Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Unaibiwa?? chukua dawa

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by Speaker, May 6, 2011.

  1. Speaker

    Speaker JF-Expert Member

    #1
    May 6, 2011
    Joined: Aug 12, 2010
    Messages: 6,359
    Likes Received: 16
    Trophy Points: 135
    Kama hauna imani na mwenzi wako,..
    hauamini kama kila simu anayo pokea sio ya vimada au vidumu,...

    unaweza kuondoa hofu hiyo,kwa kumfuatilia kisiri siri katika mawasiliano
    yake yote!
    Akipigiwa simu,na wewe utasikia maneno yote (kwenye simu yako)!
    Kila sms atakayo pokea utaipata pia (kwenye simu yako)!

    Nitafute,nipe namba yako ya simu,nikupe ujanja huo!

    Note:
    1.Rafiki yangu ali m-track girlfriend wake,msichana alipo gundua anafutiliwa katika mawasiliano waliachana!
    2.kuna msichana alim-track boyfriend wake,alipo pata alichotaka alifeli mitihini yake kwa mawazo!

    Warning:
    Nita kusaidia ila "AT YOUR OWN RISK",...:israel:
     
  2. Dena Amsi

    Dena Amsi JF-Expert Member

    #2
    May 6, 2011
    Joined: Aug 17, 2010
    Messages: 13,139
    Likes Received: 206
    Trophy Points: 160
    walio mbali ya TZ inawezekana?
     
  3. Nazjaz

    Nazjaz JF-Expert Member

    #3
    May 6, 2011
    Joined: Jan 20, 2011
    Messages: 4,750
    Likes Received: 344
    Trophy Points: 180
    na sisi tulio vijijini je?
     
  4. D

    Domo Zege JF-Expert Member

    #4
    May 6, 2011
    Joined: Sep 18, 2010
    Messages: 687
    Likes Received: 36
    Trophy Points: 45
    Duuu ebu naomba unipe hiyo njia niwabambe
     
  5. Speaker

    Speaker JF-Expert Member

    #5
    May 6, 2011
    Joined: Aug 12, 2010
    Messages: 6,359
    Likes Received: 16
    Trophy Points: 135
    Tatizo sio kuwa mjini au vijijini,tatizo ni una simu ya mkononi?
     
  6. Speaker

    Speaker JF-Expert Member

    #6
    May 6, 2011
    Joined: Aug 12, 2010
    Messages: 6,359
    Likes Received: 16
    Trophy Points: 135
    Yeah sure,...
    unatakiwa uwe na simu yenye GPS chip,...
    e.g
    Blackberry,motorola iDEN,Boost Mobile,Windows mobile,....
    zote zenye sifa ya kuwa na GPS you can mention,...
    hii ni software so,popote pale ulipo unapata
     
  7. Dena Amsi

    Dena Amsi JF-Expert Member

    #7
    May 6, 2011
    Joined: Aug 17, 2010
    Messages: 13,139
    Likes Received: 206
    Trophy Points: 160
    <br />
    <br />
    Poa nitaku PM
     
  8. Speaker

    Speaker JF-Expert Member

    #8
    May 6, 2011
    Joined: Aug 12, 2010
    Messages: 6,359
    Likes Received: 16
    Trophy Points: 135
    ume soma risk zake lakini?
     
  9. Preta

    Preta JF-Expert Member

    #9
    May 6, 2011
    Joined: Nov 28, 2009
    Messages: 23,781
    Likes Received: 2,176
    Trophy Points: 280
    wee speaker wee.....utatufanya wenzio tufe mwili na roho.......mi usinifundishe kabisaaa....maisha bado matamu........tatizo sasa na huyo mwenzangu akisoma hii thread
     
  10. p_prezdaa

    p_prezdaa JF-Expert Member

    #10
    May 6, 2011
    Joined: Apr 25, 2011
    Messages: 387
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 35
    Bana hiyo kitu co unaweza kufa kwa presha coz bongo ni uchakachuagi kwa kwenda mbelee
     
  11. Speaker

    Speaker JF-Expert Member

    #11
    May 6, 2011
    Joined: Aug 12, 2010
    Messages: 6,359
    Likes Received: 16
    Trophy Points: 135
    hahaha,anaweza kuku kwepa akijua,...ila ata kukwepa kama ni mtaalam pia otherwise mtakua mna tafutana tu!
    unajua mwisho wake?
    kama ana cheat,ukimgungua uta waambia mashoga zako,
    nae atapata sms zako au call zako,...
    mwisho wa siku mtaachana bure,...
    ndo maana nikasema kuna risk kubwa sana
    so far nime shuhudia mbili,...
     
