Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Unaijua redio ya mchina?

Discussion in 'Jamii Photos' started by tz1, Jun 13, 2012.

  1. tz1

    tz1 JF-Expert Member

    #1
    Jun 13, 2012
    Joined: Mar 19, 2011
    Messages: 2,100
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 135
    photo(1).JPG

    Hii redi iliwika sana enzi hizo.
     
  2. LexAid

    LexAid JF-Expert Member

    #2
    Jun 14, 2012
    Joined: Jul 5, 2011
    Messages: 1,950
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 135
    Yes, Hii ndio "orijino 277 dudu prufu" ilikua na alama ya Mende kapigwa X nyuma. Hata panya waliishindwa hii kitu. Kibiko!
     
  3. tz1

    tz1 JF-Expert Member

    #3
    Jun 14, 2012
    Joined: Mar 19, 2011
    Messages: 2,100
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 135
    alexaid umenikumbusha dudu prufu nilisahau hilo jina.
    Kulikuwa na story inasema mmasai alimuona jaa kaiangusha chini dudu prufu baada ya kuinyanyua mtangazaji kwenye radio akasema "ndugu wapendwa bado tunaendelea" masai alishangaa sana na kwenda kununua redio.
    Hichi ndioyo kisa wa masai wengi walikua na redio hizo.
     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  4. zomba

    zomba JF-Expert Member

    #4
    Jun 14, 2012
    Joined: Nov 27, 2007
    Messages: 17,082
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 0
    Hiyo sio ya Kichina ni Japan.
     
Loading...