Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Unajua E.Lowassa sio Mmasai, ni Mmeru aliyeasi kabila, Arumeru mkataeni ila hela kuleni

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by yplus, Mar 24, 2012.

  1. y

    yplus Senior Member

    #1
    Mar 24, 2012
    Joined: Mar 20, 2012
    Messages: 153
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Huyu jamaa wengi wanajua kuwa ni Mmasai,E.L ni Mmeru aliye asi na kukimbilia Umasaini.

    Akija Arumeru na kuleta Mihela msikatae,Kuleni ila Kura ni siri yako.

    E.L kweli haipendi Arumeru.Kwa kutumia pesa nyingi alifanikiwa kusafirisha Maji tika Katika Ardhi ya Wameru Mt.Meru na kuyapeleka Monduli na kuiacha Arumeru haina Maji.

    Mbaya zaidi ana mpa Kampani Mkwe wake Sioy Sumari kulichukua jimbo la Arumeru,Sioy wa CCM akichukua jimbo,Arumeru hamna Bahati na Hamna chenu,Maana Monduli watakuwa na Wabunge 2 na kama unavyojua Mwanaume kwa Mkwe hasemi kitu.

    E.L atamtumia Mwanae kushinikiza matakwa yake Arumeru na ninavyo njua E.L ni Bingwa wa Kuhodhi Ardhi,Ana mahekari na Mahekari huko Handeni Tanga.
    Arumeru Mashariki take care.
     
  2. Mwanajamii

    Mwanajamii JF-Expert Member

    #2
    Mar 24, 2012
    Joined: Mar 5, 2008
    Messages: 7,082
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 0
    Bila uchaguzi wa Arumeru haya yote yasingesikika...kweli tutasikia mengi!
     
  3. Kapwila Matulu

    Kapwila Matulu JF-Expert Member

    #3
    Mar 24, 2012
    Joined: Mar 26, 2009
    Messages: 9,753
    Likes Received: 1,911
    Trophy Points: 280
    Yeah, kama rais mstaafu Benjamini Mkapa Nyerere alivyoomba kuingia kwenye ukoo wa akina Vincent, lakini cha ajabu alipokaribishwa akaanza tena kutafuta ukubwa na kupanga huyu awe mwanaukoo na yule asiwe!
     
  4. H

    Huihui2 JF-Expert Member

    #4
    Mar 24, 2012
    Joined: Jan 5, 2012
    Messages: 395
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Ni kweli huyu EL ni msaliti wa wameru. leo hii anaamua kuja meru kwa ajili ya kumkweza mkwewe lakinmi siku zote amejitambulisha kama mmasai. Tusimkubali kwa kuwa anaonekana anaweza vilevile kuukataa uTanzania akasema yeye ni ni Mbaluchistan kama Rostam Azizi.
     
  5. y

    yplus Senior Member

    #5
    Mar 24, 2012
    Joined: Mar 20, 2012
    Messages: 153
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Sasa anaitwa Laigwanang Edward Olelowasa.
     
  6. Raia Fulani

    Raia Fulani JF-Expert Member

    #6
    Mar 24, 2012
    Joined: Mar 12, 2009
    Messages: 10,227
    Likes Received: 67
    Trophy Points: 145
    umenikumbusha jina moja la olelolepo
     
  7. M

    Mr. Bigman JF-Expert Member

    #7
    Mar 24, 2012
    Joined: May 7, 2011
    Messages: 960
    Likes Received: 57
    Trophy Points: 45
    Better to stay free in Hell than to SERVE in Heaven
     
  8. Asante

    Asante JF-Expert Member

    #8
    Mar 24, 2012
    Joined: Dec 18, 2009
    Messages: 1,717
    Likes Received: 109
    Trophy Points: 160
    Baba yake alikuwa tarishi wa serikali ya ukoloni, alitumia nafasi yake ya kuwa karibu na watawala wa kikoloni kuuza mashamba ya Wameru. Wameru alipodai mashamba yao, baba yake alikimbilia Monduli na familia yake.
     
