Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Unajivunia nini kwa mwaka 2011? What're u proud of for year 2011?

Discussion in 'JF Chit-Chat' started by MpigaKura, Dec 29, 2011.

  1. MpigaKura

    MpigaKura JF-Expert Member

    #1
    Dec 29, 2011
    Joined: Jan 25, 2007
    Messages: 385
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Wengi wetu hujikuta tukifuata bendera kwa kusherehekea mwaka mpya.

    Lakini hebu mwana JF mwenzangu nijuze kuwa unajivunia kitu/vitu gani (targets) gani ambazo ni mafanikio kwa mwaka huu unaoisha?
     
  2. Gaijin

    Gaijin JF-Expert Member

    #2
    Dec 29, 2011
    Joined: Aug 21, 2007
    Messages: 11,849
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 0
    Targets zangu haziendani na mwaka mpya
     
  3. AshaDii

    AshaDii Platinum Member

    #3
    Dec 29, 2011
    Joined: Apr 16, 2011
    Messages: 16,200
    Likes Received: 156
    Trophy Points: 160
    Targets zangu nyingi has msingi zimekua realised pamoja na zile ambazo sikutarajia.... 2011 has been good to me....
     
  4. MAMMAMIA

    MAMMAMIA JF-Expert Member

    #4
    Dec 29, 2011
    Joined: Feb 26, 2008
    Messages: 3,823
    Likes Received: 11
    Trophy Points: 0
    Lengo langu kubwa ni la muda mrefu - masomo - ijapokuwa bado kumaliza, ninajivunia hatua ninazogiga kila mwaka ikiwemo 2011.
     
  5. afrodenzi

    afrodenzi Platinum Member

    #5
    Dec 29, 2011
    Joined: Nov 1, 2010
    Messages: 17,781
    Likes Received: 1,674
    Trophy Points: 280
    Kila nilichoplan 1.1.11. Kimefanikiwa even tho kulikuwa na makorongo mengi kuliko nilivyo Tarajia .. now I'm one step closer
    kukamilisha ndoto Zangu hopeful zitaenda
    Kama nlivyo plan ..
    Hope for the best , prepare for the worse.

    2012 mwaka mkubwa sana . Ni mwaka
    Wa kufunga na kifungua , kumalizia na
    Kuanza ........ ......... .........
     
  6. MAMMAMIA

    MAMMAMIA JF-Expert Member

    #6
    Dec 29, 2011
    Joined: Feb 26, 2008
    Messages: 3,823
    Likes Received: 11
    Trophy Points: 0
    Kila Heri na Mafanikio Sister.
     
Loading...