Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Unaitaji kuwa wakala wa star times ?

Discussion in 'Matangazo madogo' started by frozen, Aug 5, 2011.

  1. frozen

    frozen Senior Member

    #1
    Aug 5, 2011
    Joined: Aug 12, 2010
    Messages: 135
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Unapenda kuwa wakala wa star times ?, uwe unauza decoder/ voucher za star times huku kampuni ikikupatia matangazo/ banners..na vitendea kazi vingi kama fulana nk ?! Please tuwasiliane
     
  2. AshaDii

    AshaDii Platinum Member

    #2
    Aug 5, 2011
    Joined: Apr 16, 2011
    Messages: 16,200
    Likes Received: 156
    Trophy Points: 160
    Frozen umejiandaa vipi?? Yaani huyo mtu unataka afanye nini??
    Have looked into the issue and kwa yule ambae anaweza invest 'M'
    kadhaa ina faida saana in the long run (lets say labda after 14 months)
    kwa yule wakala mkubwa ambae anashika mkoa and others wadogo wadogo
    waje chini yake... Kwa hio.... what exact part wee una chukua/cheza for a person kuku contact??
     
  3. Rugaijamu

    Rugaijamu JF-Expert Member

    #3
    Aug 5, 2011
    Joined: Jul 10, 2010
    Messages: 2,468
    Likes Received: 51
    Trophy Points: 145
    <br />
    <br />
    Ebu funguka vema mkuu...huo uwakala kwa maeneo gani ya nchi(mikoa)?
     
  4. frozen

    frozen Senior Member

    #4
    Aug 7, 2011
    Joined: Aug 12, 2010
    Messages: 135
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    kaka, kwa sasa ni mikoa ya dar, mbeya , tanga, iringa, zanzibar, pls tuwasiliane kwa more info....
    unaweza ntumia email yako then tukawsiliana zaidi.
    thanks
     
  5. Ally Msangi

    Ally Msangi Verified User

    #5
    Aug 8, 2011
    Joined: Jun 29, 2010
    Messages: 557
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    yahitaji mtaji wa kiasi gani? Kuweza kuwa wakala
     
  6. frozen

    frozen Senior Member

    #6
    Aug 8, 2011
    Joined: Aug 12, 2010
    Messages: 135
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    mtaji ni 550,000 /= kwa dekoder 10, ambapo wewe unauziwa kila dekoder 55000/= na kuuza 59900/= bei ni moja kwa mawakala wetu wote. lakini kama unaweza chukua mzigo mkubwa zaidi bei inapingua zaidi, na vifaa vyote, dekoder pamoja na matangazo yote tunakuletea mpaka ofisini kwako. pia mawakala wanakuja kwa ajili ya mafunzo na shughuri nzingine zinazo andaliwa na kampuni , is very nice . karibu sana
     
  7. n

    nyabaheta JF-Expert Member

    #7
    Jan 1, 2013
    Joined: Dec 4, 2012
    Messages: 250
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Mkuu mimi nahitaji hiyo kitu,nimekupm.
     
  8. Wakala

    Wakala Member

    #8
    Jan 1, 2013
    Joined: Dec 26, 2012
    Messages: 38
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 15
    Je kuna faida zingine ukiachana na faida ya sh 4900
     
  9. HP1

    HP1 JF-Expert Member

    #9
    Jan 6, 2013
    Joined: Feb 4, 2012
    Messages: 3,340
    Likes Received: 39
    Trophy Points: 145
    Nasikia mikoa kama Iringa hata ukiwa na hicho king'amuzi cha star times, hakikamati. Unasemaje kuhusu hilo?
     
Loading...