  9. palalisote

    palalisote JF-Expert Member

    #9
    Mar 24, 2012
    Joined: Aug 4, 2010
    Messages: 8,353
    Likes Received: 23
    Trophy Points: 0
    hii ndiyo sababu kubwa nyerere alimchukia lowassa
     
  10. L.a Makisi

    L.a Makisi Member

    #10
    Mar 24, 2012
    Joined: Mar 29, 2011
    Messages: 45
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Yaani wewe unajua hilo leo......hiyo sio huja ya msingi lets wait 1st April kwenye saduku la kura.
     
  11. kekuwetu

    kekuwetu JF-Expert Member

    #11
    Mar 24, 2012
    Joined: Oct 24, 2010
    Messages: 308
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    du huyo pacha buku nani kampa ulaigwanang?
     
  12. Prishaz

    Prishaz JF-Expert Member

    #12
    Mar 25, 2012
    Joined: Nov 18, 2011
    Messages: 1,575
    Likes Received: 510
    Trophy Points: 280
    Ni kweli kabisa Baba yake ambaye ni mzee ndosi aliamia monduli peke yake ndugu zake wengi wako maeneo ya nkoanrua na uling'a karibu kabisa na Tengeru.Amejiita mmasai ili aendelee kuwahadaa wamasai wazidi kumpa ubunge,lkn nao mara kwa mara huwa wanamgeuka wakitaka kuweka mmasai mwezao kwa msaada wa karibu kutoka kwa kina sendeka
     
  13. K

    Kamundu JF-Expert Member

    #13
    Mar 26, 2012
    Joined: Nov 22, 2006
    Messages: 1,915
    Likes Received: 28
    Trophy Points: 145
    Ni kweli lakini vilevile ni kweli kwamba mama yake lowasa ni Mmasai

     
  14. Mzalendojr

    Mzalendojr Senior Member

    #14
    Oct 16, 2015
    Joined: Jul 29, 2015
    Messages: 171
    Likes Received: 14
    Trophy Points: 35
    vijiweni tunahabarishwa mengi. mara Ed. Lowassa na masai mara ni mmeru. wengine wanaenda mbali eti mchaga ndio maana anapigiwa debe kwa nguvu kubwa. pia wengine wanadiriki kumvusha nchi na kusema ni mkenya eti kwa sababu amewekeza sana huko. wanasema kampuni kubwa inayozalisha na kuagiza maua nchi za nje hususan uingereza ni mali yake. eti na kampuni kubwa inayotengeneza matairi na vipusa vya mpira ni yake. eti baba huyu tajiri balaa. ukweli ni upi?
     
  15. Freyzem

    Freyzem JF-Expert Member

    #15
    Oct 16, 2015
    Joined: Jun 29, 2013
    Messages: 2,203
    Likes Received: 1,540
    Trophy Points: 280
    Acha upopoma...unauliza kabila Ili iweje?? Hatuhitaji kujua kabila lake...
     
  16. miss chagga

    miss chagga JF-Expert Member

    #16
    Oct 16, 2015
    Joined: Jun 7, 2013
    Messages: 43,138
    Likes Received: 10,047
    Trophy Points: 280
    mnyarwanda
     
  17. FaizaFoxy

    FaizaFoxy JF-Expert Member

    #17
    Oct 16, 2015
    Joined: Apr 13, 2011
    Messages: 50,265
    Likes Received: 8,874
    Trophy Points: 280
    Lowassa kawanunua wachagga.

    Mchagga anauza hata mkewe kwa pesa wacha chama.
     
  18. Horace Byatt

    Horace Byatt Senior Member

    #18
    Oct 16, 2015
    Joined: Sep 26, 2015
    Messages: 127
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Aghr! Tufanye ni mzungu!! So what
     
  19. eden kimario

    eden kimario JF-Expert Member

    #19
    Oct 16, 2015
    Joined: Jun 13, 2015
    Messages: 2,835
    Likes Received: 3,444
    Trophy Points: 280
    Heshima ni kitu cha bure faiza foxy
     
  20. e

    edukilo Senior Member

    #20
    Oct 16, 2015
    Joined: Oct 4, 2015
    Messages: 120
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Lubega na sime alama za mmasai cjui kama anavyo au aliwahi kutumia
     
Loading...