Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Unaijua Aloe Vera Gel?

Discussion in 'Matangazo madogo' started by gorretti54, Jul 10, 2012.

  1. gorretti54

    gorretti54 Member

    #1
    Jul 10, 2012
    Joined: Jun 21, 2012
    Messages: 54
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    • Inatokana na gel ya katikati ya jani la Aloe vera.
    • Bidhaa hii imetengenezwa kiumahiri na mfumo wenye hati miliki uitwao ‘Stabilization Process’.
    • Ni bidhaa ya kwanza kupewa mihuri na International Aloe Science Council(International Aloe Science Council IASC aloe vera).
    • Bidhaa hii ina virutubisho kama vitamin 12 ikiwemo B12, madini 20 , amini acid 18 na enzymes.

    Kinywaji hiki cha asili kinasaidia kuondoa sumu , kusafisha na kusaidia mmeng’enyo wa chakula, kuondoa vimbe,kuponya vidonda na kusaidia uponyaji wa maradhi kama arthritis, pressure, kisukari, vidonda vya tumbo , kukuongezea nguvu, kupunguza aleji mwilini na mengine mengi.
    Ina uwezo wa kukaa miaka 5 kama hakijafunguliwa na miezi 3 endapo kitafunguliwa na kuhifadhiwa sehemu isiyo na joto kali.

    Bidhaa hii imewasaidia watu wengi sana duniani. Hapa Tanzania wapo waliokuwa wanatarajia kufanyiwa upasuaji kwenye utumbo kutokana na matatizo ya mmeng’enyo wa cha chakula(constipation) lakini baada ya kutumia bidhaa hii wamepona kabisa. Wengi waliokuwa na matatizo ya vidonda vya tumbo baada ya kutumia bidhaa hii wamepona kabisa.
    [​IMG]

    Bei Tsh 41,000/-

    Mobile: 0783454523
    0769888605
    Email: gorretti54@gmail.com
     
Loading...