Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Unahoji nini? Mzee Yussuf Na Uzazi Wa Mpango???

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by ngoshwe, May 19, 2012.

  1. ngoshwe

    ngoshwe JF-Expert Member

    #1
    May 19, 2012
    Joined: Mar 31, 2009
    Messages: 4,067
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 135
    [​IMG]


    Hata kama una wake KUMI, kila Mke akizaa Mtoto Mmoja, bado utakua umefuata uzazi wa Mpango na Familia itakuwa na watu Ishirini na moja (21) kuliko kuwa na Mke mmoja harafu umzalishe watoto watano ili kufanya familia iwe na watu Saba...

    UNAHOJI MZEE YUSUF KUSHIRIKI TANGAZO LA UZAZI WA MPANGO???, KAMA AMEWEZA KUPISHANISHA WATOTO KAMA ANAVYOJIGAMBA MKEWE, HATA WAKIWA NA WATOTO ISHIRINI WALIOPISHANA, KWA KATANGAZO KALE ANASTAILI KUJIGAMBA KUWA ANAFUTA UZAZI WA MPANGO!!..UKIBISHA ZAIDI WAULIZE WENYEWE WIZARA YA AFYA NA USATAWI WA JAMII WALIOANDAA LILE TANGAZO LA "KUJIAMINI"

    UNAHOJI BANANA AMBAE ALIZAA KWANZA NJE YA NDOA NA BABAE NAE KUZAA WATOTO WENGI NJE YA NDOA ISIPO KUWA BANANA NA MAUNDA NDIO WA NDANI TYA NDOA??, WAMEFUATA UZAZI WA MPANGA SASA< WAMETULIA NA NDOA ZAO SASA NA WANAFUATA UZAZI WA MPANGO. HUTAKI, ULIZA WIZARA YA AFYA!!!

    <font color="#0000ff"><span style="font-family: arial black"><font size="4"><font size="2">
     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  2. Kongosho

    Kongosho JF-Expert Member

    #2
    May 19, 2012
    Joined: Mar 21, 2011
    Messages: 36,152
    Likes Received: 178
    Trophy Points: 145
    waandaaji wa tangazo hawakujua kuchagua mtu wa kubeba tangazo lao.

    Mie mwenyewe nilikuwa nauliza sasa hizi, umeniwahi?
     
  3. Angel Msoffe

    Angel Msoffe JF-Expert Member

    #3
    May 19, 2012
    Joined: Jun 21, 2011
    Messages: 6,800
    Likes Received: 63
    Trophy Points: 145
    mi nauliza Mzee Yusuph ana/alishawah kuoa wake wangapi na ana idadi watoto wangapi mpaka sasa?
     
  4. Jestina

    Jestina JF-Expert Member

    #4
    May 19, 2012
    Joined: Jan 6, 2011
    Messages: 4,768
    Likes Received: 50
    Trophy Points: 145
    huyo kwenye picha ni mkewe?
     
  5. BADILI TABIA

    BADILI TABIA JF-Expert Member

    #5
    May 19, 2012
    Joined: Jun 13, 2011
    Messages: 28,355
    Likes Received: 3,166
    Trophy Points: 280
    kuna vya kushare lakini sio mapenzi........ila da wametuliiiiiiia wenyewe,


    oooophs sorry nimetoka nje ya mada
     
  6. Michael Scofield

    Michael Scofield JF-Expert Member

    #6
    May 19, 2012
    Joined: Jul 30, 2011
    Messages: 1,213
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    Unauliza makofi.................................................................?

     
  7. Jestina

    Jestina JF-Expert Member

    #7
    May 19, 2012
    Joined: Jan 6, 2011
    Messages: 4,768
    Likes Received: 50
    Trophy Points: 145
    ina maana kaongeza mwingine?:ballchain:
     
  8. N

    Ngekewa JF-Expert Member

    #8
    May 20, 2012
    Joined: Jul 8, 2008
    Messages: 7,730
    Likes Received: 16
    Trophy Points: 135
    Dunia uwanja wa fujo ..............!!!
     
  9. zomba

    zomba JF-Expert Member

    #9
    May 20, 2012
    Joined: Nov 27, 2007
    Messages: 17,082
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 0
    Kuna picha za wanawake watatu, wote ni wakeze.
     
  10. ngoshwe

    ngoshwe JF-Expert Member

    #10
    May 20, 2012
    Joined: Mar 31, 2009
    Messages: 4,067
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 135
    dini, kabila na mila zote zinaruhusu!!, kule musoma kwa akina wassira, japo wengi ni wasabato (dhehebu lenye masharti mazito), mila zimetangulia imani ya dini na hilo linawafanya wazawa wa mkoa wa mara kuwa na wake zaidi ya mmoja na wanawake kuoa wanawake wenzao (nyumba ntobi!!)
     
  11. Angel Msoffe

    Angel Msoffe JF-Expert Member

    #11
    May 20, 2012
    Joined: Jun 21, 2011
    Messages: 6,800
    Likes Received: 63
    Trophy Points: 145
    Wizara ya afya imechemka inaangalia umaarufu wa mtu badala ya kuangalia tabia ya mtu na tanganzo husika.
     
Loading...