Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Unaikumbuka hii?

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by Da Womanizer, Aug 24, 2010.

  1. Da Womanizer

    Da Womanizer JF-Expert Member

    #1
    Aug 24, 2010
    Joined: May 24, 2010
    Messages: 1,559
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 135
    Nakumbuka kitaa kipindi hicho wakati redio ni dili kubwa.......
    Tena tulikuwa tunaita redio kaseti halafu swali linalofuatia hapo ni "Redio yako ina bendi ngap?!!"......................
    Mwingine utasikia anajisifu mi nimenunua kitu kina bendi 12 wakati vituo vyenyewe vya redio viwili RTD na bbc tu na vyote masafa ya kati(MW).
     
  2. Kiranja Mkuu

    Kiranja Mkuu JF-Expert Member

    #2
    Aug 24, 2010
    Joined: Feb 18, 2010
    Messages: 2,101
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    Kila zama na makali yake.
    Siku hizi redio zina FM na AM tu,
    kisha baada ya hapo ni DVD, HDMI, DVX..
    yaani digital kuanzia box lake la nje hadi waya wa connection
     
  3. Masikini_Jeuri

    Masikini_Jeuri JF-Expert Member

    #3
    Aug 24, 2010
    Joined: Jan 19, 2010
    Messages: 6,819
    Likes Received: 339
    Trophy Points: 180

    Kuna mredio upo home we acha tu..................nakumbuka nilikuwa nawekewa biti hata kuufungulia ni Panasonic kubwa spika mbili na lina vi disco light..............hiyo ilikuwa ni christmass kwa Pasaka!

    Aaah ................tumetoka mbali jamani!:becky::becky::becky:
     
  4. D

    Dick JF-Expert Member

    #4
    Aug 24, 2010
    Joined: Feb 10, 2010
    Messages: 477
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Maendeleo ya kiteknolojia hayo.
     
  5. NG'OTIMBEBEDZU

    NG'OTIMBEBEDZU JF-Expert Member

    #5
    Aug 24, 2010
    Joined: Aug 11, 2010
    Messages: 845
    Likes Received: 11
    Trophy Points: 35
    Phillips,ndiyo yenyewe, sauti safi sauti kubwa..........
     
  6. NG'OTIMBEBEDZU

    NG'OTIMBEBEDZU JF-Expert Member

    #6
    Aug 24, 2010
    Joined: Aug 11, 2010
    Messages: 845
    Likes Received: 11
    Trophy Points: 35
    We kwani hujui, walikuwa na maana kuwa hizo bendi ni Maquiz,Matimila,OSS, n.k, n.k......!! Ndizo zilikuwa zinasikika sana redioni enzi hizo.
     
  7. Nyani Ngabu

    Nyani Ngabu Platinum Member

    #7
    Aug 24, 2010
    Joined: May 15, 2006
    Messages: 65,043
    Likes Received: 15,968
    Trophy Points: 280
    Mambo yote satellite radio tu siku hizi....Sirius XM
     
  8. Nyadhiwa

    Nyadhiwa JF-Expert Member

    #8
    Aug 25, 2010
    Joined: Jun 21, 2010
    Messages: 262
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 35
    Hii mada kama siyo tungo tata basi siyo mahala pake :nono:
     
  9. m

    mzeelapa JF-Expert Member

    #9
    Aug 25, 2010
    Joined: Jul 14, 2010
    Messages: 988
    Likes Received: 24
    Trophy Points: 35
    Umenikumbusha story fulani hivi....ashukum si matusi Jamaa fulani alinunua redio kaseti, siku moja akawa ame-import kimwana. Akafungulia redio yake kwa sauti kubwa halafu akaisogeza karibu ya dirisha ili majirani wasisikie kinachoendelea ndani, Wakati wanaendelea na shughuli akapita mwizi dirishani akaingiza mkono kuiba ile redio. Kufuatana na mkao wao katika shughuli kimwana akamuona yule mwizi, akaanza kusema rediiiio,,redi..rediii.. rediii..jamaa akafikiri ni mbinu ya kimwana ili amhonge redio yake, goli lilipoingia kimwana akamalizia kwa kusema redio inaibiwa...redio imeibiwa!!!, jamaa si alitoka mkuki kumfukuza mwizi akiwa amesahau kuvaa nguo....majirani wakafikiri amewehuka...!!!!
     
  10. Masikini_Jeuri

    Masikini_Jeuri JF-Expert Member

    #10
    Aug 25, 2010
    Joined: Jan 19, 2010
    Messages: 6,819
    Likes Received: 339
    Trophy Points: 180
    :becky::becky::becky::becky::becky:
     
  11. Mwiba

    Mwiba JF-Expert Member

    #11
    Aug 26, 2010
    Joined: Oct 23, 2007
    Messages: 7,604
    Likes Received: 188
    Trophy Points: 160
    :eyebrows::eyebrows::lol:
     
  12. M

    Mkorintho JF-Expert Member

    #12
    Aug 26, 2010
    Joined: Feb 17, 2009
    Messages: 348
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    Bila shaka enzi hizo Chidumule, Remmy n.k ndio walikuwa wanakimbiza kunako ulingo wa dansi.
     
  13. j

    jasaiji Member

    #13
    Sep 8, 2010
    Joined: May 17, 2008
    Messages: 46
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    bila kuwasahau akina Hemedi Maneti, mzee Hamza kalala, Nico Zengela, Adam Bakari.......ya kale yana utamu wake it kind of music history if not funny
     
Loading...