Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

unahitaji PCs etc? ingia humu

Discussion in 'Matangazo madogo' started by Labata, Jun 26, 2012.

  1. Labata

    Labata Member

    #1
    Jun 26, 2012
    Joined: Mar 9, 2011
    Messages: 19
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Kwa mahitaji PCs,printers,scanners,cameras, cables,servers,softwares na mengineo brand new kwa bei nafuu tofauti tuandikie sales3@orange.co.tz.[​IMG]
    :wink2:
     
  2. Kalumbesa

    Kalumbesa JF-Expert Member

    #2
    Jun 26, 2012
    Joined: Nov 24, 2010
    Messages: 1,007
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 135
    si unge attach hata price list? mi naona ndio ingekuwa poa mtu akuandikie baada ya kuona na kuchagua anachotaka
     
  3. vanmedy

    vanmedy JF-Expert Member

    #3
    Jun 26, 2012
    Joined: Oct 12, 2011
    Messages: 2,135
    Likes Received: 51
    Trophy Points: 145
    hamna website!!!
     
  4. GP

    GP JF-Expert Member

    #4
    Jun 26, 2012
    Joined: Feb 5, 2009
    Messages: 2,076
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 135
    wabongo bana hatuna weledi katika mambo ya biashara jinsi ya kumvutia mteja kwenye bidhaa tunazouza
     
  5. N

    NAPSTAR JF-Expert Member

    #5
    Jun 26, 2012
    Joined: Jun 29, 2011
    Messages: 769
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Mi nataka ipod
     
  6. Labata

    Labata Member

    #6
    Jun 28, 2012
    Joined: Mar 9, 2011
    Messages: 19
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
  7. B

    Baniani Mzuri Senior Member

    #7
    Jun 28, 2012
    Joined: Nov 7, 2010
    Messages: 162
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Site yenyewe chali
     
  8. Rich Dad

    Rich Dad JF-Expert Member

    #8
    Jun 28, 2012
    Joined: Dec 15, 2010
    Messages: 742
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 0
    Sabasaba mpo?
     
  9. Labata

    Labata Member

    #9
    Jun 28, 2012
    Joined: Mar 9, 2011
    Messages: 19
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    hapana hatupo,site ilikuwa katika matengenezo kidogo ndio maana lakini duka letu lipo mtaa wa india na zanaki.

    Stock ya vitu ni vingi na ukitaka kitu tunakuwekea order yako ndio maana siwezi kuweka bei ya kila kitu hapa naenda na requests kwanza and then we will work from there...but ukiomba price list ya kitu na ukaprovide email address yako nakutumia as attachment. i hope nimeeleweka, ushauri wowote mwingine utapokewa. Shukran!:ear::ear:
     
Loading...