Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Unajisikiaje

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by Ngo, Oct 18, 2010.

  1. N

    Ngo JF-Expert Member

    #1
    Oct 18, 2010
    Joined: May 25, 2010
    Messages: 284
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    [video]http://www.the-coffee-cup.com/12855/koffi-olomide-law-cafe-mocha/[/video]

    Wana jamii, Imeonekana siku hizi watu wengi si wake kwa waume, wengi wao wanaona kawaida tu kutoka nje ya mahusiano, hasa wana ndoa. Wewe mwanaume Unajisikiaje Kutoka Nje ya Ndoa yako? Unajisikiaje ukisikia mke wako naye ana mahusiano huko nje, Inakuuma? Kwa nini usiseme Ngoma kapa yakaisha? Wewe mwana dada, Una mumeo Ndani, Unajisikiaje Kwenda Kumvulia mwanaume mwingine Nguo na Unakuwa Uchi, Wakati Ulihadi Kuambatana naye katika shida na raha? Huwa watu wanasahau Ahadi/Viapo walivyoviweka Mbele ya Mwenyezi Mungu? Na kwa nini ukitoka hapo Unaenda Jumapili Kanisani Kusali na kuomba Msamaha wakati next week Unaenda tena kuiba Nje? Hiyo si rahana au?

    Au uumbaji wa Mwenyezi Mungu ndo linakuwa tatizo hapa, watu kuona kitu kipya hata kama ni kibovu, wanasahau walicho nacho ni bora zaidi?:hungry::fish:
     
  2. Bourgeoisie

    Bourgeoisie JF-Expert Member

    #2
    Oct 18, 2010
    Joined: Mar 26, 2009
    Messages: 601
    Likes Received: 32
    Trophy Points: 45
    BULLS






    A man took his wife to the Nairobi Trade Fare and one of the first exhibits they stopped at was the breeding bulls. They went up to the first pen and there was a sign attached that said,

    'THIS BULL MATED 50 TIMES LAST YEAR'


    The wife playfully nudged her husband in the ribs and said, 'He mated 50 times last year.'

    They walked to the second pen which had a sign attached that said,
    ''THIS BULL MATED 150 TIMES LAST YEAR'



    The wife gave her husband a healthy jab and said, 'That's more than twice a week! You could learn a lot from him.'

    They walked to the third pen and it had a sign attached that said, in capital letters,










    'THIS BULL MATED 365 TIMES LAST YEAR'



    The wife, so excited that her elbow nearly broke her husband's ribs, said, 'that?s once a day. You could REALLY learn something from this one

    The husband looked at her and whispered, 'Go over and ask him if it was with the same cow.'

     
  3. Pape

    Pape JF-Expert Member

    #3
    Oct 18, 2010
    Joined: Dec 11, 2008
    Messages: 5,536
    Likes Received: 13
    Trophy Points: 0
    You are right!
     
  4. Dreamliner

    Dreamliner JF-Expert Member

    #4
    Oct 18, 2010
    Joined: Jan 17, 2010
    Messages: 2,035
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 135
    Unajisikiaje?
     
  5. Mzee wa Rula

    Mzee wa Rula JF-Expert Member

    #5
    Oct 18, 2010
    Joined: Oct 6, 2010
    Messages: 8,161
    Likes Received: 39
    Trophy Points: 145
    Inauma pande zote kisikia mumeo au mkeo anatoka nje tena ukijua wazi kabisa tendo hilo si la maamuzi ya ghafla, yaani mtu utungoze/utongozwe kisha upate muda wa kufuatilia/kufuatiliwa hadi hatua ya mwisho kufanya tendo hilo. Kwa kweli ni kumuomba MUNGU maana ukumbuke dhambi si ya kuisema tu mdomoni bali kiukataa kwa matendo. Imani pasipo matendo imekufa na dhambi imepambwa sana vinginevyo hakuna mtu ambaye angekuwa anafanya dhambi.
     
  6. FirstLady1

    FirstLady1 JF-Expert Member

    #6
    Oct 18, 2010
    Joined: Jul 29, 2009
    Messages: 16,200
    Likes Received: 104
    Trophy Points: 160
    Kama hajawahi atajisikiaje ?
     
  7. The Finest

    The Finest JF-Expert Member

    #7
    Oct 18, 2010
    Joined: Jul 14, 2010
    Messages: 21,711
    Likes Received: 33
    Trophy Points: 145
    Until it happens but for the time being can't say anything
     
  8. Rose1980

    Rose1980 JF-Expert Member

    #8
    Oct 18, 2010
    Joined: May 10, 2010
    Messages: 5,705
    Likes Received: 20
    Trophy Points: 0
    :dance:ncheke mie muda wa kulia bado:A S 103:!!!!!!!
     
  9. kaburunye

    kaburunye JF-Expert Member

    #9
    Oct 18, 2010
    Joined: May 12, 2010
    Messages: 675
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    My friend that is an evil spirit na unapoongozwa na roho ya uzinzi unakuwa mtumwa wa uzinzi na hata kama unajisikia vibaya baada ya kufanya uzinzi bado utaendelea kufanya. Dawa ni kumwamini Yesu na kuwa serious kuishi maisha yanayompendeza Mungu. Issue si tu kumwamini Yesu bali kuchukua uamuzi wa kutii Neno lake. There is always God's grace (enabling power) once such a firm decision is made.

    1. AZINIYE NA MWANAMKE HANA AKILI KABISA ANAFANYA JAMBO LITAKALOMWANGAMIZA NAFSI YAKE
    2. ATENDAYE DHAMBI NI MTUMWA WA DHAMBI
     
  10. bacha

    bacha JF-Expert Member

    #10
    Oct 18, 2010
    Joined: Aug 19, 2010
    Messages: 4,339
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    we unajisikiaje??
     
  11. queenkami

    queenkami JF-Expert Member

    #11
    Oct 18, 2010
    Joined: Feb 8, 2010
    Messages: 1,343
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 135
    kweli kabisa bora umewauliza
     
  12. Nyani Ngabu

    Nyani Ngabu Platinum Member

    #12
    Oct 18, 2010
    Joined: May 15, 2006
    Messages: 65,197
    Likes Received: 16,199
    Trophy Points: 280
    queenkami....hi
     
  13. queenkami

    queenkami JF-Expert Member

    #13
    Oct 18, 2010
    Joined: Feb 8, 2010
    Messages: 1,343
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 135
    hi,nimefurahi kukuona.
     
  14. e

    ejogo JF-Expert Member

    #14
    Oct 18, 2010
    Joined: Dec 19, 2009
    Messages: 994
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    Hakuna jibu kwa leo!
     
  15. Gama

    Gama JF-Expert Member

    #15
    Oct 19, 2010
    Joined: Jan 9, 2010
    Messages: 6,918
    Likes Received: 272
    Trophy Points: 180
    Let us be who we are: how many of us enjoy same taste everyday/wk/month/year?!!. There r those moments you feal that another taste w'd lift ua ego and feal like some one new/strange. Is this not the reality?
     
Loading...