Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Unajua kirefu cha BOMA

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by Inkoskaz, Dec 3, 2010.

  1. Inkoskaz

    Inkoskaz JF-Expert Member

    #1
    Dec 3, 2010
    Joined: Nov 6, 2010
    Messages: 6,222
    Likes Received: 258
    Trophy Points: 180
    Karibu katika kila mkoa au wilaya katika makao makuu ya serikali ya mkoloni (kwa RC or DC) hata huko Zambia na Malawi huwa kuna BOMA na huitwa Bomani kumbe ni British Overseas Management Adminstration
    Japo kwa baadhi ya jamii za bongo Boma ni zizi la mifugo au mkusanyiko wa kaya.
    UPO HAPO??
     
  2. RasJah

    RasJah JF-Expert Member

    #2
    Dec 3, 2010
    Joined: Nov 5, 2009
    Messages: 685
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 35
    Vipi kuhusu pale BOMA NGOMBE pale wilayani Hai, ina maana palikuwa na zizi la ngombe mji wate ule
     
  3. G

    Gad ONEYA JF-Expert Member

    #3
    Dec 3, 2010
    Joined: Oct 26, 2010
    Messages: 2,641
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    British Overseas Management Adminstration???
    Please substantiate your arguement (source of literature, etc). :embarrassed:
     
  4. Gobegobe

    Gobegobe JF-Expert Member

    #4
    Dec 3, 2010
    Joined: Nov 23, 2010
    Messages: 245
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    Hee basi babu yangu atakuwa alichanganya madesa aliniambia ni British Overseas Management Authority
     
  5. Katavi

    Katavi Platinum Member

    #5
    Dec 3, 2010
    Joined: Aug 31, 2009
    Messages: 37,631
    Likes Received: 2,814
    Trophy Points: 280
    Ndio kwanza naisikia leo!
     
  6. c

    chelenje JF-Expert Member

    #6
    Dec 3, 2010
    Joined: Oct 18, 2010
    Messages: 556
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    BOMA = Bachelor Of Management Appraisal
     
  7. m

    mams JF-Expert Member

    #7
    Dec 3, 2010
    Joined: Jul 19, 2009
    Messages: 613
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 35
    Maana yake nini
     
  8. Chimunguru

    Chimunguru JF-Expert Member

    #8
    Dec 3, 2010
    Joined: May 3, 2009
    Messages: 9,816
    Likes Received: 177
    Trophy Points: 160
    sishangai coz hata kariakoo ilikuwa ni carrier corps, waswazi tukainyambulisha mpaka kariakoo ya sasa. newala ilikuwa new wells mpo hapo!
     
  9. X-PASTER

    X-PASTER Moderator

    #9
    Dec 3, 2010
    Joined: Feb 12, 2007
    Messages: 11,651
    Likes Received: 75
    Trophy Points: 145
    boma:

     
  10. B

    BA-MUSHKA Member

    #10
    Dec 3, 2010
    Joined: Nov 22, 2010
    Messages: 66
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Umemaliza mjadala.
     
Loading...