Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Unajisikiaje na utafanyaje au kuchukua hatua gani ?

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by Viol, Jun 18, 2011.

  1. Viol

    Viol JF-Expert Member

    #1
    Jun 18, 2011
    Joined: Dec 15, 2009
    Messages: 18,597
    Likes Received: 460
    Trophy Points: 180
    I hope wote ni wazima na weekend inaenda vizuri.

    Nina swali la uzushi tu na pia unaweza ukadhani sio la msingi.

    Unajisikiaje na utafanyaje au kuchukua hatua gani pale unapochat na mpenzi wako,mnakuta mpo kwenye serious chat na mnaongea mambo ya maana au unamwelezea hisia zako but yeye anajibu kwa jinsi we hufurahii,unaandika kwa maelezo mengi ila yeye anajibu kwa ufupi,kama vile
    lol!
    haya!
    thanks!
    good!
    nice!
    sijui!
    we unaonaje! n.k
    but mi huwa nachukulia kama anachat na mwingine,au ni kama vile mi namsumbua tu,au ni kama anakuaga vile ili mkamalize chating.
    hata sms za simu we unapoteza mda wako but majibu yake yanakuwa kama hayo.
    Je we kwa upande wako huwa unawajibu vipi watu kama hawa au unachat nao vipi?
     
  2. Eiyer

    Eiyer JF-Expert Member

    #2
    Jun 18, 2011
    Joined: Apr 17, 2011
    Messages: 27,212
    Likes Received: 709
    Trophy Points: 280
    Kiukweli uandishi au unapojibu hivi inakera sana,SIPENDI kwa maana ya KUTOKUPENDA!
     
  3. Rejao

    Rejao JF-Expert Member

    #3
    Jun 18, 2011
    Joined: May 4, 2010
    Messages: 9,223
    Likes Received: 146
    Trophy Points: 160
    Mbona akijibu hivyo poa tu?
     
  4. Viol

    Viol JF-Expert Member

    #4
    Jun 18, 2011
    Joined: Dec 15, 2009
    Messages: 18,597
    Likes Received: 460
    Trophy Points: 180
    Yaani huwa mi nikiandikiwa hivo naacha kabisa kuchat naye,namwambia tu kwaheri tutachat baadaye
     
  5. Viol

    Viol JF-Expert Member

    #5
    Jun 18, 2011
    Joined: Dec 15, 2009
    Messages: 18,597
    Likes Received: 460
    Trophy Points: 180
    Rejao kwa hiyo we unaona sawa tu na utaendelea kuchat naye hivo hivo .

     
  6. s

    shosti JF-Expert Member

    #6
    Jun 18, 2011
    Joined: Dec 21, 2010
    Messages: 4,960
    Likes Received: 18
    Trophy Points: 135
    hivi hisia au kuonyesha mapenzi ndo lazma uandike maelezo meengi...unaweza andika neno moja likabeba ujumbe zaidi ya maneno 300
     
  7. Viol

    Viol JF-Expert Member

    #7
    Jun 18, 2011
    Joined: Dec 15, 2009
    Messages: 18,597
    Likes Received: 460
    Trophy Points: 180
    unamwandikia mtu na anakuambia hajaelewa,wengine ukiandika neno moja hapendi
     
  8. MwanajamiiOne

    MwanajamiiOne Platinum Member

    #8
    Jun 18, 2011
    Joined: Jul 24, 2008
    Messages: 10,479
    Likes Received: 57
    Trophy Points: 145
    Excellent .......inategemea na muda na wakati, je kama yuko kazini? au ana kitu anafanya buzy? unategemea achat kwa kirefu? Ni vile tu anashindwa kukwambia yuko buzy pengine anatamani kuchat lakini anashindwa.

    Nakumbuka mie nilikuwa (enzi hizo za uchumba yeye yuko mkoa mwingine mie niko kwingine) ana chat na mie saa za ofisi....nikichelewa kujibu hata dakika 5 anakwambia msalimie unayechat naye.......anasusa.