  12. Speaker

    Speaker JF-Expert Member

    #12
    May 6, 2011
    Joined: Aug 12, 2010
    Messages: 6,359
    Likes Received: 16
    Trophy Points: 135
    so ,bora uendelee kuishi na dauti kila siku?
     
  13. nyumba kubwa

    nyumba kubwa JF-Expert Member

    #13
    May 6, 2011
    Joined: Oct 8, 2010
    Messages: 9,670
    Likes Received: 988
    Trophy Points: 280
    Wewe kama una dawa usiendelee kututisha. We are ready for the risk after all wengine hii si first time ku spy. We know the consequences verry well and we are well prepared for that.

     
  14. nyumba kubwa

    nyumba kubwa JF-Expert Member

    #14
    May 6, 2011
    Joined: Oct 8, 2010
    Messages: 9,670
    Likes Received: 988
    Trophy Points: 280
    Mimi niliwahi ku google kama kuna uwezekano wa kukamata cheater. Nikapata kampuni moja US ila wakanambia hawawezi toa service Tz. Yaani wana mitambo nadhani inatrace movements za mtu. Hiyo ingekuja bongo mboni raha.
     
  15. Speaker

    Speaker JF-Expert Member

    #15
    May 6, 2011
    Joined: Aug 12, 2010
    Messages: 6,359
    Likes Received: 16
    Trophy Points: 135
    yeah ni kweli,...
    ila ukiwasiliana nao vizuri,kuna source code za hiyo software wata kuuzia na
    wewe uta zi-develop na utazitumia popote ulipo!
    Its just business,...
    kuna negotiations ukifanya nao utafikia conclusion!
     
  16. nyumba kubwa

    nyumba kubwa JF-Expert Member

    #16
    May 6, 2011
    Joined: Oct 8, 2010
    Messages: 9,670
    Likes Received: 988
    Trophy Points: 280
    Hapa bongo hata ukianzisha kampuni manual, siyo digital ya kufuatilia mienendo ya watu kwa kweli utakuwa tajiri. Utapata wateja wengi sana hasa wanawake! Yaani nakupa ela wewe kazi yako kufuatilia baba nanii anaendaga wapi akitoka kazini au week end. Alafu unanipa mchoro mzima naenda kufumania. Aaah Wajasiria mali mpo!
     
  17. Speaker

    Speaker JF-Expert Member

    #17
    May 6, 2011
    Joined: Aug 12, 2010
    Messages: 6,359
    Likes Received: 16
    Trophy Points: 135
    kweli kabisa,hii ilikua kwa ajili ya majaribio!
    me nilianza kutest kwa rafiki yangu mmoja hivi,...duh ni balaa

    then nikawapa watu kama watatu wajaribu pia,wawili walinilaumu tena kwa kuwapa
    maana waliumia kila mmoja kwa namna yake!
    mmoja yeye hajawahi mnasa girlfriend wake (hajawa na kidumu bado)

    Hii ni biashara mkuu,sema kitabu tu ndo kinabana otherwise ninge fungua office!
    Hehe,ila ni hatari pia kwa wale watakao achika,unaweza uliwa
     
  18. Rutashubanyuma

    Rutashubanyuma JF-Expert Member

    #18
    May 6, 2011
    Joined: Sep 24, 2010
    Messages: 61,342
    Likes Received: 477
    Trophy Points: 180
    Code:
    Note:
    1.Rafiki yangu ali m-track girlfriend wake,msichana alipo gundua anafutiliwa katika mawasiliano waliachana!
    2.kuna msichana alim-track boyfriend wake,alipo pata alichotaka alifeli mitihini yake kwa mawazo!
     
    Warning:
    Nita kusaidia ila "AT YOUR OWN RISK",...:israel:
    Ikifkia huko ni bora ukachanja kiguu kwa njia..................................if he or she is not into you then why look for other confirmatory tests..............................just move on and it is going be a blessing in disguise..................
     
  19. Speaker

    Speaker JF-Expert Member

    #19
    May 6, 2011
    Joined: Aug 12, 2010
    Messages: 6,359
    Likes Received: 16
    Trophy Points: 135
    I think its better if you confirm what you are suspecting before making any decision to quit
     
  20. nyumba kubwa

    nyumba kubwa JF-Expert Member

    #20
    May 6, 2011
    Joined: Oct 8, 2010
    Messages: 9,670
    Likes Received: 988
    Trophy Points: 280
    Thanks for useful info.

     
Loading...