Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Unajua kama kuna mwenzio!

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by Meritta, Jul 13, 2011.

  1. Meritta

    Meritta JF-Expert Member

    #1
    Jul 13, 2011
    Joined: Apr 26, 2011
    Messages: 1,304
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    we mwanaume umekutana na mwanamke ukampenda, ilivomwambia akakujibu kuwa ana mtu, siku zimepita kidogo akaja kuvutiwa na ww pia hivyo akakukubal. mapenz yenu yamenoga sana mpaka msichana akataka kumuacha mpenz wake wa mwanzo.kabla hajatimiza azma yake ya kumwambia mpenz wake wa zaman waachane huyo mpenz wake kamwambia kuwa anataka kwenda kwao na huyo msichana wako kujitambulisha ili amuoe, alivyokueleza ulichanganyikiwa na yeye alichanganyikiwa sasa hujui umshaul nn huyo msicha wako , kwamba umuache au umwabie aachana nahuyo jamaa. yeye anaogopa kumuacha huyo jamaa kipindi hiki sababu anamuonea huruma, je ukiwa ww utafanyaje?
     
  2. Tutor B

    Tutor B JF-Expert Member

    #2
    Jul 13, 2011
    Joined: Jun 11, 2011
    Messages: 5,738
    Likes Received: 1,320
    Trophy Points: 280
    Mbona hiyo rahisi tu kiongozi.
    Kama huna mpango wa kuwa naye maishani unamruhusu anaenda kuandaa mazingira ya kuolewa then wakishakaa na jamaa yake unaendelea kumumega kwa kwenda mbele.
    Iliwahi kunitokea hiyo.
     
  3. n

    nasri athumani Member

    #3
    Jul 13, 2011
    Joined: Jul 13, 2011
    Messages: 65
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    kama nitakua nimejipanga kimaisha(yaani ninaouwezo wa kumuudumia mke)nitamwambia amkatae jamaa namimuoe mimi
     
  4. Meritta

    Meritta JF-Expert Member

    #4
    Jul 13, 2011
    Joined: Apr 26, 2011
    Messages: 1,304
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    uoni kuwa ikiwa mal yako ni vizur zaidi
     
  5. Meritta

    Meritta JF-Expert Member

    #5
    Jul 13, 2011
    Joined: Apr 26, 2011
    Messages: 1,304
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    itakuwa poa iyo
     
  6. Tutor B

    Tutor B JF-Expert Member

    #6
    Jul 13, 2011
    Joined: Jun 11, 2011
    Messages: 5,738
    Likes Received: 1,320
    Trophy Points: 280
    He! ndugu, hujui kuwa sinzia huwa inazidi lala. Bora iwe mal ya mwingine mi niendelezze karufundi.
     
  7. Meritta

    Meritta JF-Expert Member

    #7
    Jul 13, 2011
    Joined: Apr 26, 2011
    Messages: 1,304
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    mke wa mtu ni sumu
     
  8. The Boss

    The Boss JF-Expert Member

    #8
    Jul 13, 2011
    Joined: Aug 18, 2009
    Messages: 36,064
    Likes Received: 14,310
    Trophy Points: 280
    mhhhhhhhhhhhhhhhhhhhhhhhh

    i wish ningekuwa sina moyo wa kupenda
    kabisaaaa.....
    ningekuwa free na stress .....
     
  9. AshaDii

    AshaDii Platinum Member

    #9
    Jul 13, 2011
    Joined: Apr 16, 2011
    Messages: 16,200
    Likes Received: 156
    Trophy Points: 160

    Wifi yangu wewe genuinely najua hilo ni tatizo kubwa lakini bado imenichekesha....lol..

    Yaani nimeshindwa hata ushauri maana huyo dada hajui nini anataka...
    Maana kwanza ana mtu.... katongozwa .... bada ya siku chache akavutiwa
    (kwa maana jamaa alirudi tena au dada alijipeleka???)... Akamwambia mpnz
    mpya habari ya kuchumbiwa (kwa hiyo kakubali uchumba au kamwambia tu???)...

    Hakuna mwanaume lijali wa kweli ambae akikutwa katika hio situationa atashindwa
    kumshauri... Kama yuko genuine na anajua hamuoi binti itakua kisingizio kua
    dada aende kea wa zamani... kama yuko genuine na anataka kumuoa atamwambia
    achana na jamaa...

