Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Unajuaje kama ni male au female?

Discussion in 'JF Chit-Chat' started by mambo, Mar 8, 2012.

  1. mambo

    mambo JF-Expert Member

    #1
    Mar 8, 2012
    Joined: Jun 11, 2007
    Messages: 1,084
    Likes Received: 515
    Trophy Points: 280
    Nilitaka kufahamishwa na wanajamvi wenzagu,je utajuaje huyu member ni me au ke?
    Sidhani kama niko sahihi lakini hahisi kimojawapo ni upangiliaji wa maneno kwenye comment.
    Siamini kabisa kuwa member mwenye jina la jesca kuwa ni lazima awe mwanamke and viservesa.
    Hayo ni maoni yangu hebu nipe tips zako
     
  2. BAGAH

    BAGAH JF-Expert Member

    #2
    Mar 8, 2012
    Joined: Jan 17, 2012
    Messages: 4,511
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 135
    ukiweza kujua jinsia ya KONGOSHO basi wengine hawatakupa tabu...
     
  3. A

    Ave Ave Maria JF-Expert Member

    #3
    Mar 8, 2012
    Joined: Apr 22, 2011
    Messages: 10,761
    Likes Received: 22
    Trophy Points: 0
    Bagah......waweza kujua mie ni jinsia gani??
     
  4. Viol

    Viol JF-Expert Member

    #4
    Mar 8, 2012
    Joined: Dec 15, 2009
    Messages: 18,597
    Likes Received: 458
    Trophy Points: 180
    Kongosho anaweza kureply kama male na anaweza kujifanya kama female.............big kongosho we mjanja sana
     
  5. Wonder Woman

    Wonder Woman Senior Member

    #5
    Mar 8, 2012
    Joined: Mar 4, 2012
    Messages: 110
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Waulize tu, kama mtu hasumbuliwi na swali lako atakupa jibu.
    Binafsi mi ni mwanamke.
     
  6. BAGAH

    BAGAH JF-Expert Member

    #6
    Mar 8, 2012
    Joined: Jan 17, 2012
    Messages: 4,511
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 135
    naweza...tatizo hata nikipata unao uwezo wa kukanusha...!
     
  7. Viol

    Viol JF-Expert Member

    #7
    Mar 8, 2012
    Joined: Dec 15, 2009
    Messages: 18,597
    Likes Received: 458
    Trophy Points: 180
    Jamani mi nitakuuliza
     
  8. Wonder Woman

    Wonder Woman Senior Member

    #8
    Mar 8, 2012
    Joined: Mar 4, 2012
    Messages: 110
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    jibu nimesha toa huna haja ya kuuliza.:poa
     
  9. Viol

    Viol JF-Expert Member

    #9
    Mar 8, 2012
    Joined: Dec 15, 2009
    Messages: 18,597
    Likes Received: 458
    Trophy Points: 180
    basi tutaongea zaidi PM,au huko nako unakataza
     
  10. Wonder Woman

    Wonder Woman Senior Member

    #10
    Mar 8, 2012
    Joined: Mar 4, 2012
    Messages: 110
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Depends tunaongea nini.? Karibu
     
  11. Viol

    Viol JF-Expert Member

    #11
    Mar 8, 2012
    Joined: Dec 15, 2009
    Messages: 18,597
    Likes Received: 458
    Trophy Points: 180
    tutaongea jinsi ya kulima vitunguu saumu na kilimo cha katani.
     
  12. Wonder Woman

    Wonder Woman Senior Member

    #12
    Mar 8, 2012
    Joined: Mar 4, 2012
    Messages: 110
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    ningependekeza pia ufugaji wa ngombe wa kisasa na wa kienyeji. (Dairy farming)

    unapenda maziwa?
     
  13. Judgement

    Judgement JF-Expert Member

    #13
    Mar 8, 2012
    Joined: Nov 13, 2011
    Messages: 10,359
    Likes Received: 43
    Trophy Points: 145
    BAGAH ! Si upunguze vionjo vya lugha bwana, kakakwambia guess her gendar, umeanza politic ! Ooo! Imeenda ikarudi !
    We funguka fasta!
     
  14. Judgement

    Judgement JF-Expert Member

    #14
    Mar 8, 2012
    Joined: Nov 13, 2011
    Messages: 10,359
    Likes Received: 43
    Trophy Points: 145
    Na hasa Mkazane sanasana hapo kwenye Ng'ombe wa Mayai , na Kuku wa Maziwa. Mambo ya kilimo kwanza hayo ! Hata mie niko serious na haya maneno, staki mchezo hata kidogo.
     
  15. Wonder Woman

    Wonder Woman Senior Member

    #15
    Mar 8, 2012
    Joined: Mar 4, 2012
    Messages: 110
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    hutaki mchezo na ng'ombe wa mayai , kuku wa mazawi ??
     
  16. mambo

    mambo JF-Expert Member

    #16
    Mar 8, 2012
    Joined: Jun 11, 2007
    Messages: 1,084
    Likes Received: 515
    Trophy Points: 280
    Mbavu zangu mie jamani.mkuu nimecheeka hapa mfululizo mpaka kila mtu akkashtuka.jf oyeeeeeeeeeeeee
     
  17. mambo

    mambo JF-Expert Member

    #17
    Mar 8, 2012
    Joined: Jun 11, 2007
    Messages: 1,084
    Likes Received: 515
    Trophy Points: 280
    Kwa hiyo ni me plus ke ?oh omg
     
  18. mambo

    mambo JF-Expert Member

    #18
    Mar 8, 2012
    Joined: Jun 11, 2007
    Messages: 1,084
    Likes Received: 515
    Trophy Points: 280
    Ahsante wonder woman ,nilitaka tu tuchemshe bongo wanajf kufikiria ni kitu gani kinakufanya ujue huyu ni mwanamke?ndio nikasema may be comments Zake?labda wewe unafikiria nn?
     
  19. mambo

    mambo JF-Expert Member

    #19
    Mar 8, 2012
    Joined: Jun 11, 2007
    Messages: 1,084
    Likes Received: 515
    Trophy Points: 280
    Mkuu nitajaribu kufuatilia comments zake then nitajaribu kuguess
     
  20. Kongosho

    Kongosho JF-Expert Member

    #20
    Mar 8, 2012
    Joined: Mar 21, 2011
    Messages: 36,152
    Likes Received: 177
    Trophy Points: 145
    na utengenezaji wa soseji
    ili kupata soko zaidi la ng'ombe hao.

     
Loading...