Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Unajua kabisaa....

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by chriss brown, Dec 16, 2011.

  1. chriss brown

    chriss brown JF-Expert Member

    #1
    Dec 16, 2011
    Joined: Nov 3, 2011
    Messages: 292
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Mtu anafahamu kabisa,huyu demu alikuwa wa rafiki yangu,tena ukute watu kibao wanajua,na wewe kwa ajili ya kutokuwa na gal,akiachwa kidogo tu unajipelekesha..huwezi kutafuta wako,mpaka ijulikane mmeshare huyo gal..Acheni hizo wanaume.
     
  2. chriss brown

    chriss brown JF-Expert Member

    #2
    Dec 16, 2011
    Joined: Nov 3, 2011
    Messages: 292
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Tena huyo mtu anakupaje,,we c umeoa kaka tuachie sisi ma bachelor...uachiwe wewe huwezi kutafuta wakwako??mpaka tu shee huyo huyo...achen ushamba,nimeoa ndio,lakin ni nyumba ndogo yangu.nawakilisha..
     
  3. marida

    marida Senior Member

    #3
    Dec 16, 2011
    Joined: Oct 27, 2011
    Messages: 168
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    aahaaaaaa,AACHIWE KISA YEYE BACHELOR??HAKUNA WENGINE?? Au....
     
  4. chriss brown

    chriss brown JF-Expert Member

    #4
    Dec 16, 2011
    Joined: Nov 3, 2011
    Messages: 292
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Yeyo bidada marida...huyu jamaa anataka kuachiwa makombo kisa bachelor...AIBU BANA.KHAAAH..
     
  5. Memo

    Memo JF-Expert Member

    #5
    Dec 16, 2011
    Joined: Jan 17, 2011
    Messages: 2,146
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    tupa fesibuku..........leta ingine yenye mashiko.
     
  6. chriss brown

    chriss brown JF-Expert Member

    #6
    Dec 16, 2011
    Joined: Nov 3, 2011
    Messages: 292
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Memo,hata huku ni member mzur tu.kwa hiyo Ujumbe kaupata.c lazima kutupa fesibuku tu..asante lakini.
     
  7. sister

    sister JF-Expert Member

    #7
    Dec 16, 2011
    Joined: Nov 23, 2011
    Messages: 7,960
    Likes Received: 2,190
    Trophy Points: 280
    hajui kujinadi nin? mwaga sera upewe ushindi, uipiti kizembezembe.
     
  8. sister

    sister JF-Expert Member

    #8
    Dec 16, 2011
    Joined: Nov 23, 2011
    Messages: 7,960
    Likes Received: 2,190
    Trophy Points: 280
    jamani chriss brown, naupenda ule wimbo wako year 3x . duh mme shake vizuri, utanifundisha eeh. LOL
     
  9. Katavi

    Katavi Platinum Member

    #9
    Dec 16, 2011
    Joined: Aug 31, 2009
    Messages: 37,673
    Likes Received: 2,839
    Trophy Points: 280
    Kwa hiyo kumbe ni ujumbe spesho kwa mtu?? M-pm basi au ongea nae face to face. Pole sana
     
  10. Katavi

    Katavi Platinum Member

    #10
    Dec 16, 2011
    Joined: Aug 31, 2009
    Messages: 37,673
    Likes Received: 2,839
    Trophy Points: 280
    :lol::lol:
     
  11. chriss brown

    chriss brown JF-Expert Member

    #11
    Dec 16, 2011
    Joined: Nov 3, 2011
    Messages: 292
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    nsha Mp na kumfacebook pia.
     
  12. chriss brown

    chriss brown JF-Expert Member

    #12
    Dec 16, 2011
    Joined: Nov 3, 2011
    Messages: 292
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Pole ya nini katavi.Pole kwake mla makombo.asante.nta Mp.
     
  13. mikatabafeki

    mikatabafeki JF-Expert Member

    #13
    Dec 16, 2011
    Joined: Dec 29, 2010
    Messages: 12,838
    Likes Received: 2,012
    Trophy Points: 280
    sioni tatizo mana wote waliumbwa kwa ajili yetu wote
     
  14. Henge

    Henge JF-Expert Member

    #14
    Dec 16, 2011
    Joined: May 14, 2009
    Messages: 6,687
    Likes Received: 22
    Trophy Points: 135
    hata mimi sijaona tatizo kabisa nionacho hapo wengi wetu ni uchoyo tuu!
     
  15. Henge

    Henge JF-Expert Member

    #15
    Dec 16, 2011
    Joined: May 14, 2009
    Messages: 6,687
    Likes Received: 22
    Trophy Points: 135
    acha wivu na nyumba ndogo wewe fanya wivu kwa mkeo kama watu wamefika bei wacha waoe, Mpende mkeo vimeo achana navyo!
     
  16. chriss brown

    chriss brown JF-Expert Member

    #16
    Dec 16, 2011
    Joined: Nov 3, 2011
    Messages: 292
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    kila mtu aliumbwa na mtu wake,siyo wa kushare elewa hilo.nani aibu.
     
  17. chriss brown

    chriss brown JF-Expert Member

    #17
    Dec 16, 2011
    Joined: Nov 3, 2011
    Messages: 292
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    vimeo ndo kila kitu,ndo maana,watu mpaka wanataka kushare.noma
     
  18. D

    Domo Zege JF-Expert Member

    #18
    Dec 16, 2011
    Joined: Sep 18, 2010
    Messages: 687
    Likes Received: 36
    Trophy Points: 45
    Mbona ww unashare na mkeo kama kila mtu aliumbwa na wake.Jiheshimu magonjwa kaka
     
  19. chriss brown

    chriss brown JF-Expert Member

    #19
    Dec 16, 2011
    Joined: Nov 3, 2011
    Messages: 292
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    nna hao wawili tu..
     
  20. Heart

    Heart JF-Expert Member

    #20
    Dec 16, 2011
    Joined: Nov 29, 2011
    Messages: 2,635
    Likes Received: 820
    Trophy Points: 280
    Yaaani maneno yako mwenyewe yanajikanyaga...! Unaposema kila mtu kaumbwa na mtu wake so haiwezekani ku-share unamaanisha nini wakati wewe unataka watu wafanye sharing juu yako....hebu KAJIPANGE ndo urudi hapa..it seems HUJIELEWI!
     
Loading...