Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Unaipenda JF? Kweli? Fanya hivi basi...

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by Invisible, Sep 30, 2009.

  1. Invisible

    Invisible Admin Staff Member

    #1
    Sep 30, 2009
    Joined: Feb 11, 2006
    Messages: 9,095
    Likes Received: 140
    Trophy Points: 160
    Naam,

    Umekuwa mwanachama au msomaji tu wa JF huenda umeipenda tovuti hii na ungependa wenzako waifahamu.

    Usisite, fanya hivyo sasa, tumekuwezesha kufanya hivyo na tunaamini utaitumia fursa hii kuwaalika wenzako ili waweze kusoma mijadala anuai ndani ya tovuti hii.

    Unaweza kufanya hivyo kwa kutembelea hii link: http://www.jamiiforums.com/supported.php

    Bonyeza webmail unayotumia kwa baruapepe zako (mfano gmail, yahoo, hotmail n.k) kisha utatakiwa kuandika email yako kwa kirefu mfano invisible@gmail.com kisha weka password yako unayotumia katika email husika (haiji kwetu bali inakwenda kwa wahusika wa webmail yako ku-verify kuwa wewe ndiye) kisha system yao itakuletea list ya anuani za barua pepe ulizo nazo ambapo uta-tick wale ambao ungependa kuwaalika na kisha ambatanisha ujumbe kiasi upendacho ili wafahamu kuwa si spam.

    Unaweza kuwaalika wengine kwa kutumia Outook na kama kuna webmail ambayo unaona hatujaweka ungependa iongezwe usisite kutufahamisha.

    Pia, ni vema kwa wanachama wapya unapowatumia ujumbe wa kuwaalika ukawambia watembelee link hii ili kuweza kujua namna ya kuitumia JF kirahisi.

    JamiiForums - How To

    Hizi ndizo supported webmails:

    [​IMG]

    Shukrani kwa ushirikiano wako
     
  2. Invisible

    Invisible Admin Staff Member

    #2
    Sep 30, 2009
    Joined: Feb 11, 2006
    Messages: 9,095
    Likes Received: 140
    Trophy Points: 160
    Ukialika watu, kila atakaye-accept atakuongezea points. Pia itaongeza level yako katika referees wa new members. Haitaonesha username yako kwa unayemwalika. Ukiwa unawaalika wenzako utakuta kwenye list yako ambao tayari ni wanachama wa JF na watakuwa labeled kama "Already Registered"
     
  3. Teamo

    Teamo JF-Expert Member

    #3
    Sep 30, 2009
    Joined: Jan 9, 2009
    Messages: 12,278
    Likes Received: 25
    Trophy Points: 145
    BRAVO,
    kali nyingine hiyo kutoka jf.
    bravo sana
     
  4. Semilong

    Semilong JF-Expert Member

    #4
    Sep 30, 2009
    Joined: Mar 5, 2009
    Messages: 1,697
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 135
    nimejaribu inafanya kazi poa tuu.

    kuongezea
    hata kama email yako ya JF ni tofauti na unayotumia kwa shughuli zako zingine, unaweza ukatumia email yako ya kawaida ku- import contacts na kuwaalika watu.

    invisible
    ungekuwa unaemail members monthly email za kualika watu JF , na members wana zi forward. email inaambatana na news flani ambayo itamfanya receiver aisome (kama vile ukiwa ume subscribe kwenye magazeti kama FT na mengineyo.
     
  5. The Boss

    The Boss JF-Expert Member

    #5
    Sep 30, 2009
    Joined: Aug 18, 2009
    Messages: 36,064
    Likes Received: 14,310
    Trophy Points: 280
    Thank u.
     
  6. Invisible

    Invisible Admin Staff Member

    #6
    Sep 30, 2009
    Joined: Feb 11, 2006
    Messages: 9,095
    Likes Received: 140
    Trophy Points: 160
    Semilong,

    Shukrani kwa kuthibitisha kuwa inafanya kazi na pia kwa kuwaelewesha wengine namna gani inafanya kazi.

    Suala la pili tutalifanyia kazi.

    Anytime Boss
     
  7. The Boss

    The Boss JF-Expert Member

    #7
    Sep 30, 2009
    Joined: Aug 18, 2009
    Messages: 36,064
    Likes Received: 14,310
    Trophy Points: 280
    Mi ushauri wangu kwenu jitahidini pia na Tv advertisement, sio expensive kihivyo, uliza rates za TBC1, hasa kama mtatangaza masuala ya nafasi za kazi, dating na nk.

    Umenipata?
     
  8. Invisible

    Invisible Admin Staff Member

    #8
    Sep 30, 2009
    Joined: Feb 11, 2006
    Messages: 9,095
    Likes Received: 140
    Trophy Points: 160
    Umesomeka mkuu, tatizo ni moja... TBC1 watakubali? Well, wakubali au wasikubali, gharama nani alipie mkuu? Unaweza kusoma hapa ujue kwanini naandika hivi.
     
  9. The Boss

    The Boss JF-Expert Member

    #9
    Sep 30, 2009
    Joined: Aug 18, 2009
    Messages: 36,064
    Likes Received: 14,310
    Trophy Points: 280
    Nimekusoma mkuu,

    Ni hivi tbc hawana sababu ya kutokukubali.

    Na kuhusu gharama ni sisi members tufanye initiative. Binafsi nilipanga kujitolea but i cant promise that..now, inshaalah after a year from now.....may be... JF ni no 1 website in tanzania but members ni 8,000 tu.

    Kenya face book members ni zaidi ya laki nane.....

