Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Unaikumbuka hii?

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by X-PASTER, Nov 8, 2009.

  1. X-PASTER

    X-PASTER Moderator

    #1
    Nov 8, 2009
    Joined: Feb 12, 2007
    Messages: 11,651
    Likes Received: 75
    Trophy Points: 145
    [​IMG]

    Unaikumbuka hii Meli...?
    Wenyewe walikuwa wanaihita "Desemba Twaja"

















    MV.jpg
     
  2. X-PASTER

    X-PASTER Moderator

    #2
    Nov 8, 2009
    Joined: Feb 12, 2007
    Messages: 11,651
    Likes Received: 75
    Trophy Points: 145
    [​IMG]
    Moja ya mitaa mjini Wete


    [​IMG]
    Bakery ya mikate (mikate ya Ajemi)















    W.jpg

    WP.jpg
     
  3. Babylon

    Babylon JF-Expert Member

    #3
    Nov 8, 2009
    Joined: Feb 5, 2009
    Messages: 1,341
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 135
     
  4. PakaJimmy

    PakaJimmy JF-Expert Member

    #4
    Nov 8, 2009
    Joined: Apr 29, 2009
    Messages: 16,234
    Likes Received: 101
    Trophy Points: 145
    OOh my God,...Ntafika lini Zenji miye..!
     
  5. X-PASTER

    X-PASTER Moderator

    #5
    Nov 8, 2009
    Joined: Feb 12, 2007
    Messages: 11,651
    Likes Received: 75
    Trophy Points: 145



    Hii meli sina uhakika kwa kweli kama bado ipo hai
     
  6. MNDEE

    MNDEE JF-Expert Member

    #6
    Nov 8, 2009
    Joined: Jul 10, 2009
    Messages: 494
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 0
    Wakuu hii ni MV Muungano?
     
  7. X-PASTER

    X-PASTER Moderator

    #7
    Nov 8, 2009
    Joined: Feb 12, 2007
    Messages: 11,651
    Likes Received: 75
    Trophy Points: 145
    [​IMG]
    Mchambawima








    mw.jpg
     
  8. X-PASTER

    X-PASTER Moderator

    #8
    Nov 8, 2009
    Joined: Feb 12, 2007
    Messages: 11,651
    Likes Received: 75
    Trophy Points: 145
    Ndiyo yenyewe!
     
  9. Babylon

    Babylon JF-Expert Member

    #9
    Nov 9, 2009
    Joined: Feb 5, 2009
    Messages: 1,341
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 135
    Msianze tena hiyo ni MV Mapinduzi hii ni mali ya ZANZIBAR pekeyake na ilipoletwa wakati ikiwa mpya tuliletewa na zawadi ya Tembo wawili wakiwa Ndani yake kwa bahati nzuri wakawekwa pale vetinari maruhubi mwisho wakafilia mbalini Thank GOD for that.
     
  10. X-PASTER

    X-PASTER Moderator

    #10
    Nov 9, 2009
    Joined: Feb 12, 2007
    Messages: 11,651
    Likes Received: 75
    Trophy Points: 145
    Naam MV. Mapinduzi, Viumbe (Tembo) vimekosa matunzo unashukuru!? Kama unashindwa kuwaonea huruma wanyama utaweza vipi kuwaonea huruma binadamu wenzio?
     
  11. C

    Chechenya Member

    #11
    Nov 9, 2009
    Joined: Dec 18, 2008
    Messages: 55
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Kwa wale waliyo soma kusini enzi zile... MV MAPINDUZI tulikula ubwabwa wenyewe tuukita staff (UKOKO) Enzi za MWALIMU hizo. Wadaui hii meli bado ipo?
     
  12. Babylon

    Babylon JF-Expert Member

    #12
    Nov 10, 2009
    Joined: Feb 5, 2009
    Messages: 1,341
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 135
    Kwani wewe unafikiri mwenyezi Mungu alikosea kutoweka wanyama wa hatari hapa Zenj ?unafikiri ingekuwaje leo hii na sisi tungekuwa makatili kama hao wanyama akina simba na weziwao.
     
  13. X-PASTER

    X-PASTER Moderator

    #13
    Nov 10, 2009
    Joined: Feb 12, 2007
    Messages: 11,651
    Likes Received: 75
    Trophy Points: 145
    Hivi kuna mnyama katili zaidi ya binadamu?
     
  14. Babylon

    Babylon JF-Expert Member

    #14
    Nov 10, 2009
    Joined: Feb 5, 2009
    Messages: 1,341
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 135
    Ndio hapo sasa mkuu umenifahamu vyakutosha wapi nilikuwa nalenga.
     
  15. MNDEE

    MNDEE JF-Expert Member

    #15
    Nov 11, 2009
    Joined: Jul 10, 2009
    Messages: 494
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 0
    Hii Mapinduzi iliwahi zushiwa balaa la kuzama na kuua chipukizi toka Tanga waliokwenda Zenji kwenye sherehe za kuzaliwa CCM. Uzushi ulianzishwa Ngamiani sokoni within hours ukaenea Tanga mjini yote. Kasheshe ilikuwa kubwa wakazi wa mji wakamzukia Mkuu wa mkoa, juhudi zake za kupinga uzushi hazikusaidia, ikabidi aruke kwenda Zenji na kuunganisha baadhi ya watoto na wazazi wao kwa simu, hapo ndio wazazi waliamini watoto wao wako hai na kutawanyika!
     
  16. Junius

    Junius JF-Expert Member

    #16
    Nov 11, 2009
    Joined: Mar 11, 2009
    Messages: 3,183
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 133
    Mkuu ipo mnadani kama kachara ie scrap
     
  17. X-PASTER

    X-PASTER Moderator

    #17
    Nov 11, 2009
    Joined: Feb 12, 2007
    Messages: 11,651
    Likes Received: 75
    Trophy Points: 145
    Duh! Kwisha kazi kama yule tembo aliyekuja pamoja na MV. Mapinduzi.
     
Loading...