    Na wifi mwanume yeyote akikutongoza akakwambia hajali unae mwingine as long
    as muwe woote anataka tu kulala nawewe sio kukuoa maana anajua wazi
    akiwa na wewe huna msimamo na sio mwaminifu... na wanaume hizo stess
    za kushindana hawataki kama yupo serious nawewe...
     
  10. King'asti

    King'asti JF-Expert Member

    #10
    Jul 13, 2011
    Joined: Nov 26, 2009
    Messages: 27,047
    Likes Received: 1,247
    Trophy Points: 280
    hahaha,na mie nimefurahika aisee! yaani huyo dada imekula kwake manake ningekuwa mm mkaka nitamuamini vipi kuwa kabla ya mm kujitambulisha kwao kura za maoni zinaendelea kwingine? akumulikae mchana usiku atakuchoma!
     
  11. Eiyer

    Eiyer JF-Expert Member

    #11
    Jul 13, 2011
    Joined: Apr 17, 2011
    Messages: 27,212
    Likes Received: 708
    Trophy Points: 280
    Siwezi kuingia kwenye kisanga kama hicho,kama basi limejaa nikipanda nitakaa wapi?
     
  12. arabianfalcon

    arabianfalcon JF-Expert Member

    #12
    Jul 13, 2011
    Joined: Oct 19, 2010
    Messages: 2,293
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 0
    huyo dada ni full kicheche.
     
  13. Sabry001

    Sabry001 JF-Expert Member

    #13
    Jul 13, 2011
    Joined: Jun 28, 2011
    Messages: 1,064
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 135
    Pole! Unaweza kuung'oa ukaufungia kwenye kibox! I hv done it to mine and it works so perfect
     
  14. Ballerina

    Ballerina JF-Expert Member

    #14
    Jul 13, 2011
    Joined: Jun 2, 2011
    Messages: 388
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0

    Yaani ana "mtu"..........................akakukubali nawe ukakubali kupangwa foleni.............."halafu mapenzi yamenoga kwako"................

    Staili uliyompatia ina walakini..............kwanini amekubali kirahisi kumcheat mwenzake?..........nawe jiandae............soon.....nawewe utaonewa huruma kama huyo mwenzako!
     
  15. MwanajamiiOne

    MwanajamiiOne Platinum Member

    #15
    Jul 14, 2011
    Joined: Jul 24, 2008
    Messages: 10,479
    Likes Received: 57
    Trophy Points: 145
    Aiseee! Dah!
     
  16. kisukari

    kisukari JF-Expert Member

    #16
    Jul 14, 2011
    Joined: Jul 16, 2010
    Messages: 3,308
    Likes Received: 505
    Trophy Points: 280
    isije ikawa huyo dada amekudanganya kuwa mtu wake anataka kujitambulisha kwao,mtu kama huyo,kukudanganya ni rahisi,ukadhani unapendwa,kumbe ana lake jambo
     
  17. A

    Ave Ave Maria JF-Expert Member

    #17
    Jul 14, 2011
    Joined: Apr 22, 2011
    Messages: 10,761
    Likes Received: 22
    Trophy Points: 0
    Mmmh! Ulimwengu huu....umwambie mwanaume kuwa una mtu, halafu tena urudi kwake eti kisa umevutiwa nae! Loh! Sasa huyo si atakushusha grade? Atakuweka kwenye list ya kumega tu na wala hatokaa akuoe, huyo dada bora ajirudie kwa mpenzi wake wa zamani. Huyo dada hajielewi kabisa yaani msimamo ziro huyo kaka bora tu amwache aende zake na ye atafute wa kwake!
     
  18. U

    Uncle Jei Jei JF-Expert Member

    #18
    Jul 14, 2011
    Joined: Jan 7, 2011
    Messages: 917
    Likes Received: 372
    Trophy Points: 80
    Huyo dada angekuwa na mimi kisha akanieleza huo upuuzi,!nitamdanganya anitambulishe kwa huyo mtu wake kwa vyovyote anavyojua halafu na weka mambo hadharani kisha na mimi namtema!
     
  19. Chauro

    Chauro JF-Expert Member

    #19
    Jul 14, 2011
    Joined: Aug 20, 2010
    Messages: 2,968
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 135
    Mh!................
     
Loading...