    So nakuomba take time kujua anafanya nini muda huo, how demanding it is hicho anachofanya e.t.c kabla ya kuacha (susa) kuchat naye
     
  9. KakaJambazi

    KakaJambazi JF-Expert Member

    #9
    Jun 18, 2011
    Joined: Jun 5, 2009
    Messages: 12,458
    Likes Received: 796
    Trophy Points: 280
    Nini maana ya kuchati kwanza?

    Au unadhani ni kuandika magazeti?
     
  10. Viol

    Viol JF-Expert Member

    #10
    Jun 18, 2011
    Joined: Dec 15, 2009
    Messages: 18,597
    Likes Received: 460
    Trophy Points: 180
    wengine hawapo hata busy,kazini akikuambia mbona inaeleweka tu,si akuambie tu yupo busy kuliko kukujibu na vibwengo vya LOL,OMG n.k
     
  11. daughter

    daughter JF-Expert Member

    #11
    Jun 18, 2011
    Joined: Jun 22, 2009
    Messages: 1,269
    Likes Received: 11
    Trophy Points: 135
    By the way....
    Yaani m2 anakuandikia sms ndeeeefu ka barua ya kirafiki
    unless uwe umeandika ya maana otherwise nikikujibu jua nakuheshimu sana
     
  12. Viol

    Viol JF-Expert Member

    #12
    Jun 18, 2011
    Joined: Dec 15, 2009
    Messages: 18,597
    Likes Received: 460
    Trophy Points: 180
    haya mkuu

     
  13. Viol

    Viol JF-Expert Member

    #13
    Jun 18, 2011
    Joined: Dec 15, 2009
    Messages: 18,597
    Likes Received: 460
    Trophy Points: 180
    kwani kusoma inakuchelewesha?mbona mnanunua magazeti
     
  14. kisukari

    kisukari JF-Expert Member

    #14
    Jun 18, 2011
    Joined: Jul 16, 2010
    Messages: 3,308
    Likes Received: 505
    Trophy Points: 280
    kama yupo kazini,hamna neno.ila kitu kama hicho hata mimi huwa sikipendi,kwangu mimi huwa namaanisha hajakuzimia kiivyo,anakuchukulia sawa na mtu mwengine wa kawaida tu
     
  15. Viol

    Viol JF-Expert Member

    #15
    Jun 18, 2011
    Joined: Dec 15, 2009
    Messages: 18,597
    Likes Received: 460
    Trophy Points: 180
    kama yupo kazini sawa but kama yupo free inakera kweli,maana ni kama haenjoy kuchat na wewe

     
  16. d

    designer spenko Member

    #16
    Jun 18, 2011
    Joined: Jun 8, 2011
    Messages: 76
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    kiukwli hii inakera cyo siri bt kwa upande wangu ni vitu 2 inaweza ikawa umemzoesha hivyo o dharua za kina dada !
     
  17. Viol

    Viol JF-Expert Member

    #17
    Jun 19, 2011
    Joined: Dec 15, 2009
    Messages: 18,597
    Likes Received: 460
    Trophy Points: 180
    kweli ni dharau kiukweli
     
  18. s

    shoshte Senior Member

    #18
    Jun 19, 2011
    Joined: Apr 9, 2011
    Messages: 129
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Hata mimi hili jambo huwa lina nikera sana unakuta unaongea na mtu swala muhimu anajibu ok! pale unapohitaji
    maelezo anajibu short mi nilishamwambia amejirekebisha ila wengine nikimtumia nikiona anajibu short wala sijibu ya
    kwake hata atume mara kumi ni dharau
     
  19. Gagurito

    Gagurito JF-Expert Member

    #19
    Jun 19, 2011
    Joined: Feb 11, 2011
    Messages: 5,618
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 135
    Mkuu wahenga husema "ushikwapo shikamana", unatakiwa umwambie jinsi anavyokukera ajirekebishe, tena hayo mabunio yako ikiwezekana mwambie pia! Wapenzi wa aina hii huboa!
     
Loading...