Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Unaingia Kwenye ndoa kwa ajili ya raha na mapenzi au kuvumilia

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by Natalia, Oct 31, 2012.

  1. N

    Natalia JF-Expert Member

    #1
    Oct 31, 2012
    Joined: Jul 3, 2011
    Messages: 3,486
    Likes Received: 24
    Trophy Points: 135
    Mara nyingi sana kwenye maharusi unasikia vumilia.why ,
     
  2. mathcom

    mathcom JF-Expert Member

    #2
    Oct 31, 2012
    Joined: Oct 13, 2012
    Messages: 1,385
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Yote yana apply kwavile hakuna mema matupu!
     
  3. Bujibuji

    Bujibuji JF-Expert Member

    #3
    Oct 31, 2012
    Joined: Feb 4, 2009
    Messages: 27,023
    Likes Received: 5,189
    Trophy Points: 280
    Mapenzi kizunguzungu.
    Leo matamu kuliko asali,
    kesho machungu kama denda la maiti,
    ukiingia kwenye ndoa, siku ya utamu furahia,
    na siku ya uchungu vumilia


    [​IMG]

    ________
     
  4. Bitabo

    Bitabo JF-Expert Member

    #4
    Oct 31, 2012
    Joined: Sep 27, 2011
    Messages: 1,854
    Likes Received: 88
    Trophy Points: 145
    Uvumilivu bora nikae kwetu ndoa ni paradiso ya duniani katika kipindi cha kati ya maisha yetu kabla ya kifo iweje leo ndoa iwe mateso wafrika ss bana unitese nivumilie hapa ni mwendo wa lopez tu.


    Nayanda bint mahaba.
     
  5. bucho

    bucho JF-Expert Member

    #5
    Oct 31, 2012
    Joined: Jul 13, 2010
    Messages: 4,408
    Likes Received: 89
    Trophy Points: 145
    [​IMG]
     
  6. THE BIG SHOW

    THE BIG SHOW JF-Expert Member

    #6
    Oct 31, 2012
    Joined: Feb 28, 2012
    Messages: 13,505
    Likes Received: 854
    Trophy Points: 280


    uvumilivu hutakiwa
    kwani sio siku zote zitakua ni za furaha
    sasa furaha inapokosekana kwa siku kadhaa uvumlivu na kuvumiliana kunahusu sana
    na sio kubeba mabegi na kuondoka au kuanza kutanga tanga nje kutafuta kujiongezea matatizo mengine
     
  7. N

    Natalia JF-Expert Member

    #7
    Oct 31, 2012
    Joined: Jul 3, 2011
    Messages: 3,486
    Likes Received: 24
    Trophy Points: 135
     
  8. N

    Natalia JF-Expert Member

    #8
    Oct 31, 2012
    Joined: Jul 3, 2011
    Messages: 3,486
    Likes Received: 24
    Trophy Points: 135
    Wengine wanateseka lol
     
  9. Mzalendo wa ukweli

    Mzalendo wa ukweli JF-Expert Member

    #9
    Oct 31, 2012
    Joined: Jan 5, 2012
    Messages: 562
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Vyote vina apply 7babu unaenda kuishi na mtu ambaye mmekulia ktk different background,tabia tofauti na mitazamo tofauti thats why tofauti zinakuwepo.Na pia not always itakuwa mteremko tu kuna ups and downs, raha na karaha pia ndo maana ya kuvumilia.
     
  10. N

    Natalia JF-Expert Member

    #10
    Oct 31, 2012
    Joined: Jul 3, 2011
    Messages: 3,486
    Likes Received: 24
    Trophy Points: 135
    Kazi kwelikweli
     
  11. ram

    ram JF-Expert Member

    #11
    Oct 31, 2012
    Joined: Oct 5, 2007
    Messages: 5,697
    Likes Received: 364
    Trophy Points: 180
    Akha! Nivumilie hadi lini, uchungu ukizidi najiweka pembeni naepusha msongamano manake mengine hayavumiliki kabisa
     
Loading...