini Washington D.C Septemba 13 katika makao makuu ya Peace Corps. Siku hiyo hiyo rais Kikwete atakuwa mgeni rasmi katika hafla ya rais mstaafu George W. Bush.

    My take:

    Inaonekana rais ameamua kwenda Washington mapema kuwakwepa Watanzania waliokuwa wamepanga maandamano September 23 wakati alipotarajiwa kuwa mgeni rasmi katika mkutano wa DICOTA.
     
  13. Edson

    Edson JF-Expert Member

    #13
    Sep 9, 2011
    Joined: Mar 7, 2009
    Messages: 9,053
    Likes Received: 481
    Trophy Points: 180
    hata hapo wanaweza kujipanga na kuandamana hana lolote huyo..........
     
  14. Preta

    Preta JF-Expert Member

    #14
    Sep 9, 2011
    Joined: Nov 28, 2009
    Messages: 23,824
    Likes Received: 2,248
    Trophy Points: 280
    amesharudi kutoka NRB?
     
  15. mchemsho

    mchemsho JF-Expert Member

    #15
    Sep 9, 2011
    Joined: Jun 8, 2011
    Messages: 3,073
    Likes Received: 72
    Trophy Points: 145
    Mhh..sasa wataongea nin na bush, wakati ye sio rais tena?? Au kuna kitu alisahau kwenye ile ziara yake ya siku 4.!
     
  16. T

    Taifa_Kwanza JF-Expert Member

    #16
    Sep 9, 2011
    Joined: Sep 3, 2010
    Messages: 443
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Du huyu Jamaa ana GREEN CARD nini?
     
  17. ntamaholo

    ntamaholo JF-Expert Member

    #17
    Sep 9, 2011
    Joined: Aug 30, 2011
    Messages: 8,458
    Likes Received: 897
    Trophy Points: 280
     
  18. ALU-MASOLI

    ALU-MASOLI Member

    #18
    Sep 9, 2011
    Joined: Mar 2, 2010
    Messages: 56
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Du tumemzoea lakini na mishe zake za nje
     
  19. Nyota Ndogo

    Nyota Ndogo Senior Member

    #19
    Sep 9, 2011
    Joined: Aug 7, 2011
    Messages: 152
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    hahaha, mazungumzo ya **** na Bush siku zote ni kuhusu barter trade yao ya madini kwa vyandarua.
     
  20. Albedo

    Albedo JF-Expert Member

    #20
    Sep 9, 2011
    Joined: Feb 24, 2008
    Messages: 5,566
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 0
    Dah! Huyu Mshikaji huwa hachoki?
     
Loading...