Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Unajua dstv ina internet(chizicomputer)

Discussion in 'Tech, Gadgets & Science Forum' started by edjizzo, Dec 25, 2010.

  1. edjizzo

    edjizzo Member

    #1
    Dec 25, 2010
    Joined: Nov 2, 2010
    Messages: 81
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Watanzania wezangu napenda kuwa fahamisha katika nchi za wenzetu chombo kama dstv kilichopo tanzania kina fanya kazi ya ku provide internet na television lakini kwa hapa tumeshindwa kufahamu majalibio yalifanyika hapa dstv ilipo ingia lakini waliliondoa
    www.chizicomputer.blogspot.com
    edjizzo@yahoo.com
    0712484995
     
  2. zolong1

    zolong1 Senior Member

    #2
    Dec 25, 2010
    Joined: Dec 12, 2010
    Messages: 125
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    Kwanini waliiondoa?
     
  3. edjizzo

    edjizzo Member

    #3
    Dec 25, 2010
    Joined: Nov 2, 2010
    Messages: 81
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    ilikuja mwanzoni internet si dili kipindi icho
     
  4. drphone

    drphone JF-Expert Member

    #4
    Dec 26, 2010
    Joined: Sep 29, 2009
    Messages: 3,557
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 135
    ila wametangaza watanza kwenye decoder mpya
     
Loading...