Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Unaifahamu Pact Tanzania?

Discussion in 'Nafasi za Kazi na Tenda' started by Planner, Jul 7, 2012.

  1. Planner

    Planner JF-Expert Member

    #1
    Jul 7, 2012
    Joined: Apr 5, 2011
    Messages: 296
    Likes Received: 19
    Trophy Points: 35
    Wadau naomba kwa yeyote mwenye details za maslahi na working environment ya hawa jamaa kwa position ya program officer anijuze.Natanguliza shukrani kwa wote.
     
  2. saragossa

    saragossa JF-Expert Member

    #2
    Jul 7, 2012
    Joined: Jan 3, 2011
    Messages: 2,093
    Likes Received: 69
    Trophy Points: 145
    Wako vizuri tu, jipange kwenye negotiation ya salary uwe vizuri.
     
  3. L

    Lady G JF-Expert Member

    #3
    Jul 10, 2012
    Joined: Dec 13, 2010
    Messages: 517
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    wako poa sana. Jitahidi
     
  4. Sangarara

    Sangarara JF-Expert Member

    #4
    Jul 10, 2012
    Joined: Sep 29, 2011
    Messages: 12,634
    Likes Received: 37
    Trophy Points: 145
    Mimi mwenyewe niko PACT hapa.
     
  5. Planner

    Planner JF-Expert Member

    #5
    Jul 10, 2012
    Joined: Apr 5, 2011
    Messages: 296
    Likes Received: 19
    Trophy Points: 35

    Funguka basi kiongozi kuhusiana na mambo ya maslahi katika nafasi tajwa ili nipate picha ya kilichoko mbele yangu..nashukuru
     
  6. Sangarara

    Sangarara JF-Expert Member

    #6
    Jul 10, 2012
    Joined: Sep 29, 2011
    Messages: 12,634
    Likes Received: 37
    Trophy Points: 145
    Ethics za kazi haziniruhusu kufanya hivyo. Nadhani wewe unajua unachokitaka au hauna kazi kabisa kwa sasa.
     
  7. Planner

    Planner JF-Expert Member

    #7
    Jul 10, 2012
    Joined: Apr 5, 2011
    Messages: 296
    Likes Received: 19
    Trophy Points: 35
    Your observation is right,but kuna kutoa picha ya jumla itakayomsaidia mtu asiingie mkenge without jeopadaiz your ethics!Kwa sasa sina kazi na ndio msingi wa mimi ku-probe before juu ya pact.
     
  8. Kigogo

    Kigogo JF-Expert Member

    #8
    Jul 10, 2012
    Joined: Dec 14, 2007
    Messages: 19,245
    Likes Received: 32
    Trophy Points: 145
    hamna kitu...mabazazi tu haya PACT we wana HR manager ana miaka 72 very old man.....ana mawazo mgando sanaaaaa...
     
  9. Sangarara

    Sangarara JF-Expert Member

    #9
    Jul 10, 2012
    Joined: Sep 29, 2011
    Messages: 12,634
    Likes Received: 37
    Trophy Points: 145
    Kama hauna experience get prepared to bargain between 1.5 - 2 M basic Salary.
     
  10. Planner

    Planner JF-Expert Member

    #10
    Jul 10, 2012
    Joined: Apr 5, 2011
    Messages: 296
    Likes Received: 19
    Trophy Points: 35

    Mdau sangarara hayo ndo maneno nliyotaka kujua...kama una experience means unaweza kuwapiga 2.5-3m? au
     
  11. Sangarara

    Sangarara JF-Expert Member

    #11
    Jul 10, 2012
    Joined: Sep 29, 2011
    Messages: 12,634
    Likes Received: 37
    Trophy Points: 145
    Yes. Lakini, Pricing kwenye soko la ajira ni very stupid game. with or without experience bado unaweza kupata kazi na ikakulipa hata 5M or above hata hapa PACT. hapa tunazungumzia normal averages tu.
     
  12. MAUBIG

    MAUBIG JF-Expert Member

    #12
    Jul 11, 2012
    Joined: Apr 3, 2012
    Messages: 758
    Likes Received: 122
    Trophy Points: 60
    Naomba kuuliza swali wanajamii mnaochangia humu, ni watu wenye sifa gani PACT wanaajiri kama programm officers,mie nina BBA nilijaribu kuomba nafasi za Mtwara naona kimya hadi leo, please kwa mwenye uelewa anijuze.
     
  13. Planner

    Planner JF-Expert Member

    #13
    Jul 12, 2012
    Joined: Apr 5, 2011
    Messages: 296
    Likes Received: 19
    Trophy Points: 35
    Watu wameshaitwa kwenye interview.ukiona kimya ujue huja-meet vigezo...ile kazi ya social work ndugu,BBA wapi na wapi labda kwa bahati tu!
     
  14. K

    Kapston New Member

    #14
    Jul 12, 2012
    Joined: Apr 5, 2012
    Messages: 1
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Mimi walinipigia na kuniuliza niko wapi then wakasema wako kwenye maandalizi ya interview lakini naona kitambo je wameshaita kwa post ya program officer mwanza, naomba unijuze mdau Sangarara au nipe no yenu ya simu niulize kulikoni maana iliyokuwa kwenye mtandao inaita tuu.
     
  15. M

    Marsy Member

    #15
    Jul 13, 2012
    Joined: Dec 14, 2011
    Messages: 49
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Ndg sangarara me nauliza hivi hakuna uwezekano wa ku2ma application letter even if hawajatangaza nafasi?Je wanaweza ijali bdae chance zikiwepo?Na naweza wa2miaje!Help me for dat.
     
  16. Safari_ni_Safari

    Safari_ni_Safari JF-Expert Member

    #16
    Jul 13, 2012
    Joined: Oct 5, 2007
    Messages: 19,759
    Likes Received: 1,872
    Trophy Points: 280
    Yule mama mwenye chongo bado yupo? Duh roho mbaya sana yule mama....nasikia ni dada wa B. Nyoni....watu kadhaa walimkimbia hapo
     
  17. Sangarara

    Sangarara JF-Expert Member

    #17
    Jul 13, 2012
    Joined: Sep 29, 2011
    Messages: 12,634
    Likes Received: 37
    Trophy Points: 145
    Exactly, na hiyo ndio the best way ya kuapply kazi kwenye dream company yako, send the letter before hand.
     
  18. B

    Bi nyakomba JF-Expert Member

    #18
    Jul 13, 2012
    Joined: Mar 23, 2012
    Messages: 384
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 35
    Anarohombaya hayupo yuko world Education Arusha. Anaendeleza ji roho lake baya huko.
     
  19. Safari_ni_Safari

    Safari_ni_Safari JF-Expert Member

    #19
    Jul 13, 2012
    Joined: Oct 5, 2007
    Messages: 19,759
    Likes Received: 1,872
    Trophy Points: 280
    Yule mama hafai mpaka unaweza kuchuma dhambi kwa jicho lake moja
     
  20. kabila01

    kabila01 JF-Expert Member

    #20
    Dec 14, 2015
    Joined: Apr 21, 2009
    Messages: 2,498
    Likes Received: 909
    Trophy Points: 280
    Vipi mkuu uliishafanikiwa kupata PACT?
     
Loading...