Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Unajimu mwaka 2012

Discussion in 'Jokes/Utani + Udaku/Gossips' started by DEVINE, Jan 1, 2012.

  1. DEVINE

    DEVINE JF-Expert Member

    #1
    Jan 1, 2012
    Joined: Mar 11, 2011
    Messages: 539
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Wale wenye anyota za kuku huu ndo mwaka wao wa bahati kwani itakuwa rahisi kwao kuishi bila presha kwani watakuwa wepesi kusahau vituko vya serekali mwaka huu.
    Wenye nyota za panya wawe makini,kwani njia zao zote za vificho zitafunuka mwaka huu.
    Wenye nyota za sungura aitakuwa si tofauti sana na panya ila ujanja wao pekee uliobaki ni kuvaa nguo za magunia kuonesha wanajutia ujanja wao wa mwaka jana la sivyo waame nchi,kama inashindikana waokoke.
    Wenye nyota za risasi,mikuki na chui mwaka huu wataoa na kuolewa sana,au watapata wapenzi wengi sana cha muhimu wawe makini sana kwani tabia ya kujamihiana ovyo ovyo (chomachoma,toboatoboa au kurarua rarua) wawe makini wataukwaa sana ukimwi.
    Wenye nyota za chura huu ndo mwaka wa kurukaruka kamwe usioe au kuolewa mwaka huu kwani utapata wapenzi wengi wa risasi,mkuki na chui.Taadhali inabidi muweke oda ya kondom kiwandani kwa mwaka huu.
    Hayo machache tu,kama unataka kufahamu kuhusu nyota yako uliza .
     
  2. Kibirizi

    Kibirizi JF-Expert Member

    #2
    Jan 1, 2012
    Joined: Feb 19, 2011
    Messages: 602
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 35
    Ok niambie kuhusu nyota yangu
     
  3. DEVINE

    DEVINE JF-Expert Member

    #3
    Jan 1, 2012
    Joined: Mar 11, 2011
    Messages: 539
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    ...Ile ya mbuzi au kunguru?
     
  4. WAHEED SUDAY

    WAHEED SUDAY JF-Expert Member

    #4
    Jan 1, 2012
    Joined: Jun 24, 2011
    Messages: 6,215
    Likes Received: 539
    Trophy Points: 280
    vipi mimi mwenye nyota ya mamba nitatoka kweli mtoni mwaka huu
     
  5. N

    Nico jonas Member

    #5
    Jan 1, 2012
    Joined: Nov 26, 2011
    Messages: 37
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Wewe uliyepost hii nyota yako ni nini?
     
  6. DEVINE

    DEVINE JF-Expert Member

    #6
    Jan 2, 2012
    Joined: Mar 11, 2011
    Messages: 539
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Mwaka jana ulisumbuliwa na mafuriko,si bure mwaka huu ukaukwaa ukame,lol.
     
  7. DEVINE

    DEVINE JF-Expert Member

    #7
    Jan 2, 2012
    Joined: Mar 11, 2011
    Messages: 539
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Mie nyota yangu cpu,ila nahisi we nyota yako mbuzi maana mwaka huu usipokuwa mbishi hutofanikiwa.
     
  8. Ralphryder

    Ralphryder JF-Expert Member

    #8
    Jan 2, 2012
    Joined: Nov 16, 2011
    Messages: 4,589
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 135
    Nyota yangu bundi! Haya niambie mnajimu wetu,vipi shingo itazunguka kama kawa or!?
     
  9. B

    Bajabiri JF-Expert Member

    #9
    Jan 2, 2012
    Joined: Jan 1, 2011
    Messages: 9,755
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 0
    Ebwana nijuze yangu ya NDEZI
     
  10. Jewel

    Jewel Senior Member

    #10
    Jan 2, 2012
    Joined: May 1, 2008
    Messages: 149
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 35
    NYOTA YA NYOKA je??
     
  11. TUKUTUKU

    TUKUTUKU JF-Expert Member

    #11
    Jan 2, 2012
    Joined: Sep 14, 2010
    Messages: 11,849
    Likes Received: 34
    Trophy Points: 145
    Duh!mimi mambo haya huwa siyaamini hata kidogo!.Mwenye hoja anishawishi!
     
  12. DEVINE

    DEVINE JF-Expert Member

    #12
    Jan 2, 2012
    Joined: Mar 11, 2011
    Messages: 539
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    tena mwaka huu inabidi utafute kazi ya ulinzi,au kazini kwako ubadili shift ziwe za usiku,kama biashara fungua gesti.Kama inashindikana basi itabidi utafute jiwe la tanzanite na ulivae shingoni na ktk shughuli zote za mchana.
     
  13. DEVINE

    DEVINE JF-Expert Member

    #13
    Jan 2, 2012
    Joined: Mar 11, 2011
    Messages: 539
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Tatizo nyota yako ni kunguru,yule hata ukimuekea msosi full bandani afugiki ng'o
     
  14. ENZO

    ENZO JF-Expert Member

    #14
    Jan 2, 2012
    Joined: Sep 30, 2010
    Messages: 3,895
    Likes Received: 279
    Trophy Points: 180
    Na mimi nyota yangu ya KICHECHE inasemaje?
     
  15. DEVINE

    DEVINE JF-Expert Member

    #15
    Jan 2, 2012
    Joined: Mar 11, 2011
    Messages: 539
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    daah mwaka si wako utakandamizwa sana.
     
  16. DEVINE

    DEVINE JF-Expert Member

    #16
    Jan 2, 2012
    Joined: Mar 11, 2011
    Messages: 539
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    mmh nahisi wewe ndo mwenye nyota mama ya zile zenye mkosi mwaka huu.
     
  17. DEVINE

    DEVINE JF-Expert Member

    #17
    Jan 2, 2012
    Joined: Mar 11, 2011
    Messages: 539
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Bahati mbaya haina mdomo,ingekuwa nao ingesema.
     
  18. Ralphryder

    Ralphryder JF-Expert Member

    #18
    Jan 2, 2012
    Joined: Nov 16, 2011
    Messages: 4,589
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 135
    asante!
     
  19. T

    THK DJAYZZ JF-Expert Member

    #19
    Jan 2, 2012
    Joined: Sep 14, 2011
    Messages: 2,034
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 135
    Vipi nyota ya nyani ?
     
  20. Erickb52

    Erickb52 JF-Expert Member

    #20
    Jan 2, 2012
    Joined: Oct 31, 2010
    Messages: 18,533
    Likes Received: 49
    Trophy Points: 145
    Mh hizi nyota zenu ni noma sana
     
Loading...