Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Unajua Shekhe Yahya angetabiri nini ?

Discussion in 'JF Chit-Chat' started by Safety last, Jul 28, 2011.

  1. Safety last

    Safety last JF-Expert Member

    #1
    Jul 28, 2011
    Joined: Mar 24, 2011
    Messages: 4,195
    Likes Received: 80
    Trophy Points: 145
    Yule mzee wa vurugu za maono, muumini wa majini ambaye ametutoka, ulishajiuliza angetabiri nini kipindi hiki cha mgao wa umeme? Maana nchi imetulia baada majini na mapepo kupoteza kiongozi wake!Alikuwa mwongo sana !
     
Loading...