Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Unaikumbuka Hii?

Discussion in 'Jamii Photos' started by Kinyungu, Jul 24, 2012.

  1. Kinyungu

    Kinyungu JF-Expert Member

    #1
    Jul 24, 2012
    Joined: Apr 6, 2008
    Messages: 2,811
    Likes Received: 936
    Trophy Points: 280
    Dah hii picha imenikumbusha mbali sana!

    Je ungekuwa wewe ungefanyaje?


    zamani.jpg
     
  2. MadameX

    MadameX JF-Expert Member

    #2
    Jul 24, 2012
    Joined: Dec 27, 2009
    Messages: 7,848
    Likes Received: 41
    Trophy Points: 145
    Kuna mwimbo ulikuwepo enzi hizo kuhusu hii picha....can't recall now
     
  3. Bushbaby

    Bushbaby JF-Expert Member

    #3
    Jul 24, 2012
    Joined: Dec 29, 2010
    Messages: 1,540
    Likes Received: 24
    Trophy Points: 135
    Bora Simba ataweza kukujeruhi kama utafanya vurugu lakini sio mamba kwenye Maji!!
     
  4. N

    Ndinani JF-Expert Member

    #4
    Jul 24, 2012
    Joined: Aug 29, 2010
    Messages: 5,105
    Likes Received: 510
    Trophy Points: 280
    MadameX kumbe na wewe ni wazamani!! Kama sijakosea huo wimbo ulikuwa unaitwa NIMUOKOE Nani.......?
     
  5. MadameX

    MadameX JF-Expert Member

    #5
    Jul 24, 2012
    Joined: Dec 27, 2009
    Messages: 7,848
    Likes Received: 41
    Trophy Points: 145
    Wewe unamkichwa wewe....
     
  6. c

    cheichei2010 JF-Expert Member

    #6
    Jul 24, 2012
    Joined: Sep 18, 2010
    Messages: 900
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 33
    Kuna wimbo wa "msitu na Nyika" ndio unafanana na hiyo picha.

    apa nilipo ni msitu na nyika,*2
    Mbele yangu kuna tembo,
    Kulia kwangu kuna simba,
    Kushoto kwangu kuna simba


    Siukumbuki vizuri, lakini ni baadhi ya maneno ijapokua nimechanganya sijui.
     
  7. Avaya

    Avaya Member

    #7
    Jul 25, 2012
    Joined: Apr 25, 2012
    Messages: 41
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 13
    Duuuh hapa hakuna la kuchagua cha msingi ni kumuomba muumba tuu maana hakuna ujanja lazima urest ukiomba Mungu utaweza kurest inpeace
     
  8. Ngangasyonga

    Ngangasyonga JF-Expert Member

    #8
    Jul 25, 2012
    Joined: Sep 13, 2010
    Messages: 458
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    wimbo huo uliiimbwa na bendi iliyokua inaitwa national panasonic, enzi hizo mwaniwane, redio moja, idhaa moja, chama kimoja, utachoka.!
     
  9. Philipo Kidwanga

    Philipo Kidwanga Verified User

    #9
    Jul 25, 2012
    Joined: Jul 12, 2012
    Messages: 2,063
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    unawaambia kwa msisitizo stoooooooooooooooooooooooooop,kama mtu mmoja kati yenu hajitaki aniguse lakini wakati huo nahisi nyuma ya kaptula kutakuwa kushajaa kitu saizi ya kujaza kiroba.
     
  10. Philipo Kidwanga

    Philipo Kidwanga Verified User

    #10
    Jul 25, 2012
    Joined: Jul 12, 2012
    Messages: 2,063
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    humuombi mungu mpaka kinuke.
     
  11. BHULULU

    BHULULU JF-Expert Member

    #11
    Jul 25, 2012
    Joined: Jun 28, 2012
    Messages: 4,880
    Likes Received: 65
    Trophy Points: 145
    Dah! Nimecheka sana kwa huu ubunifu wako,kweli kifo siyo mchezo
     
  12. g.n.n

    g.n.n JF-Expert Member

    #12
    Jul 25, 2012
    Joined: Oct 8, 2010
    Messages: 413
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 33
    Hii ni noomaaa
     
Loading...