Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Unaishi kwa Mshahara Peke Yake?

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by mkonowapaka, May 2, 2012.

  1. mkonowapaka

    mkonowapaka JF-Expert Member

    #1
    May 2, 2012
    Joined: Feb 19, 2010
    Messages: 1,467
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 135
    Happy workers day jana wana JF

    naamini wengi wetu hapa tumeajiriwa kwenye ofisi mbalimbali na wachache wamejiajiri.........ni sawa!

    tukirudi kwenye uhalisia wa maisha ya kila siku;pamoja na garama za maisha kuendelea kupaa bila matumaini ya kuongezeka mishahara........still wafanyakazi walio wengi wana mazingira yasiyo rasmi hasa kwenye vipato zaidi ya mishahara.


    Tuanzie chini kwamba Je mishahara tunayopokea inatutosha?na kama haitoshi..tunaishije..!

    Je wewe mshahara wako halali unakutosha?unaishi kwa mshahara pekee?....huna muda wa ziada kufanya biashara nyingine..so kipato chako kinaongezekaje..ufisadi utakua unaanzia hapa..tujadili
     
  2. cheusimangala

    cheusimangala JF-Expert Member

    #2
    May 2, 2012
    Joined: Feb 27, 2010
    Messages: 2,590
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 0
    kwa kweli watanzania nawapigia salute kwa kujua kupanga bajeti,unakuta mtu anapokea laki sita tu ana mke na watoto wanakwenda shule vizuri kabisa,na wanakula na kuvaa vizuri na mahitaji mengine na housegirl juu wanae na wengine wanapata ya kusave kidogo ya kujenga taratibu.Kuna kazi nyingine zina mianya ya marupurupu ambapo hapa ufisadi unaweza kuwepo ila kazi nyingine mishahara ni midogo na mianya ya marupurupu hakuna lakini watu wanaishi,ni kwa kujua tu kupangilia vizuri kidogo mtu apatacho.
     
  3. mtotowamjini

    mtotowamjini JF-Expert Member

    #3
    May 2, 2012
    Joined: Apr 23, 2012
    Messages: 4,540
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    inategemea how ambitious you are...hakuna kitu kama mshahara unatosha..kuna watu wanalipwa million 10 kwa mwezi lakini bado anahangaika huku na kule kutafuta madili mengine kwa sababu aim yake ya maisha iko juu anataka zaidi na zaidi...watu wengi siku hizi hawaishi na mishahara yao pekee hata kama wanalipwa million ngapi...
     
  4. Simba Mkali

    Simba Mkali JF-Expert Member

    #4
    May 2, 2012
    Joined: Jan 31, 2012
    Messages: 510
    Likes Received: 31
    Trophy Points: 45
    Kwa kweli hali halisi ya maisha ni ngumu sana, mshahara hautoshi, ila sasa wengine tunaokolewa na rasilimali tulizoachiwa na wazazi wetu, tumeziendeleza ndiyo maana tunafaidi na kuona mshahara wa laki tano,sita hadi sana na nusu kama ni unatosha kuendesha maisha lakini hakuna kitu kabisa ni sawa na bure.
     
  5. MadameX

    MadameX JF-Expert Member

    #5
    May 2, 2012
    Joined: Dec 27, 2009
    Messages: 7,848
    Likes Received: 42
    Trophy Points: 145
    So far inanitosha, no complains.
     
  6. telitaibi

    telitaibi JF-Expert Member

    #6
    May 2, 2012
    Joined: May 2, 2012
    Messages: 553
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    madamex uko mama sikatizi upo
     
  7. ndyoko

    ndyoko JF-Expert Member

    #7
    May 2, 2012
    Joined: Nov 2, 2010
    Messages: 4,711
    Likes Received: 41
    Trophy Points: 145
    Hiyo avatar yako kuna dada anafanana nayo kweli, tena ana wadogo zake wawili wa kike mapacha.
     
  8. Jestina

    Jestina JF-Expert Member

    #8
    May 2, 2012
    Joined: Jan 6, 2011
    Messages: 4,768
    Likes Received: 50
    Trophy Points: 145
    mie nina kibuzi,kinatop up matumizi madogo madogo kama vocha....:embarrassed1::tape:
     
Loading...