Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Unajuaje kama msichana ana mtoto au ameshawahi kuwa na mtoto...

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by kalou, Sep 16, 2012.

  1. kalou

    kalou JF-Expert Member

    #1
    Sep 16, 2012
    Joined: Aug 22, 2009
    Messages: 4,051
    Likes Received: 334
    Trophy Points: 180
    Miaka ya nyuma kidogo niliwahi kuwa na uhusiano na binti mmoja,alikuwa na miaka 20,alikuwa mnene kidogo,..tatizo lilikuwa yaani kwa uzoefu wangu wa kipindi hicho na mpaka sasa siwezi kujua kwa uhakika kama yule msichana alikuwa na mtoto ama hakuwa naye,..wadau naomba mnipe uzoefu wenu kwenye hili especialy kama vigezo vyangu vya matiti na tumbo la huyo mwanamke vilifeli kabisa kunipa ukweli.
     
  2. platozoom

    platozoom JF-Expert Member

    #2
    Sep 16, 2012
    Joined: Jan 24, 2012
    Messages: 6,897
    Likes Received: 1,543
    Trophy Points: 280
    Jifunze kwanza kumtambua mwanamke anyekupenda na mwenye vigezo vya msingi kuwa mpenzi wako............Mengine utamuuliza tu
     
Loading...