Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Unajivunia au?

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Kirode, Feb 2, 2012.

  1. Kirode

    Kirode JF-Expert Member

    #1
    Feb 2, 2012
    Joined: Mar 25, 2011
    Messages: 3,575
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    Eti we unajivunia kuwa mtanzania au unavumilia kuwa mtanzania. Sorce. Ea radio.
     
  2. d

    davidie JF-Expert Member

    #2
    Feb 2, 2012
    Joined: Oct 10, 2011
    Messages: 329
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    najivunia kuwa mpole ambae hata nikipigwa ngumi huwa sichukii na ndio maana hata utu wangu hauna maana kwa hawa magamba wanafanya watakalo ni upole zaidi ya kinyonga
     
Loading...