Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Unajuaje kama msichana ana mtoto au ameshawahi kuwa na mtoto...

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by kalou, Sep 16, 2012.

  1. kalou

    kalou JF-Expert Member

    #1
    Sep 16, 2012
    Joined: Aug 22, 2009
    Messages: 4,051
    Likes Received: 334
    Trophy Points: 180
    Miaka ya nyuma kidogo niliwahi kuwa na uhusiano na binti mmoja,alikuwa na miaka 20,alikuwa mnene kidogo,..tatizo lilikuwa yaani kwa uzoefu wangu wa kipindi hicho na mpaka sasa siwezi kujua kwa uhakika kama yule msichana alikuwa na mtoto ama hakuwa naye,..wadau naomba mnipe uzoefu wenu kwenye hili especialy kama vigezo vyangu vya matiti na tumbo la huyo mwanamke vilifeli kabisa kunipa ukweli.
     
  2. Root

    Root JF-Expert Member

    #2
    Sep 16, 2012
    Joined: Jan 23, 2012
    Messages: 18,491
    Likes Received: 3,497
    Trophy Points: 280
    unamuuliza
     
  3. Kongosho

    Kongosho JF-Expert Member

    #3
    Sep 16, 2012
    Joined: Mar 21, 2011
    Messages: 36,152
    Likes Received: 178
    Trophy Points: 145
    baadhi wanapata stretch marks tumboni
     
  4. kalou

    kalou JF-Expert Member

    #4
    Sep 16, 2012
    Joined: Aug 22, 2009
    Messages: 4,051
    Likes Received: 334
    Trophy Points: 180
    ukimuuliza anasema hajawahi kujifungua,ila kama kwa kuangali matiti yake unapata shaka kwa jibu hilo..halafu wengind wanakuaga waongo.
     
  5. wiseboy

    wiseboy JF-Expert Member

    #5
    Sep 16, 2012
    Joined: Mar 22, 2011
    Messages: 2,028
    Likes Received: 628
    Trophy Points: 280
    msitari mweusi ulochoreka toka sehemu ya juu ya pubic area hadi zinapokutana mbavu za kifuani, ukiuona huo ujue anae au ali abort au ilikuwa bahati mbaya
     
  6. kalou

    kalou JF-Expert Member

    #6
    Sep 16, 2012
    Joined: Aug 22, 2009
    Messages: 4,051
    Likes Received: 334
    Trophy Points: 180
    yeye alikuwa nazo stretch mark kidogo ila aliniambia kuwa zimetokana na ku-loose weight na picha zake za miaka ya nyuma kidogo alikuwa overweight
     
  7. Root

    Root JF-Expert Member

    #7
    Sep 16, 2012
    Joined: Jan 23, 2012
    Messages: 18,491
    Likes Received: 3,497
    Trophy Points: 280
    so huwa kuna alama inayoonesha fulani kazaa?
     
  8. kalou

    kalou JF-Expert Member

    #8
    Sep 16, 2012
    Joined: Aug 22, 2009
    Messages: 4,051
    Likes Received: 334
    Trophy Points: 180
    hawa wadada wetu na ma body lotion yote huwa aifutiki hiyo mistari.?
     
  9. kalou

    kalou JF-Expert Member

    #9
    Sep 16, 2012
    Joined: Aug 22, 2009
    Messages: 4,051
    Likes Received: 334
    Trophy Points: 180
    technically hicho ndo ninachouliza tokea kwa wadau hapa.
     
  10. Kongosho

    Kongosho JF-Expert Member

    #10
    Sep 16, 2012
    Joined: Mar 21, 2011
    Messages: 36,152
    Likes Received: 178
    Trophy Points: 145
    dah, yaani wewe
    unaweza sababisha mtu akajichungulie kama anao.

    Hongera bana.

     
  11. Kongosho

    Kongosho JF-Expert Member

    #11
    Sep 16, 2012
    Joined: Mar 21, 2011
    Messages: 36,152
    Likes Received: 178
    Trophy Points: 145
    hazifutiki labda apake 'pitosin'

     
  12. Kongosho

    Kongosho JF-Expert Member

    #12
    Sep 16, 2012
    Joined: Mar 21, 2011
    Messages: 36,152
    Likes Received: 178
    Trophy Points: 145
    kweli alikuokota, za mzazi zinajulikana tu

    tena wengine unakuta tumbo limechafuka kabisa, napo uambiwe ni kupungua weight?

     
  13. snowhite

    snowhite JF-Expert Member

    #13
    Sep 16, 2012
    Joined: Aug 2, 2012
    Messages: 13,139
    Likes Received: 412
    Trophy Points: 180
    watu nyie ni wachunguzi jamani!kha!
     
  14. Root

    Root JF-Expert Member

    #14
    Sep 16, 2012
    Joined: Jan 23, 2012
    Messages: 18,491
    Likes Received: 3,497
    Trophy Points: 280
    aaaah -21 years ndo maana siajua
     
  15. kalou

    kalou JF-Expert Member

    #15
    Sep 16, 2012
    Joined: Aug 22, 2009
    Messages: 4,051
    Likes Received: 334
    Trophy Points: 180
    aliniokota kweli.
     
  16. Ennie

    Ennie JF-Expert Member

    #16
    Sep 16, 2012
    Joined: Jan 15, 2011
    Messages: 7,150
    Likes Received: 30
    Trophy Points: 145
    Huo mstari unabaki milele?
     
  17. fazaa

    fazaa JF-Expert Member

    #17
    Sep 16, 2012
    Joined: May 20, 2009
    Messages: 2,986
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 0
    Wendawazimu unanza pale binadamu, anataka kuchunguza yasio wezekana kuchunguzika.
     
  18. BADILI TABIA

    BADILI TABIA JF-Expert Member

    #18
    Sep 16, 2012
    Joined: Jun 13, 2011
    Messages: 28,352
    Likes Received: 3,161
    Trophy Points: 280
    ukitaka kujua unamuuliza, kwa nini uhangaike kuchunguza mistari na mastretchmarks ambazo hazitokupa jibu la asilimia 100 ????!!!
     
  19. Kennedy

    Kennedy JF-Expert Member

    #19
    Sep 16, 2012
    Joined: Dec 28, 2011
    Messages: 9,687
    Likes Received: 1,239
    Trophy Points: 280
    Kuna baadhi ya mambo sikuyajua naadhani kweli elimu haina mwisho
     
  20. mpinga shetani

    mpinga shetani JF-Expert Member

    #20
    Sep 16, 2012
    Joined: Nov 22, 2010
    Messages: 3,253
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 135
    Vipi kuhusu matiti. huwa yanakuwaje?
     
Loading...