    Wapo watanzania wengi ambao jf ingewasaidia sana, but hawana taarifa ...unanipata?

    Thats why naona umuhimu wa tv adverts.....
     
  10. Mwiba

    Mwiba JF-Expert Member

    #10
    Sep 30, 2009
    Joined: Oct 23, 2007
    Messages: 7,604
    Likes Received: 188
    Trophy Points: 160
    Atujaona sapotedi browser ,au zote zinakubalika ?
     
  11. A

    AmaniGK JF-Expert Member

    #11
    Sep 30, 2009
    Joined: Jan 10, 2008
    Messages: 1,100
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 135
    Mkuu nami nimeshawapa mwaliko wale walio kwenye mojawapo ya masanduku pepe yangu.Naomba na wengine waendelee kutoa mialiko kwani ni kitendo cha dakika mbili tu .
     
  12. Invisible

    Invisible Admin Staff Member

    #12
    Sep 30, 2009
    Joined: Feb 11, 2006
    Messages: 9,095
    Likes Received: 140
    Trophy Points: 160
    Mkuu, issue ya matangazo ya Tv tunaifahamu muda mrefu lakini angalia kauli yako kwenye maandishi mekundu... Ndo kauli za watanzania walio wengi. Hivi kweli huwezi kupata Tshs 1,000/= ukaichangia JF? Kweli? Mpaka mwakani ndo unaweza kuipata mkuu? Njia zote za kuchangia zimewekwa na zote hukatwi zaidi ya ulichochangia!

    For your records, mpaka ninapoandika stats za JF zipo hivi:

    FaceBook ni tofauti SANA na JF, FB inapata michango na grants na si JF, ndo maana mara zote tunawambia watanzania kuwa ingawa kila kitu ni BURE hapa lakini tukiwezeshwa kidogo mambo mengine yanawezekana kufanyika na kuboreshwa zaidi ya sasa. Angalia list ya waliochangia JF tangu Januari 1, 2009 mpaka sasa:

    Michango JF 2009: Updates

    Mwiba, browsers ZOTE ziko supported. Ukikumbana na ugumu tafadhali wasiliana nasi, tupo hewani muda wote kukusaidia... Unaweza kutuma barua pepe kwenda info@jamiiforums.com nasi tutakusaidia haraka iwezekanavyo.
     
  13. Mambo Jambo

    Mambo Jambo JF-Expert Member

    #13
    Sep 30, 2009
    Joined: Jul 11, 2008
    Messages: 1,097
    Likes Received: 18
    Trophy Points: 135
    Hii ngoma inausalama kweli Inv?.
     
  14. Invisible

    Invisible Admin Staff Member

    #14
    Sep 30, 2009
    Joined: Feb 11, 2006
    Messages: 9,095
    Likes Received: 140
    Trophy Points: 160
    YES, nakuhakikishia...

    Tumeiweka ni zaidi ya wiki, tumeijaribu na ndo maana kulikuwa na downtime wakati flani (tukijaribu kujishusha wenyewe) na tumethibitisha iko salama na inaweza kutumika kirahisi na haiumizi kichwa! Kwa ambaye si registered na anahitaji username ya kutumia ili afanye kuwalika wenzake anaweza kuwasiliana nasi tukampa login name ya kutumia na password ili awaalike wenzake.

    Unaweza kujaribu kujitumia mwenyewe na uambatanishe na ujumbe unaotaka ukufikie kisha uone itakufikiaje.
     
  15. The Boss

    The Boss JF-Expert Member

    #15
    Sep 30, 2009
    Joined: Aug 18, 2009
    Messages: 36,064
    Likes Received: 14,310
    Trophy Points: 280
    No mchango wangu mdogo nautoa very soon,

    Niliposema kujitolea nilimaanisha kulipa bajeti ya mwezi mmoja ya tv adverts by myself....
     
  16. Mambo Jambo

    Mambo Jambo JF-Expert Member

    #16
    Sep 30, 2009
    Joined: Jul 11, 2008
    Messages: 1,097
    Likes Received: 18
    Trophy Points: 135
    Inv,

    Kwa hiyo nikituma bulk email kwa contacts zangu zote, ina maana itaonekana imetoka JF au kwa Mambo Jambo au kwa Jina langu halisi?..

    Nisingependa contacts zangu wote wajue kumbe mimi ndiyo MJ wa JF, nahakika umenisoma mkuu.
     
  17. Mambo Jambo

    Mambo Jambo JF-Expert Member

    #17
    Sep 30, 2009
    Joined: Jul 11, 2008
    Messages: 1,097
    Likes Received: 18
    Trophy Points: 135
    The Boss,

    We call that - " fake it till you make it syndrome"

    PayPal mchango fasta hata kama hutaandika jina poa tuu.
     
  18. Jile79

    Jile79 JF-Expert Member

    #18
    Sep 30, 2009
    Joined: May 28, 2009
    Messages: 8,754
    Likes Received: 104
    Trophy Points: 145
    tumekupata kaka..............tunafanyia kazi kuna umuhimu wa jf kuwa kama facebook........tujitoe kwa itakavyowezekana.........
     
  19. The Boss

    The Boss JF-Expert Member

    #19
    Sep 30, 2009
    Joined: Aug 18, 2009
    Messages: 36,064
    Likes Received: 14,310
    Trophy Points: 280

    ha ha ha......do i need to say more????
     
  20. M

    MC JF-Expert Member

    #20
    Sep 30, 2009
    Joined: Oct 5, 2007
    Messages: 740
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 35
    Done!

    Naona zoezi limekwenda vizuri,
     
    Last edited: Oct 1, 2009
Loading...