Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Unaishi Kigamboni?

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by Chimama, Mar 15, 2012.

  1. Chimama

    Chimama Member

    #1
    Mar 15, 2012
    Joined: Jan 4, 2012
    Messages: 43
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Members mnaoishi Kigamboni naomba tusaidiane/ tushauriane jinsi ya kuboresha huduma za vivuko vyetu hasa upande wa taarifa. Leo asubuhi, kivuko kidogo cha Mv Kigamboni kilikuwa kimepark na Mv Magogoni ndio ilikuwa inafanya kazi hivyo kusababisha foleni kubwa sana ya magari na msongamano wa watu. Average waiting time kwa magari ilikuwa 2hrs (labda kama ulipita kwa wajeshi then 1hr)..muda mwingi sana kupoteza kwenye foleni hasa asubuhi.

    Nilikuwa naona kungekuwa na bando la matangazo where wangekuwa wanatuwekea hizo updates...kama leo vyote havifanyi kazi au vinafanya etc ili watu waamue kuzunguka au kusubiri. Pia wanaweka kutangaza kwenye radio kama traffic wafanyavyo kuhusu road congestions. Well hayo ni yangu, nawasilisha.
     
  2. Shark

    Shark JF-Expert Member

    #2
    Mar 15, 2012
    Joined: Jan 25, 2010
    Messages: 15,687
    Likes Received: 1,828
    Trophy Points: 280
    Dunia yako, Chaguo Lako,
    Chagua kusubiri Panton, au Kuogelea!!!!
     
  3. m

    moshingi JF-Expert Member

    #3
    Mar 15, 2012
    Joined: Nov 15, 2011
    Messages: 278
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Mi ninaishi Kigamboni maeneo ya Tuamoyo...nilisikitishwa sana na watu kumuunga mkono Magufuli kwa ufidhuli aliotutendea...wanajaribu kulinganisha kivuko chetu na cha kwao Chato!!...Hata JK alisema kazi ya utabibu ni touti na
    kazi nyingine...vivyo hivyo imuhimu wa kivuko cha Kigamboni ni tofauti na vingine...kama hawaamini tukubaliane kesho
    tuandamane mpaka ikulu siyo mbali ni jirani yetu sana mita chache mara baada ya kuvuka... FFU watatupiga mabomu tukiwa tayari tupo ndani ya Ikulu kwa hiyo yatawawasha na akina Riz-1.
     
  4. m

    mdawa Senior Member

    #4
    Mar 15, 2012
    Joined: Oct 29, 2010
    Messages: 101
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 35
    Wamaoishi Kigamboni ni waathirika wakubwa wa huduma mbovu za kivuko. Pia wanalipia gharama kubwa kwa huduma duni kabisa. Nadhani umefika muda sasa kuwa na umoja wa wanakigamboni ili watetee maslahi yao. Kwanza ni muhimu wawe na mwakilishi katika bodi ya undeshaji wa vivuko. Pili ni muhimu wapatiwe nafuu ya gharama kutofautisha na wengine wanaovuka kwenda kustarehe au kufanya biashara. Hapa ninamaanisha wale wanaotumia magari kwasabau ndio wanaoathirika vibaya na foleni na gharama kubwa. Lazima ijulikane kuwa hii ni huduma na sio biashara. Nadhani ilikuwa kosa sana Waziri alipopandisha bei ya kuvuka akidai kuwa wanatafuta pesa za kununua vivuko vingine sijui vya kwenda Tegeta! Siyo kazi yetu kuichangia serikali inayaotoza kodi kwa ajili ya investment katika miundombinu.
     
  5. Chimama

    Chimama Member

    #5
    Mar 15, 2012
    Joined: Jan 4, 2012
    Messages: 43
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Waliingiza siasa kwenye huduma za jamii...kazi kweli kweli. Wanaotumia barabara wanachangia kwa kulipa kodi...kivuko - unalipa kodi na gharama za kuvuka...yaani wanaona wanatupa priviledge kweli kutuvusha na siyo haki yetu kwani K'mboni ni sehemu ya makazi ya watu...Lol..
     
  6. samora10

    samora10 JF-Expert Member

    #6
    Mar 15, 2012
    Joined: Jul 21, 2010
    Messages: 5,878
    Likes Received: 398
    Trophy Points: 180
    Ha ha ha ha ha haaa LOL!
     
  7. Masulupwete

    Masulupwete JF-Expert Member

    #7
    Mar 15, 2012
    Joined: Feb 15, 2012
    Messages: 550
    Likes Received: 28
    Trophy Points: 45
    Poleni sana wakazi wa K'mboni.

    By the way nina kijiploti huko lakini nikifikilia usumbufu na gharama za pale pantoni najikuta kwenye dilemma ya kuhamia huko au la.
     
  8. zomba

    zomba JF-Expert Member

    #8
    Mar 15, 2012
    Joined: Nov 27, 2007
    Messages: 17,082
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 0
    Njia pekee ya kuboresha kivuko ni daraja, na Kikwete kisha anza hilo, maana kawaletea kivuko kikubwa katika Afrika mashariki lakini bado tu, kukitunza hamjui.
     
Loading...