Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Unaikumbuka hii movie???

Discussion in 'Jamii Photos' started by Michael Amon, Jan 17, 2012.

  1. Michael Amon

    Michael Amon Verified User

    #1
    Jan 17, 2012
    Joined: Dec 22, 2008
    Messages: 8,474
    Likes Received: 389
    Trophy Points: 180
    This was one of the best movie series ambayo niliipenda, ninaipenda na nitaendelea kuipenda hadi mwisho wa uhai wangu. Yaani ilikuwa niko radhi nisile ili mradi niangalie hii movie na ilikuwa ukitaka kugombana na mimi tu wewe nikataze kuangalia hii movie utaona mziki wake. Sio siri hii movie iliuteka sana moyo wangu. Sijui kwako wewe mdau, unaichukuliaje movie hii??

    [​IMG]
     
  2. Lizzy

    Lizzy JF-Expert Member

    #2
    Jan 17, 2012
    Joined: May 25, 2009
    Messages: 22,194
    Likes Received: 122
    Trophy Points: 160
    Ni movie/serie gani?
     
  3. Mkuu wa chuo

    Mkuu wa chuo JF-Expert Member

    #3
    Jan 17, 2012
    Joined: Feb 3, 2011
    Messages: 7,163
    Likes Received: 151
    Trophy Points: 160
    kina wukong, shibo na bajie ilikuwa inapendwa sana kuonyeshwa ITV!
     
  4. Kabakabana

    Kabakabana JF-Expert Member

    #4
    Jan 17, 2012
    Joined: Aug 5, 2011
    Messages: 5,560
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    hehe monkey hiyo dia mwenyewe hata kanisani nilikuwa siendi,ilikuwa inarushwa kipindi cha watoto kila jumapili asubuhi saa 3.
     
  5. Michael Amon

    Michael Amon Verified User

    #5
    Jan 17, 2012
    Joined: Dec 22, 2008
    Messages: 8,474
    Likes Received: 389
    Trophy Points: 180
    Ilikuwa inaonyeshwa ITV inaitwa Journey to the West
     
  6. Michael Amon

    Michael Amon Verified User

    #6
    Jan 17, 2012
    Joined: Dec 22, 2008
    Messages: 8,474
    Likes Received: 389
    Trophy Points: 180
    Umeikumbuka eeee???
     
  7. Michael Amon

    Michael Amon Verified User

    #7
    Jan 17, 2012
    Joined: Dec 22, 2008
    Messages: 8,474
    Likes Received: 389
    Trophy Points: 180
    Duhhh!!! Kumbe na wewe umo?? nilijua niko peke yangu!!!
     
  8. Shine

    Shine JF-Expert Member

    #8
    Jan 17, 2012
    Joined: Feb 5, 2011
    Messages: 11,516
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 0
    Yep ilikuwa mahali pake na namwona na shivwa hapo
     
  9. Lizzy

    Lizzy JF-Expert Member

    #9
    Jan 17, 2012
    Joined: May 25, 2009
    Messages: 22,194
    Likes Received: 122
    Trophy Points: 160
    Sikuwahi kuiona au hata kuisikia kabla ya leo. Inachekesha?
     
  10. Michael Amon

    Michael Amon Verified User

    #10
    Jan 17, 2012
    Joined: Dec 22, 2008
    Messages: 8,474
    Likes Received: 389
    Trophy Points: 180
    Ha ha haaaaa!!!! Shivoooooo
     
  11. Roulette

    Roulette JF-Expert Member

    #11
    Jan 17, 2012
    Joined: Dec 15, 2010
    Messages: 5,618
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 0
    Wewe kama mimi...
     
  12. Michael Amon

    Michael Amon Verified User

    #12
    Jan 17, 2012
    Joined: Dec 22, 2008
    Messages: 8,474
    Likes Received: 389
    Trophy Points: 180
    Kama hujawai kuiona wala kuisikia pole sana maana hujui uhondo unaokosa. Ni mixture, inachekesha kuna uchawi na action at the same time. Kama hujaiwahi kuiona njoo nikupe series moja au nikupe trailer yake uiangalie
     
  13. Michael Amon

    Michael Amon Verified User

    #13
    Jan 17, 2012
    Joined: Dec 22, 2008
    Messages: 8,474
    Likes Received: 389
    Trophy Points: 180
    heee!!! Hadi wewe?? Makubwa... Basi ngoja niwawekee trailer muione
     
  14. Michael Amon

    Michael Amon Verified User

    #14
    Jan 17, 2012
    Joined: Dec 22, 2008
    Messages: 8,474
    Likes Received: 389
    Trophy Points: 180
    Kwa wale ambao hawajawahi kuiona hii movie, kuisikia au kwa walioimiss kama mimi angalieni movie trailer yake hapo chini

     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  15. doctorz

    doctorz JF-Expert Member

    #15
    Jan 17, 2012
    Joined: Aug 10, 2010
    Messages: 907
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    Waombe ITV wairudishe. Saga hiyo ni sehemu ya mythology ya China. MONKEY King, Baijii the pig na Teacher wao.
     
  16. Lizzy

    Lizzy JF-Expert Member

    #16
    Jan 17, 2012
    Joined: May 25, 2009
    Messages: 22,194
    Likes Received: 122
    Trophy Points: 160
    Ntakuja unipe niangalie. . . niambie tu pakukuta.
     
  17. mpinga shetani

    mpinga shetani JF-Expert Member

    #17
    Jan 17, 2012
    Joined: Nov 22, 2010
    Messages: 3,253
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 135
    Hata kitabu cha hadithi ambako hii film ilikuwa adopted from ni kizuri kweli. kinaitwa Journey to the West
    Monkey au nyani mwenye nguvu za ajabu akiwaongoza mahujaji wa kibuda katika safari ndefu nyikani huku wakiwindwa na mashetani
     
  18. M

    Mwanyava JF-Expert Member

    #18
    Jan 17, 2012
    Joined: Jul 25, 2011
    Messages: 206
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Inamaana na wewe ulikuwa mtoto? Natania tu kwani hata mimi ninaipenda.
     
  19. Michael Amon

    Michael Amon Verified User

    #19
    Jan 17, 2012
    Joined: Dec 22, 2008
    Messages: 8,474
    Likes Received: 389
    Trophy Points: 180
    Tutawaombaje wakati ITV yenyewe inaonekana kwa shida
     
  20. Michael Amon

    Michael Amon Verified User

    #20
    Jan 17, 2012
    Joined: Dec 22, 2008
    Messages: 8,474
    Likes Received: 389
    Trophy Points: 180
    Tena si bora hata hiyo mkuu? Yaani mimi na ukubwa wangu wote huu napenda cartoon
     
Loading...